Upo golini ! Michenga ya nini ? Pasi hutoi , si utie kambani ?

Judgement

JF-Expert Member
Nov 13, 2011
10,342
1,225
Unamkuta Mshkaji Demu keshamsamamba kisenzi .
Demu keshamcosti kwanja ndefu .
Mishoping ya kutosha , miblackibery , milaptop , mivocha na midude mengine .

Hata hivyo ktk "muktadhashangazo"
Bingwa hajaona ndani !
Manzi anaruka viunzi ka'Usain Bolt !

Majuzi kati Demu kabugi step , na kajikuta katia maguu getoni kwa Mshkaji .

Wako geto na Bingwa wawili tu! Sie Maswahiba zake Mshkaji tulipoliona hilo , ligolden chanse tukawa tumefarijika nafsi zetu , tukijua Mzee-Mzima leo saa zote kwake zimekua kamili .
Hatuna punje ya shaka atafidia maumivu yoote aloyapata kumhusu Shori yule .

Yaliojiri geto , Mshkaji badala afanye kweli , akaanza story , mara amdaunilodie scripts , mara umejiunga whatsapp? Face book je? Mara kamuwekea Cd ya Kilimo cha miwa Brazil .
Mapazia yalikua yameshushwa , ye ndo akayafunua .

Demu ndo kuona uzushi , Bingwa hasomeki !
Demu :
"Baby mi nasepa"
Bingwa wetu :
"Poa tu, sasa utakua na nafasi lini ?"
Demu :
"siku yeyote"

Kesho yake mi nakutana na huyu Demu , ananiuliza hivi "yule jamaa yako mzima?"
Namuuliza
"kwani vipi ?"
ndo kunishushia shuzi hili .
 

YNNAH

JF-Expert Member
Dec 6, 2011
1,679
1,225
Mh!!...sasa wewe ukamwambiaje huyo Demu baada kukushushia hilo shuzi?
 

kabanga

JF-Expert Member
Dec 12, 2011
36,292
2,000
enzi zangu siziachi loseball kama hizo, sikajileta mwenyewe....! teh teh teh
 
Top Bottom