Upumbavu wa Teja TID huu hapa, hii ni kama laana kutoka kwa Jide!!


Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
39,256
Likes
20,384
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
39,256 20,384 280
Kwanza kingereza kibovu kama hiki huko UK sijui ataongea na mzungu gani waelewane, labda kama anashinda na watu wa East Africa tu.


Mwanamuziki TID ambaye yuko nchini UK kwenye tour iliyoandaliwa na Victor DJRule BongoUk amefunguka leo kupitia ukurasa wake wa facebook na kumshtumu promoter huyo aliye mleta nchini huma kuto kumlipa baada ya kufanya show kama walivyo kuwa wamekubalina.

TID ameandika kifuatacho:
My mind is not some stupid promota is trying to rob me,am not goin to let it happen am calling my balozi why a Kenyan artist hajamzingua......ndo maana hatuendelei
 
matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
7,196
Likes
108
Points
160
matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2011
7,196 108 160
tid anaitaji msaada hajui alitendalo,kavurugwa,kadata,kachizika na atakumbuka mkwanja wa show ya jide kunanae zake ...
 
New Nytemare

New Nytemare

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2011
Messages
2,755
Likes
1,348
Points
280
New Nytemare

New Nytemare

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2011
2,755 1,348 280
mbona minaona yuko right tatizo wabongo kukosoa always
 
Kyenju

Kyenju

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2012
Messages
4,573
Likes
292
Points
180
Kyenju

Kyenju

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2012
4,573 292 180
Tuwekee original ya hiyo post.
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
39,256
Likes
20,384
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
39,256 20,384 280
mbona minaona yuko right tatizo wabongo kukosoa always
Yuko right kukataa kufanyakazi na msanii mwenzake wa nyumbani kwa malipo na kukubali kutapeliwa na Wakenya? wewe ni jingas kabisa.
 
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
6,641
Likes
921
Points
280
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
6,641 921 280
Hivi kumbe kaenda kufanya shoo nje ya nchi....si alisema yuko busy na mambo yake ya kuoa?
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
39,256
Likes
20,384
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
39,256 20,384 280
Hivi kumbe kaenda kufanya shoo nje ya nchi....si alisema yuko busy na mambo yake ya kuoa?
Kama Dada yangu amekosa mchumba ni heri nimuoe mimi mwenyewe kuliko kumposa kwa Teja kama TID, ni aibu kubwa kwa Familia.

Wakisikiaga show Ulaya mpaka makalio yanawacheza kumbe hawajui Mapromota wenyewe wamepigika na wanawaita wao ili wapige pesa na wawageuze mtambo wa kuzalisha pesa.

Ukitaka kuamini maneno yangu ukikutana na Juma Nature na Inspecta Haroun waulize watakueleza hili vizuri, nilikutana nao hawa London Juma Nature alikimbia UK siku chache tu baada ya kuwasili na kumuacha Inspecta Haroun peke yake, watu wanasikia upo Ulaya kumbe ushuzi mtupu bora hata aliyekwenda kufanya show Kahama Shinyanga anaweza kupiga pesa za waruga ruga.

its happen the same kwa huyu Kilaza TID, kaacha bingo ya Jide kwa ushamba wa kupanda ndege na kwenda kupigwa na baridi then you get nothing mbulula kabisa.
 
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
20,052
Likes
2,602
Points
280
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
20,052 2,602 280
Kama Dada yangu amekosa mchumba ni heri nimuoe mimi mwenyewe kuliko kumposa kwa Teja kama TID, ni aibu kubwa kwa Familia.

Wakisikiaga show Ulaya mpaka makalio yanawacheza kumbe hawajui Mapromota wenyewe wamepigika na wanawaita wao ili wapige pesa na wawageuze mtambo wa kuzalisha pesa.

