Urithi pekee kwa watoto wetu si elimu tena bali......

S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
35,848
Points
2,000
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
35,848 2,000
" urithi pekee kwa watoto,wajuuu na vitukuu wetu ni Tanzania bila CCM madarakani"

Nasisitiza urithi pekee na wa maana kwa kwa watoto wetu ni kuwarithisha nchi hii ikiwa inaongozwa na vyama mbadala na si CCM tena.

Kwa sasa hakuna elimu tunayoihitaji kama Taifa kama elimu ya kujikomboa elimu ambayo hatuwezi kuipata tukiwa tunatawaliwa na CCM.

Watanzania tutumie fursa za kisheria na kikatiba kuwachia watoto wetu hawa urithi huu wa thamani kuliko vitu vyote katika ardhi ya nchi hii.

Pigania katiba mpya,pigani marekebisho ya sheria ya uchaguzi ili umuachie mwanao urithi bora wa Tanzania bila CCM madarakani.
 
Slowly

Slowly

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
2,379
Points
2,000
Slowly

Slowly

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
2,379 2,000
Tuiache CCM tumpe nani nchi ? Kama ni Chadema ndo unataka tuipe nchi nakushaur ungeacha tu kupost huu utumbo....cha msingi ni kuomba miaka iende fasta ngosha asepe na CCM watupe mtu makini.... istoshe wezi wote wako Chadema kwa sasa....
Yuko wap dr Slaa nchi inamhitaj sana
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
63,985
Points
2,000
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
63,985 2,000
" urithi pekee kwa watoto,wajuuu na vitukuu wetu ni Tanzania bila CCM madarakani"

Nasisitiza urithi pekee na wa maana kwa kwa watoto wetu ni kuwarithisha nchi hii ikiwa inaongozwa na vyama mbadala na si CCM tena.

Kwa sasa hakuna elimu tunayoihitaji kama Taifa kama elimu ya kujikomboa elimu ambayo hatuwezi kuipata tukiwa tunatawaliwa na CCM.

Watanzania tutumie fursa za kisheria na kikatiba kuwachia watoto wetu hawa urithi huu wa thamani kuliko vitu vyote katika ardhi ya nchi hii.

Pigania katiba mpya,pigani marekebisho ya sheria ya uchaguzi ili umuachie mwanao urithi bora wa Tanzania bila CCM madarakani.
Naunga mkono hoja .
 
Ugangaaa

Ugangaaa

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2017
Messages
354
Points
500
Ugangaaa

Ugangaaa

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2017
354 500
Daaa tujitahid kubase ktk facts kuliko mapenzi, mahaba na upendeleo wa kivyama.
 
kajembejr

kajembejr

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2015
Messages
1,330
Points
2,000
kajembejr

kajembejr

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2015
1,330 2,000
Tuiache CCM tumpe nani nchi ? Kama ni Chadema ndo unataka tuipe nchi nakushaur ungeacha tu kupost huu utumbo....cha msingi ni kuomba miaka iende fasta ngosha asepe na CCM watupe mtu makini.... istoshe wezi wote wako Chadema kwa sasa....
Yuko wap dr Slaa nchi inamhitaj sana
Tuorodheshee hao wezi wote walio chadema.. Ndugu nasi tusio na chama tuwajue
 
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
21,657
Points
2,000
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
21,657 2,000
" urithi pekee kwa watoto,wajuuu na vitukuu wetu ni Tanzania bila CCM madarakani"

Nasisitiza urithi pekee na wa maana kwa kwa watoto wetu ni kuwarithisha nchi hii ikiwa inaongozwa na vyama mbadala na si CCM tena.

Kwa sasa hakuna elimu tunayoihitaji kama Taifa kama elimu ya kujikomboa elimu ambayo hatuwezi kuipata tukiwa tunatawaliwa na CCM.

Watanzania tutumie fursa za kisheria na kikatiba kuwachia watoto wetu hawa urithi huu wa thamani kuliko vitu vyote katika ardhi ya nchi hii.

Pigania katiba mpya,pigani marekebisho ya sheria ya uchaguzi ili umuachie mwanao urithi bora wa Tanzania bila CCM madarakani.
Huo ni urithi pekee kwa watoto wako usiwasemee wengine!
 
