Usafiri wa Bus (luxury) kutoka Dar kwenda Nairobi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usafiri wa Bus (luxury) kutoka Dar kwenda Nairobi

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Goodsize, Mar 19, 2012.

  1. G

    Goodsize Member

    #1
    Mar 19, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Natumaini kuwa wana Jf wote ni wazima na mnaendelea vizuri. Naomba mwenye inforamation ya usafiri wa road (luxury bus) kutoka Dar kwenda Nairobi with good facility, services na comfortability anijuze. Ikiwezekana naomba nipatie contacts zao. Asanteni sana
     
  2. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 11,109
    Likes Received: 2,100
    Trophy Points: 280
    Kampala coach. Ticket Office Ubungo. Google kampala coach for more information.
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,993
    Likes Received: 2,715
    Trophy Points: 280
    Dar express....changamka....
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Amesema anaenda Nairobi, sio Kericho!...huh!
     
  5. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,397
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Panda Dar Express. Ofisi zao nenda Ubungo Bus Terminal
     
  6. G

    Goodsize Member

    #6
    Mar 19, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Asante, Dar Express wana service nzuri!.... una uzoefu nao?
     
  7. G

    Goodsize Member

    #7
    Mar 19, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Asante, will check it out
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,993
    Likes Received: 2,715
    Trophy Points: 280
    he he he...utajikeri....mi huwa naenda na 5Y......na kwa taarifa yako nimehamia Kakamega.....

     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,993
    Likes Received: 2,715
    Trophy Points: 280
    mkuu Goodsize....Dar Express ni wataalam sana katika maswala ya barabara.....nadhani umeshawahi kuwasikia katika moja au mawili.....

     
  10. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #10
    Mar 19, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Laxary!! means lingine kupanda no siyo?
     
  11. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #11
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,816
    Likes Received: 351
    Trophy Points: 180
    Mbona hamsemi kuhusu nauli?
     
  12. Manjagata

    Manjagata JF-Expert Member

    #12
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 3,970
    Likes Received: 1,479
    Trophy Points: 280
    Mkuu ina maana huijui Kericho ilip
    o? Utajiaibisha mkuu! Angalia vizuri ramani yako utachekwa na watu!
     
  13. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #13
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,263
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Dar Express. Ila jiandae kukutana na wafanyakazi wenye nyodo utafikiri hayo mabasi ni ndege.
     
  14. v

    valid statement JF-Expert Member

    #14
    Mar 19, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,732
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Nauli ya dar express Dar to Nairobi ndo imefika ngapi sasa ivi?
     
  15. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #15
    Mar 22, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,092
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 160
    usisahau kupitia bustan ya kakamega
     
  16. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #16
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,176
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Nilijua amekuchokoza na amekaa kwenye nyumba ya vioo, vipi Preta muzima.

    Back to the topic Dar Express mambo yote kwa Dar - Nairobeya, usisahau from Dar to Arusha ni KLM Express pekee.

     
  17. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #17
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,176
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Nauli kutoka Dar - Nairobi ni Tshs 60,000.00. Arusha to Nairobi ni Tshs 25,000.00 kwa basi la Dar - Express.
     
  18. O

    Obinna Senior Member

    #18
    Mar 22, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu sasa hizo chuki binafsi wale watu hawataki ujinga mnaofanya kwenye daladala wako sirious na wateja na wanajali muda, ukiwa mkorofi lazima uwachukie.
     
  19. O

    Obinna Senior Member

    #19
    Mar 22, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Masinde Morilo garden! duh!
     
  20. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #20
    Mar 22, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Wakuja utawaona tu!
    Mambo mengine ni mpaka uwe mwenyeji sana majamvini ndo unayaweza ukayasemea, lakini ukikurupuka tu waweza ishia kuwa kituko...hAPA WENYE KUELEWA weshaelewa, we baki unahangaika na Atlas!!...huh!
     
Loading...