Ukitaka kuamini maneno yangu ukikutana na Juma Nature na Inspecta Haroun waulize watakueleza hili vizuri, nilikutana nao hawa London Juma Nature alikimbia UK siku chache tu baada ya kuwasili na kumuacha Inspecta Haroun peke yake, watu wanasikia upo Ulaya kumbe ushuzi mtupu bora hata aliyekwenda kufanya show Kahama Shinyanga anaweza kupiga pesa za waruga ruga.

its happen the same kwa huyu Kilaza TID, kaacha bingo ya Jide kwa ushamba wa kupanda ndege na kwenda kupigwa na baridi then you get nothing mbulula kabisa.
Show zenyewe wanaoenda wale wabongo tu pale au watu wa east africa,halafu hata hazina mshiko kama za bongo ila wakianza kutangaza wanaenda ulaya utadhani madili makubwa

Sent from BlackBerry 9800 using JamiiForums
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,030
Likes
925
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,030 925 280
How comes aandike english mbaya namna hyo while amefika hadi form 6?
 
Free ideas

Free ideas

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2013
Messages
3,065
Likes
637
Points
280
Free ideas

Free ideas

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2013
3,065 637 280
Kama mnajua ni teja na mnauhakika basi mumsaidie kabla hayajamkuta kama mwenzake mliemzika juzi.Akisha kufa mtaanza ohh tulijua kitambo kuwa anatumia,!!mpeni hata ushauri unatosha
 
bily

bily

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
8,054
Likes
4,147
Points
280
bily

bily

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
8,054 4,147 280
duh aisee mungu saidia wajawa wako.
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
32,870
Likes
15,431
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
32,870 15,431 280
Dully alisema wazi hawezi kwenda nje kwenda kuimba kwe vyumba au kuimba kwenye besidei...TID umeingizwa uk kama hauna nauli ya kurudi weka acc # usaidiwe
 
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,839
Likes
87
Points
145
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,839 87 145
Duuh vipi utaondoka kwenu hujalipwa....lazima uingizwe mjini
 
mossad007

mossad007

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
1,168
Likes
137
Points
160
mossad007

mossad007

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
1,168 137 160
Hizi kauli za leo mhhh..!!!
 
bily

bily

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
8,054
Likes
4,147
Points
280
bily

bily

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
8,054 4,147 280
ila tusiwe na wasi waliberali wamejaa huko lazima atapata tu nauli ya kurudi bongo land.
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,083
Likes
16,612
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,083 16,612 280
hahahaha tid ana fanya watu ni wajinga kama yeye? ina maana alikwenda bila mkataba? huu ni utoto kabisa ina maana alishindwa kabisa kupata haki zake huko u.k sasa akazitafuta kwenye fb?

Si ni huyu t.i.d aliyesema atakuwa na show na atakuwa busy kwaajili ya ndoa yake? Ni wazi hii show ya bure aliikubali mwenyewe sasa anatafuta pakutokea.

kuna msanii mmoja alikuwa ana hojiwa na kituo fulani cha tv akasema alishhuhudia msanii mkubwa nchini akimbembeleza promota kuwa anataka aende UK akapige show hata ya bure lakini huyo msanii hakumtaja jina na uzurihata aliye angalia kile kipindi alijua kabisa anaye ongelewa ni T.I.Dkabisa maana jamaa ali act hadi madoido yake hadi mtangazaji akamshitukia kabisa.

sasa hili tukio la kupigishwa show bure kinyume na makubaliano linanifanya ni kumbuke yaliyo sema wiki mbili zilizo pita.

Ni wazi madai ya t.i.d yanatia shaka kabisa labda kama ni bubu, angesema amepewa pesa ndogo ninge muelewa lakini swala la kupiga show bure ni wazi alikubali mwenyewe.
 
T

Tuliwonda

Senior Member
Joined
Jun 29, 2012
Messages
121
Likes
7
Points
35
T

Tuliwonda

Senior Member
Joined Jun 29, 2012
121 7 35
Ama kweli rafiki mkia wa fisi! Nilijuwa jamaa atalia msiba wa bff wake hadi 40 dayz?
 

Forum statistics

Threads 1,274,858
Members 490,833
Posts 30,526,109