S

stemcell

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2015
Messages
673
Points
1,000
S

stemcell

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2015
673 1,000
" urithi pekee kwa watoto,wajuuu na vitukuu wetu ni Tanzania bila CCM madarakani"

Nasisitiza urithi pekee na wa maana kwa kwa watoto wetu ni kuwarithisha nchi hii ikiwa inaongozwa na vyama mbadala na si CCM tena.

Kwa sasa hakuna elimu tunayoihitaji kama Taifa kama elimu ya kujikomboa elimu ambayo hatuwezi kuipata tukiwa tunatawaliwa na CCM.

Watanzania tutumie fursa za kisheria na kikatiba kuwachia watoto wetu hawa urithi huu wa thamani kuliko vitu vyote katika ardhi ya nchi hii.

Pigania katiba mpya,pigani marekebisho ya sheria ya uchaguzi ili umuachie mwanao urithi bora wa Tanzania bila CCM madarakani.
Mimi sioni shida ya Ccm , ila ni wananchi kuyumbishwa kisiasa,mfano CDM wamezungumzia ufisadi wenyewe wakabeba fisadi, walikuwa na siasa wa kuhamsha hisia za watu ,sasa magufuli na amebeba na kuitumia kichwa chake itakavyo mtuma,hii nchi inahitaji chama chenye msimamo na siyo kutuyumbisha,CCM ya kikwete siyo hii na chadema ya Slaa siyo hii,wananchi wamefundishwa kushangilia matukio na siyo kutumia akili zao.
 
Hawaki

Hawaki

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2017
Messages
521
Points
1,000
Hawaki

Hawaki

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2017
521 1,000
Ungelijua kiwango cha ujinga nchi hii, hasa kwa wale wapiga kura maarufu wale wapishi wetu hautaamini ndugu.
 
Ibambasi

Ibambasi

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2007
Messages
8,117
Points
2,000
Ibambasi

Ibambasi

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2007
8,117 2,000
" urithi pekee kwa watoto,wajuuu na vitukuu wetu ni Tanzania bila CCM madarakani"

Nasisitiza urithi pekee na wa maana kwa kwa watoto wetu ni kuwarithisha nchi hii ikiwa inaongozwa na vyama mbadala na si CCM tena.

Kwa sasa hakuna elimu tunayoihitaji kama Taifa kama elimu ya kujikomboa elimu ambayo hatuwezi kuipata tukiwa tunatawaliwa na CCM.

Watanzania tutumie fursa za kisheria na kikatiba kuwachia watoto wetu hawa urithi huu wa thamani kuliko vitu vyote katika ardhi ya nchi hii.

Pigania katiba mpya,pigani marekebisho ya sheria ya uchaguzi ili umuachie mwanao urithi bora wa Tanzania bila CCM madarakani.
Da Mange kasemaje yeye?
 
fatmanuria

fatmanuria

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2017
Messages
420
Points
1,000
fatmanuria

fatmanuria

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2017
420 1,000
Mi wangu ntawapa elimu itawasaidia kutafuta maisha hata mbelen huko sasa wewe kazania kuitoa ccm uone kama huwaachi wanao wakiwa omba omba mana hata mkiitoa wakija wengne kama mwanao hana elimu atabika omba omba hcho chama utakachokiweka hakiwez kuwagawia pesa daily or even once..
 
I

IKINGO

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
1,716
Points
2,000
I

IKINGO

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
1,716 2,000
Tuiache CCM tumpe nani nchi ? Kama ni Chadema ndo unataka tuipe nchi nakushaur ungeacha tu kupost huu utumbo....cha msingi ni kuomba miaka iende fasta ngosha asepe na CCM watupe mtu makini.... istoshe wezi wote wako Chadema kwa sasa....
Yuko wap dr Slaa nchi inamhitaj sana
Yah, ni kweli wezi wote wako Chadema make akina CHENGE, MKAPA,KIKWETE,MRAMBA,NGELEJA,KALAMAGI,MAGEMBE,MUHONGO,SIMBACHAWENE,MAIGE, TIBAIJUKA, KINANA, MAGUFULI, nk wooote wako chadema kwa sasa.
 
Waterloo

Waterloo

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
16,918
Points
2,000
Waterloo

Waterloo

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2010
16,918 2,000
CCM ni sawa na mgonjwa anaetumia ARV akiacha tu anakufa
 

Forum statistics

Threads 1,336,421
Members 512,614
Posts 32,538,927
Top