usafiri wetu wa kwenda na kurudi skuli | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

usafiri wetu wa kwenda na kurudi skuli

Discussion in 'Jamii Photos' started by Konaball, Sep 20, 2012.

  1. K

    Konaball JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,538
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    huu ndio usafiri wetu wa kwenda na kurudi shule
     

    Attached Files:

  2. sakapal

    sakapal JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,824
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    ukereweee kunahusika kwa mama mongela hukoo
     
  3. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ndio maana Lowassa alisema 'ELIMU KWANZA'...
     
  4. Mr Q

    Mr Q JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 4,145
    Likes Received: 3,497
    Trophy Points: 280
    na njaa yake ya saa nane duu!
     
  5. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,913
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 160
    Mbona inaonekana kama dogo anapiga dei waka badala ya kwenda shule.!!
     
Loading...