Usafiri | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usafiri

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mwalimu, Mar 12, 2010.

  1. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,451
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Kwa miili yetu sijui kama hii itawezekana
     

    Attached Files:

  2. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2010
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,555
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mshikaki.
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,645
    Likes Received: 10,172
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    KITU FAMILY SIZE.
    TICHA MAKOLOKOCHO UKO JUU YA MWAMBA,
     
  4. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,675
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    ..Mwanawane huu usafiri ni kiboko nadhani huu mji hakuna sirikali maana huu mshikaki wa hatari....!! unacheki na kabinti kanamsaidia mdingi na mawasiliano....
     
Loading...