Uruguay yahalalisha bangi kisheria, Kuna uwezekana nchi za Afrika kuiga

  • Thread starter Return Of Undertaker
  • Start date

Return Of Undertaker

Return Of Undertaker

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2012
Messages
3,368
Likes
14,819
Points
280
Return Of Undertaker

Return Of Undertaker

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2012
3,368 14,819 280
Nchi ya Uruguay imehalalisha matumizi ya Bangi kama kiburudisho ni katika hali ya kupambana na magenge ya mihadarati.

Sasa na sheria hii inawatuhusu raia wake tu na si wageni kutumia bangi kama kiburudisho.

Source Bbc swahili
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
21,226
Likes
15,615
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
21,226 15,615 280
Kupambana na uvutaji bange ni moja ya ukiukwaji wa haki za binadamu.
 
C

chama

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2010
Messages
8,005
Likes
16
Points
0
C

chama

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2010
8,005 16 0
Nchi ya Uruguay imehalalisha matumizi ya Bangi kama kiburudisho ni katika hali ya kupambana na magenge ya mihadarati.

Sasa na sheria hii inawatuhusu raia wake tu na si wageni kutumia bangi kama kiburudisho.

Source Bbc swahili

Mkuu Ritz
Habari za kilimo mshtue kamanda Mwita Maranya akawekeze ana uzoefu wa kilimo hiki!
 
Last edited by a moderator:
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2011
Messages
7,056
Likes
42
Points
145
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2011
7,056 42 145
Naisubiri hii sku ya kuhalarisha hapa Tz.penda sana Bangi mie
 
TEMLO DA VINCA

TEMLO DA VINCA

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2013
Messages
1,422
Likes
893
Points
280
TEMLO DA VINCA

TEMLO DA VINCA

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2013
1,422 893 280
mbona mi baba na mama walisema nikivuta nitachanganyikiwa?? au tunachanganyikiwa waafrika tu wenzetu wazungu kwao kiburudisho??? wake up Africans
 
NullPointer

NullPointer

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2011
Messages
3,480
Likes
722
Points
280
NullPointer

NullPointer

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2011
3,480 722 280
Wakiruhusu bongo tumepoteza wengi watavuta hadi watachoka waanza kutafuta methamphetamine, ikiruhusiwa sitovuta ila sio siri napenda kutumia bangi kama mboga, kitu ukiipika ka mboga ya majani tamu kinoma, afu mwili unajengeka fresh, hata akili uwezo wa kufikiri unakua juu kdg... Hakuna mboga ya majani ka bangi
 
sungura1980

sungura1980

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2013
Messages
1,912
Likes
28
Points
135
sungura1980

sungura1980

JF-Expert Member
Joined May 20, 2013
1,912 28 135
Nchi ya Uruguay imehalalisha matumizi ya Bangi kama kiburudisho ni katika hali ya kupambana na magenge ya mihadarati.

Sasa na sheria hii inawatuhusu raia wake tu na si wageni kutumia bangi kama kiburudisho.

Source Bbc swahili
Cc charminglady
 
Last edited by a moderator:
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
31,848
Likes
5,208
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
31,848 5,208 280
charminglady kuna nchi ya kuhamia huku. mambo yetu yameruhusiwa...
 
Last edited by a moderator:
B

Bishweko

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2011
Messages
509
Likes
87
Points
45
Age
38
B

Bishweko

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2011
509 87 45
kuna mbunge aliwai kusema Tanzania iwaruhusu watu wavute bangi iwe halali.Daah NGIBA ,msuba,majani,dope aaah bonge la kiburudisho!
 
Askari Kanzu

Askari Kanzu

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
4,573
Likes
125
Points
160
Age
62
Askari Kanzu

Askari Kanzu

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2011
4,573 125 160
mbona mi baba na mama walisema nikivuta nitachanganyikiwa?? au tunachanganyikiwa waafrika tu wenzetu wazungu kwao kiburudisho??? wake up Africans
Tangia lini wauruguay wamekuwa wazungu!
 
SHERRIF ARPAIO

SHERRIF ARPAIO

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2010
Messages
8,482
Likes
2,802
Points
280
SHERRIF ARPAIO

SHERRIF ARPAIO

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2010
8,482 2,802 280
Nchi ya Uruguay imehalalisha matumizi ya Bangi kama kiburudisho ni katika hali ya kupambana na magenge ya mihadarati.

Sasa na sheria hii inawatuhusu raia wake tu na si wageni kutumia bangi kama kiburudisho.

Source Bbc swahili
 
Guus

Guus

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2013
Messages
726
Likes
78
Points
45
Guus

Guus

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2013
726 78 45
Loh naanza kulima, polisi sitaki mnifuate maana nitakuwa naexport Uruguay
 

Forum statistics

Threads 1,251,868
Members 481,917
Posts 29,788,260