Upinzani Ndani Ya Mtandao


Ibambasi

Ibambasi

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2007
Messages
7,319
Likes
2,823
Points
280
Ibambasi

Ibambasi

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2007
7,319 2,823 280
Jumatano ya wiki iliyopita nilikuwa namsubiri rafiki yangu mmoja pale kwenye mgahawa inapoanzia barabara ya Lumumba karibu na ofisi ndogo ya CCM.Nilikuwa namsubiri rafiki yangu wakati najipatia Fanta baridi.Pembeni yangu kulikuwa na wazee wawili waliokuwa wanaongea kwa namna fulani ya kukereka kuhusu jambo lililoonekana kuwasumbua sana nafsi zao.Bahati nzuri niliweza kusikia baadhi ya mazungumzo yao,kuwa eti Muungwana ilikuwa amtimue swahiba wake wa karibu sana na aliyekuwa mpika fitina mkuu mwaka 2005 dhidi ya kina Dr. Salim na wengineo,mheshimiwa saaana Lowassa tangu April 2007, na kuwa ni busara za kina Mzee Mwinyi na Kawawa kumzuia Muungwana asimtimue swahiba wake ili kutoleta vurugu chamani na taifani kwa ujumla bali asubiri muda mwafaka.Tafadhali mwenye habari zaidi kuhusu swala hili atufafanulie.
 
B

BroJay4

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2007
Messages
236
Likes
5
Points
0
B

BroJay4

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2007
236 5 0
mmmmmmhhhh,labda,wenye habari tupeni vioja,nadhani huu ndio muda muafaka wa kumtimua sasa.
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,124
Likes
90
Points
145
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,124 90 145
sasa na wewe mbeya ulienda kupata soda ukisikiliza nn watu wanaongea?
 
FairPlayer

FairPlayer

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2006
Messages
4,166
Likes
76
Points
145
FairPlayer

FairPlayer

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2006
4,166 76 145
Ibambasi,

Hilo jambo haliwezekani. Nisawa na dunia kuacha kulizunguka jua!
 
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2006
Messages
4,818
Likes
61
Points
145
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined May 4, 2006
4,818 61 145
Hata mimi naona tunaota ndoto, JK hatamtimua muungwana labda mpaka 2010.
 
U

Ufunuo wa Yohana

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2007
Messages
317
Likes
53
Points
35
U

Ufunuo wa Yohana

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2007
317 53 35
JK anayo list kubwa tu ya kutimua lakini tatizo mtandao; 2010 itadhihirika.
 
S

S. S. Phares

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2006
Messages
2,141
Likes
13
Points
0
S

S. S. Phares

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2006
2,141 13 0
Ibambasi,

Hilo jambo haliwezekani. Nisawa na dunia kuacha kulizunguka jua!

Nani alisema kwenye Siasa kuna Guarantee..??
 
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,464
Likes
179
Points
160
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,464 179 160

Nani alisema kwenye Siasa kuna Guarantee..??
Hakuna. Lakini, amtimue kwa lipi? Kashindwa kumtimua Karamagi aje amtumue EL!! Kwanza kwa lipi hasa? Unajua sasa hivi magazeti yanaandika sana kuhusu uoza wa serikali ya awamu ya tatu ili kuwasahaulisha watu mabovu ya serikali ya awamu ya nne!

Serikali ya awamu ya nne ni washkaji na hakika nawaambia, mkiisikia JK kamtimua waziri yeyote basi ujue huyo waziri kamtukana JK personally.......Kila aliyeko kwenye madaraka sasa hivi yupo pale kwa kulipwa fadhila!

Halafu, mbona JK anaonekana "msafi na mchapakazi" ila watendaji wake eti ndio wanamwangusha? Kama ni kweli, sasa kwanini asiwatimulie mbali.....Wote lao moja tu!
 
Bill

Bill

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
4,845
Likes
2,062
Points
280
Bill

Bill

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
4,845 2,062 280
RA anajua kucheza na Magazeti, issue inayokazaniwa kuandikwa ni ya Mkapa kiasi kwamba watu wanajishau kuhusu uozo wa awamu ya 4 ambao unaliteketeza taifa.
 
Power to the People

Power to the People

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2007
Messages
1,200
Likes
252
Points
180
Power to the People

Power to the People

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2007
1,200 252 180
kuna wana CCM wengi tu ambao wamechoka tena sana, shida ni jinsi tu ya kuonyesha tofauti zao wanajua wanaweza kuishia pabaya kama watazungumza yanayowasibu. Kila 1 ananun'gunika chini chini.
 
