Upinzani na hasa CHADEMA, fanyeni juu chini mkajipendekeze nanyi kanda ya ziwa la sivyo urais muusahau!


barafuyamoto

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2014
Messages
24,523
Likes
16,668
Points
280
barafuyamoto

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2014
24,523 16,668 280
Habarini.
Nimekuwa nikimsoma rais JPM, "ANAIPENDA" sana kanda ya ziwa. Kuna maeneo bado hajafanya ziara ila kanda ya ziwa hasa Mwanza ameshafanya ziara kadhaa ndani ya miaka miwili tu. Kwa wale "vipofu" hawajajua kuwa jamaa anawekeza huko maana ndo kwenye kura za decider ktk uchaguzi.

Sipendi sikia hoja ya eti kazuia mikutano ila yeye anafanya. Mnapofanya usajili chukueni watu wenye impact na ukanda huo, vinginevyo ukweli unabaki kuwa kama hamtofanya hivyo urais mtaendelea kuusikia TBC radio.

Kanda zingine ni nusu kwa nusu, huko kwenye watu wengi zaidi ndo decider na jamaa anacheza karata zake vizuri sana mpaka sasa.

Kuna uwezekano tunapoelekea majimbo ya huko machache sana yakawa ya upinzani.
STRATEGISTS WA CHADEMA WAMELALA USINGIZI WA PORNO, wako bize kusajili energy drainers aka watu ambao itawabidi wao CHADEMA watumie nguvu nyingi kuwatetea na kuwasafisha badala ya kutumia muda huo kuuza sera.
 
gemmanuel265

gemmanuel265

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2016
Messages
6,358
Likes
12,909
Points
280
gemmanuel265

gemmanuel265

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2016
6,358 12,909 280
Habarini.
Nimekuwa nikimsoma rais JPM, "ANAIPENDA" sana kanda ya ziwa. Kuna maeneo bado hajafanya ziara ila kanda ya ziwa hasa Mwanza ameshafanya ziara kadhaa ndani ya miaka miwili tu. Kwa wale "vipofu" hawajajua kuwa jamaa anawekeza huko maana ndo kwenye kura za decider ktk uchaguzi.

Sipendi sikia hoja ya eti kazuia mikutano ila yeye anafanya. Mnapofanya usajili chukueni watu wenye impact na ukanda huo, vinginevyo ukweli unabaki kuwa kama hamtofanya hivyo urais mtaendelea kuusikia TBC radio.

Kanda zingine ni nusu kwa nusu, huko kwenye watu wengi zaidi ndo decider na jamaa anacheza karata zake vizuri sana mpaka sasa.

Kuna uwezekano tunapoelekea majimbo ya huko machache sana yakawa ya upinzani.
STRATEGISTS WA CHADEMA WAMELALA USINGIZI WA PORNO, wako bize kusajili energy drainers aka watu ambao itawabidi wao CHADEMA watumie nguvu nyingi kuwatetea na kuwasafisha badala ya kutumia muda huo kuuza sera.
Ndicho pekee alichobakiza akilini mwake kiongozi kipofu asiye na maono, yeye adui wa nchi hii ni upinzani badala ya matatizo ya watanzania, upinzani haujawahi kuwa tatizo nchi hii, bali tatizo kubwa ni umasikini, ujinga na maradhi ambayo ndio umekuwa mtaji mkubwa kwa wanasiasa uchwara jamii ya JPM
 
busy bees

busy bees

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2016
Messages
2,263
Likes
1,312
Points
280
Age
40
busy bees

busy bees

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2016
2,263 1,312 280
Ndicho pekee alichobakiza akilini mwake kiongozi kipofu asiye na maono, yeye adui wa nchi hii ni upinzani badala ya matatizo ya watanzania, upinzani haujawahi kuwa tatizo nchi hii, bali tatizo kubwa ni umasikini, ujinga na maradhi ambayo ndio umekuwa mtaji mkubwa kwa wanasiasa uchwara jamii ya JPM
Halafu wengine wasema NCHI HII HAKUNA UHURU WA KUTOA MAONI ..... hivi kwa MATUSI hayo kwa KIONGOZI WA NCHI ..... bado tu DHANA HIYO IPO?
 
