• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Upinzani tumieni agenda ya " AJIRA " itawatoa awamu hii !

Mkaruka

Mkaruka

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
12,403
Points
2,000
Mkaruka

Mkaruka

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
12,403 2,000
Hakuna Tatizo Kubwa Na Linalowagusa Wengi ( Hususani Vijana ) Lakini Linaonekana Kutopewa Kipaumbele Ipasavyo Na Serikali Kama Suala La Ajira, Ambalo Kama Upinzani Mkilitumia Vizuri Litawatoa.

- Achaneni Na Viagenda Vya Bunge Live, Udikteta, Kiingereza, Katiba Na Njaa Hakuna Atakayewasikilizeni, Mtaonekana Wapenda Madaraka Tu

- Komaeni Na Hili Kisha Mtani "Thank Later"

Disclaimer !
Mimi Mkaruka Kati Ya Vitu Ninavyovichukia Duniani

1.Umasikini
2.Ugaidi
3.CHADEMA
 
Mzalendo39

Mzalendo39

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2015
Messages
573
Points
500
Mzalendo39

Mzalendo39

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2015
573 500
Ajira zipo nyingi tanzania hii ardhi kubwa kiasi hicho anakuja na swala la ajira.....kalime vitunguu
 
Mkaruka

Mkaruka

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
12,403
Points
2,000
Mkaruka

Mkaruka

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
12,403 2,000
Huo Ni Ushauri Tu Wa Msingi Ingawa Haitatokea Mimi Kuwa Shabiki Wenu
 
Mkaruka

Mkaruka

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
12,403
Points
2,000
Mkaruka

Mkaruka

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
12,403 2,000
Ajira zipo nyingi tanzania hii ardhi kubwa kiasi hicho anakuja na swala la ajira.....kalime vitunguu
Mimi Nimeona Fursa Hiyo Kwahiyo Nikawashauri Wanasiasa Waitumie Kama Agenda
 
kbosho

kbosho

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2012
Messages
13,005
Points
2,000
kbosho

kbosho

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2012
13,005 2,000
Upinzani nao Wamejichokea. Kiukweli Kama taifa tupo kwenye Hali ngumu.
 
chinchilla coat

chinchilla coat

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2016
Messages
4,649
Points
2,000
chinchilla coat

chinchilla coat

JF-Expert Member
Joined May 16, 2016
4,649 2,000
Kma una maoni juu ya namna gani serikali inaweza ikapunguza tatizo la ukosefu wa ajira..toa huo ushauri then...
 
Mkaruka

Mkaruka

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
12,403
Points
2,000
Mkaruka

Mkaruka

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
12,403 2,000
Kma una maoni juu ya namna gani serikali inaweza ikapunguza tatizo la ukosefu wa ajira..toa huo ushauri then...
Hiyo Ndio Kazi Ya Upinzani Sasa Na Ndio Nimewashauri Washikirie Hiyo Kama Agenda
 
mr timber

mr timber

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2016
Messages
264
Points
250
mr timber

mr timber

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2016
264 250
Atakate ongelea ajila nampa kula
 
Mkaruka

Mkaruka

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
12,403
Points
2,000
Mkaruka

Mkaruka

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
12,403 2,000
Upinzani nao Wamejichokea. Kiukweli Kama taifa tupo kwenye Hali ngumu.
Yaani Wamebabatizwa Shuti La Usoni Hawana Hamu Tena Ila Agenda Hii Itawafufua, Waijaribu
 
Mkaruka

Mkaruka

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
12,403
Points
2,000
Mkaruka

Mkaruka

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
12,403 2,000
Atakate ongelea ajila nampa kula
Duniani Kote Kuna Agenda Kubwa Tatu Za Kusimamia Na Zikakulipa Kisiasa

1.Rushwa & Ufisadi ( Hii Tayari Magufuli Kaichukua )

2.Ajira

3.Ulinzi Na Usalama

- Agenda Hizi Haziwezi Kumtupa Mtu Kisiasa
 
Yusuph Wernery

Yusuph Wernery

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2013
Messages
444
Points
250
Yusuph Wernery

Yusuph Wernery

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2013
444 250
Hakuna Tatizo Kubwa Na Linalowagusa Wengi ( Hususani Vijana ) Lakini Linaonekana Kutopewa Kipaumbele Ipasavyo Na Serikali Kama Suala La Ajira, Ambalo Kama Upinzani Mkilitumia Vizuri Litawatoa.