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,464
Likes
179
Points
160
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,464 179 160
RA anajua kucheza na Magazeti, issue inayokazaniwa kuandikwa ni ya Mkapa kiasi kwamba watu wanajishau kuhusu uozo wa awamu ya 4 ambao unaliteketeza taifa.
Na ndiye Rais wa nchi kwa sasa! Nadhani anaweza kuwa na "guts" za kugombea urais baada ya kipindi cha pili cha JK...ana angalia upepo unakwendaje tu... na asingekuwa na "asili ya Asia" hakika angeshagombea urais....Asante kwa Miss Tanzania wa mwaka huu kwa kutoa kiashirio cha asili hiyo kukubalika katika maeneo fulani fulani
 
S

Skraga

Member
Joined
Jul 28, 2007
Messages
8
Likes
8
Points
0
S

Skraga

Member
Joined Jul 28, 2007
8 8 0
Sababu za Kumtimua zipo ila nia JK hana, anachofanya sasa ni kulipa fadhila kwa wachafuzi wa majina ya watu katika mchakato wa kumpata mgombea 2005 (a.k.a mtandao). ila anaweza wabadilikia 2010 japo atashinda kwa ufinyu au kwa nguvu za dola (a.k.a kuiba kura na kutisha wananchi0
 
M

mwewe

Senior Member
Joined
Jul 17, 2007
Messages
125
Likes
2
Points
0
M

mwewe

Senior Member
Joined Jul 17, 2007
125 2 0
[QUOTE=bill;87727]RA anajua kucheza na Magazeti, issue inayokazaniwa kuandikwa ni ya Mkapa kiasi kwamba watu wanajishau kuhusu uozo wa awamu ya 4 ambao unaliteketeza taifa.[/QUOTE]


Angalia gazeti la RAI lilivyomshupalia Prof. Maghembe juu ya ufisadi wizara ya mali asili na upandaji wa bei ya mbao. Ishu yenyewe inachukuliwa kama ni personal. Kisa: ameyagusa makampuni ya uwindaji ya kwao.
 
F

FDR Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
249
Likes
4
Points
0
F

FDR Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
249 4 0
tunatamani vurugu na ndiyo maana ya hamu na mavichwa ya habari mengi magazetini!!!!!!!

Ni kwa kiasi gani nchi hii imepata tatizo la kuibadili serikali?????
 
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
4,134
Likes
73
Points
145
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
4,134 73 145
JK han ubavu wa kumtimua EL kwani EL ndio kamweka pale alipo.
JK hajui mtandao walikuwa wanakula nini kwa kipindi chote cha miaka kumi ya uhai wake, alikuwa hajui wanapata wapi pesa za kupiga simu, alikuwa hajui ni kwa nini wote walikuwa ni VODACOM

Kuwa kwao kwenye mtandao wa vodacom haikuwa ni bahati mbaya ila ni ili kuweza kuwekewa pesa za bure kutoka kwa RA.

kwa wale waliofuatilia uteuzi wa kule dodoma ni kwa nini wajumbe walipewa simu ambazo mtandao wake ulikuwa ni vodacom? fikiri then jadili.
 
Alnadaby

Alnadaby

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2006
Messages
507
Likes
20
Points
0
Alnadaby

Alnadaby

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2006
507 20 0
Nadhani waungwana mnakosa kazi za kufanya...vipi mtu ukachukue maneno ya mitaani na kuja nayo JF kama si umbea.Hii ni shughuli ya kuumiza vichwa na malipo yake ni sifuri.Tupeni mambo ya uhakika tujadili lakini kuokoteza mazungumzo ya watu wanaokunywwa kahawa yao ...sioni umuhimu wake.
Kama nia ni kukandamiza..serikali basi leteni mada za kweli tujadili.lakini kukandamiza bila kuwa na nguvu ya hoja ni udhaifu.
 
M

Masatu

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2007
Messages
3,285
Likes
25
Points
135
M

Masatu

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2007
3,285 25 135
Nadhani waungwana mnakosa kazi za kufanya...vipi mtu ukachukue maneno ya mitaani na kuja nayo JF kama si umbea.Hii ni shughuli ya kuumiza vichwa na malipo yake ni sifuri.Tupeni mambo ya uhakika tujadili lakini kuokoteza mazungumzo ya watu wanaokunywwa kahawa yao ...sioni umuhimu wake.
Kama nia ni kukandamiza..serikali basi leteni mada za kweli tujadili.lakini kukandamiza bila kuwa na nguvu ya hoja ni udhaifu.
Thats JF mkuu " We dare to talk openly"
 
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
4,134
Likes
73
Points
145
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
4,134 73 145
Kuna hoja ya maana zaidi ya kujadili mustakabali wa nchi yetu na haswa upinzani ndani ya mtandao?

Mtandao kwa sasa ndio unaendesha nchi japo kwa kutumia remote control, hivyo hatuna budi kuujadili kwani the moment tunaacha kujadili hapo ndio patakuwa mwisho wa taifa hili kama bado watakuwepo lakini , tutaacha kuwajadili siku nguvu ya umma ikiwaondoa wote hapo walipo.
 
M

Mafuchila

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2006
Messages
752
Likes
22
Points
35
M

Mafuchila

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2006
752 22 35
Mahakama ya Kadhi sasa hivi ni suala lingine linalotumika kutuyeyusha na kadhia ya ufisadi. Sasa hivi lakini wamechagua kete mbaya sana kudivert attention ya walalahoi kwani implications zake ni kubwa kuliko kadhia yenyewe ya ufisadi.
 

Forum statistics

Threads 1,235,090
Members 474,351
Posts 29,211,811