US kuwa na Koloni mwezini endapo Gingrich atachaguliwa. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

US kuwa na Koloni mwezini endapo Gingrich atachaguliwa.

Discussion in 'International Forum' started by Nyakipambo, Jan 26, 2012.

  1. N

    Nyakipambo JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 435
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
  2. Gavana

    Gavana JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2012
    Joined: Jul 19, 2008
    Messages: 17,313
    Likes Received: 1,286
    Trophy Points: 280
    Hata huo mwezi hautomtosha , hata akiongezea na jua lake hawatosheki hao
     
  3. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #3
    Jan 26, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,724
    Likes Received: 1,232
    Trophy Points: 280
    Yeah_human nature.
     
  4. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #4
    Jan 26, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Duh! Koloni Mwezini? Kweli binadam wanamkufuru Mungu!!!
     
  5. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #5
    Jan 26, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Wanasiasa bana! Wanapoomba kura wanakuwa kama wako ndotoni vile. Hata sisi hapa tuliahidiwa "Maisha bora kwa kila Mtanzania na tutajenga barabara za juu kwa juu," wakati tunahaha na mlo mmoja na kulala gizani.
    US ina matatizo mangapi ya kiuchumi, ina watu wangapi wasio na ajira, ina mitaa mingapi imekuwa ni machinjio...? Ni Mmarekani gani mvuja jasho anashughulishwa na hilo la kuwa na koloni mwezi?anataka
     
  6. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #6
    Jan 26, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 3,574
    Likes Received: 1,961
    Trophy Points: 280

    Huyu Gingrich anakisa na nyie naona lengo lake ni kwenda kuunajisi tu huo mwezi..teh teh
     
  7. Pianist

    Pianist JF-Expert Member

    #7
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 590
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
Loading...