- Achaneni Na Viagenda Vya Bunge Live, Udikteta, Kiingereza, Katiba Na Njaa Hakuna Atakayewasikilizeni, Mtaonekana Wapenda Madaraka Tu

- Komaeni Na Hili Kisha Mtani "Thank Later"

Disclaimer !
Mimi Mkaruka Kati Ya Vitu Ninavyovichukia Duniani

1.Umasikini
2.Ugaidi
3.CHADEMA
Hiyo ajenda wataongelea wap ikiwa bwana mkubwa amesitisha mikutano
 
Mkaruka

Mkaruka

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
12,403
Points
2,000
Mkaruka

Mkaruka

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
12,403 2,000
Hiyo ajenda wataongelea wap ikiwa bwana mkubwa amesitisha mikutano
Acheni Visingizio Visivyokuwa Na Kichwa Wala Miguu, Uganda Na Rwanda Ambako Wapinzani Wanapigwa Kabisa Risasi, Siasa Zinafanyika Sembuse Hapa Tanzania Ambapo Viongozi Wa Upinzani Wanalipwa Pesa Na Serikali ( Mishahara Na Ruzuku ), Wanapewa Na Ulinzi Kabisa.
Kuna Majukwaa Mmepewa Yatumieni Hayo Hayo:

1.Mikutano Kwenye Majimbo Yenu

2.Mikutano Ya Ndani

3.Mikutano Ya Nchi Nzima Kwenye Chaguzi Ndogo Za Marudio

4.Press Conferences Na

5.Magazeti Na Media

Hizo Platforms Zote Mnaona Haziwatoshi, Mnafikiri Magufuli Babu Yenu Atawasaidia Kingine
 
Ibanda1

Ibanda1

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2015
Messages
650
Points
1,000
Ibanda1

Ibanda1

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2015
650 1,000
Mtoa maada uko sahihi kabisa mi mwenyewe nimeshawahi kuwaza hivo,kiukweli tunahitaji upinzani uliothabiti na imara ili tupate serikali iliyo imara,wapinzani wanapaswa kupambana na matatizo yanayowakumba wananchi na sio kupambana na serikali hakuna siku serikali itapiga kura bali wananchi ndio wapigs kura na waamuzi wa mwisho
Kaeni chini na hawa vijana wasio na ajira waangalie ni jinsi gani watawakwamua af muone kama 2020 hawa vijana watawasahau kwenye box la kupiga kura.
 
sagai532

sagai532

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2015
Messages
1,150
Points
2,000
sagai532

sagai532

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2015
1,150 2,000
Hakuna Tatizo Kubwa Na Linalowagusa Wengi ( Hususani Vijana ) Lakini Linaonekana Kutopewa Kipaumbele Ipasavyo Na Serikali Kama Suala La Ajira, Ambalo Kama Upinzani Mkilitumia Vizuri Litawatoa.

- Achaneni Na Viagenda Vya Bunge Live, Udikteta, Kiingereza, Katiba Na Njaa Hakuna Atakayewasikilizeni, Mtaonekana Wapenda Madaraka Tu

- Komaeni Na Hili Kisha Mtani "Thank Later"

Disclaimer !
Mimi Mkaruka Kati Ya Vitu Ninavyovichukia Duniani

1.Umasikini
2.Ugaidi
3.CHADEMA
Nenda kavue samaki bwai. Unataka upinzani wakuombee hajira wakati wapinzani hao hao huwapendi. Kesho nakuja na furu ujinga wako hapa na michango yako ya kijinga kama hii peleka kwenye group la Mara kwetu
 
Mkaruka

Mkaruka

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
12,403
Points
2,000
Mkaruka

Mkaruka

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
12,403 2,000
Nenda kavue samaki bwai. Unataka upinzani wakuombee hajira wakati wapinzani hao hao huwapendi. Kesho nakuja na furu ujinga wako hapa na michango yako ya kijinga kama hii peleka kwenye group la Mara kwetu
Ni Kweli Siwapendi Na Wala Sitawapenda. Huo Niliotoa Ni Ushauri Tu Kwa Faida Yao Wala Sihitaji Kuombewa Ajira Na Wajinga
 

Forum statistics

Threads 1,406,190
Members 532,237
Posts 34,507,910
Top