US:Election Leo Results Leo=Tz Election leo Results: Wiki Ijayo!!


VUVUZELA

VUVUZELA

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2010
Messages
3,105
Likes
20
Points
135
VUVUZELA

VUVUZELA

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2010
3,105 20 135
Yaani hata Hapa US wameanza kupiga kura za mid-term elections leo na matokeo ni leo leo. Tanzania watu wameanza kupiga kura Jumapili na hadi leo J'nne results za kueleweka hakuna. NEC mnapika matokeo? Ama ndio KASI PYA, WIZI MPYA NA MAENDELEO MAPYA?Mkwere na CCM mna kazi sana.
 
K

Kagalala

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
2,373
Likes
93
Points
145
K

Kagalala

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
2,373 93 145
CCM wanaweza kusema Tanzania ni kubwa kuliko Marekani. Jiografia yao hiyo si unasikia eti Segerea enao la jiografia ni kubwa kuliko Bukoba Vijijini. Wana vipimo vyao wanavyojua wao
 
D

dkn

Senior Member
Joined
Oct 7, 2010
Messages
134
Likes
7
Points
35
D

dkn

Senior Member
Joined Oct 7, 2010
134 7 35
Tuwe realistic, US wako mbali kwenye technologia etc hatuwezi kujilinganisha na lakini ukweli ni kwamba NEC wako chini ya JK
 
Mpenzi

Mpenzi

Member
Joined
Nov 3, 2009
Messages
49
Likes
0
Points
0
Mpenzi

Mpenzi

Member
Joined Nov 3, 2009
49 0 0
Haya pumba hizi, Utawezaje kulinganisha U.S na Tanzania? U.S wanapiga kura electronical wakati sisi tunatumia Kalamu na karatasi, Unaona tofauti hii? kama vipi rudi kwenu uunde tume yako ya kuhesabu kura.
 
K

Kagalala

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
2,373
Likes
93
Points
145
K

Kagalala

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
2,373 93 145
Mpenzi, watu tumepiga kura hapa UK (last May0 kwa Kalamu na karatasi, kesho yake mchana tulikuwa na matokeo ya nchi nzima na zoezi la kupiga kura lilimalizika saa nne usiku. Kweli unataka kuamini kwamba kuhesabu kura za Segerea zinakuchua siku tatu!!!!
 
VUVUZELA

VUVUZELA

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2010
Messages
3,105
Likes
20
Points
135
VUVUZELA

VUVUZELA

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2010
3,105 20 135
Haya pumba hizi, Utawezaje kulinganisha U.S na Tanzania? U.S wanapiga kura electronical wakati sisi tunatumia Kalamu na karatasi, Unaona tofauti hii? kama vipi rudi kwenu uunde tume yako ya kuhesabu kura.
Wewe ndie pumba!
Kuhesabu hizo karatasi haichukui zaidi ya masaa manne. Acha ujinga
 
VUVUZELA

VUVUZELA

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2010
Messages
3,105
Likes
20
Points
135
VUVUZELA

VUVUZELA

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2010
3,105 20 135
Haya pumba hizi, Utawezaje kulinganisha U.S na Tanzania? U.S wanapiga kura electronical wakati sisi tunatumia Kalamu na karatasi, Unaona tofauti hii? kama vipi rudi kwenu uunde tume yako ya kuhesabu kura.
Acha ujinga!
Hela ya kuitergrate electronic voting system hatuna lakini hela za EPA na Radar zipo? Kuhesabu hizo karatasi inachukua a few hours na sio days. Shwaini wewe
 
VUVUZELA

VUVUZELA

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2010
Messages
3,105
Likes
20
Points
135
VUVUZELA

VUVUZELA

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2010
3,105 20 135
Tuwe realistic, US wako mbali kwenye technologia etc hatuwezi kujilinganisha na lakini ukweli ni kwamba NEC wako chini ya JK
Basi hata kuhesabu hizo karatasi na ku-tally hayo matokeo ni issue?
 
Mpenzi

Mpenzi

Member
Joined
Nov 3, 2009
Messages
49
Likes
0
Points
0
Mpenzi

Mpenzi

Member
Joined Nov 3, 2009
49 0 0
Ndio Maana unajiita Vuvuzela sikulaumu..shwani wewe na bibi yako.
 
pmwasyoke

pmwasyoke

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2010
Messages
3,695
Likes
359
Points
180
pmwasyoke

pmwasyoke

JF-Expert Member
Joined May 27, 2010
3,695 359 180
Acheni kutukanana. Ni ukweli usiofichika kwamba matokeo yamecheleweshwa bila sababu zinazoeleweka kwenye baadhi ya vituo.
 

Forum statistics

Threads 1,235,908
Members 474,863
Posts 29,240,213