Maserati

Maserati

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2014
Messages
11,545
Likes
18,866
Points
280
Maserati

Maserati

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2014
11,545 18,866 280
You talk about drama they are really. What a difference??
 
E

eddy

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2007
Messages
10,715
Likes
4,582
Points
280
E

eddy

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2007
10,715 4,582 280
Engene ya cdm kanda ya ziwa alikuwa rachel mashishanga tangu amtoe imefubaa sana, pamoja na kuwaweka vijana kama dr.mashinji na yule kijana wa bavicha hamna la maana walilofanya.

Mbaya zaidi lile genge pendwa la waendesha bodaboda na machinga wameshapokonywa
 
GJHariohay

GJHariohay

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2013
Messages
1,011
Likes
896
Points
280
GJHariohay

GJHariohay

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2013
1,011 896 280
Halafu wengine wasema NCHI HII HAKUNA UHURU WA KUTOA MAONI ..... hivi kwa MATUSI hayo kwa KIONGOZI WA NCHI ..... bado tu DHANA HIYO IPO?
Hapo kuna tusi gani? Ingekuwa busara ungejibu hoja yake. Tusi ni neno pana sana na yenye tafsiri nyingi, sioni kosa la mchangiaji hapo. Mapenzi yako kwa JPM ndio yakupa hizo hisia
 
Jodoki Kalimilo

Jodoki Kalimilo

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2012
Messages
9,783
Likes
3,462
Points
280
Jodoki Kalimilo

Jodoki Kalimilo

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2012
9,783 3,462 280
Kanda hiyo hiyo ilikuwa ngome ya Upinzani awamu iliyopita, majimbo mawili ya Mwanza mjini na achilia mbali kosakosa ya Mwl. Kashindye pale Shinyanga waliposhinda kwa bao la mkono...CCM walijipanga haswa mpaka wakachukua majimbo yote
 
Mgambilwa ni mntu

Mgambilwa ni mntu

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2017
Messages
2,396
Likes
2,416
Points
280
Mgambilwa ni mntu

Mgambilwa ni mntu

JF-Expert Member
Joined May 30, 2017
2,396 2,416 280
Habarini.
Nimekuwa nikimsoma rais JPM, "ANAIPENDA" sana kanda ya ziwa. Kuna maeneo bado hajafanya ziara ila kanda ya ziwa hasa Mwanza ameshafanya ziara kadhaa ndani ya miaka miwili tu. Kwa wale "vipofu" hawajajua kuwa jamaa anawekeza huko maana ndo kwenye kura za decider ktk uchaguzi.

Sipendi sikia hoja ya eti kazuia mikutano ila yeye anafanya. Mnapofanya usajili chukueni watu wenye impact na ukanda huo, vinginevyo ukweli unabaki kuwa kama hamtofanya hivyo urais mtaendelea kuusikia TBC radio.

Kanda zingine ni nusu kwa nusu, huko kwenye watu wengi zaidi ndo decider na jamaa anacheza karata zake vizuri sana mpaka sasa.

Kuna uwezekano tunapoelekea majimbo ya huko machache sana yakawa ya upinzani.
STRATEGISTS WA CHADEMA WAMELALA USINGIZI WA PORNO, wako bize kusajili energy drainers aka watu ambao itawabidi wao CHADEMA watumie nguvu nyingi kuwatetea na kuwasafisha badala ya kutumia muda huo kuuza sera.
Hili liko wazi kabisa. JPM anasumbuka kuinua idadi kubwa ya Watanzania waliosahauliwa sana na utawala uliopita hadi kuifanya mikoa hiyo kujikuta ndiyo inayoongoza kwa umasikini ndani ya miaka 10 pekee. Sasa JPM anajitahidi kubalance, kuna majitu mengi mapovu yanawatoka ohhh sijui ni mkabila, mdini na mkanda, endeleeni kumlaumu sijui mkienda huko kuomba kura mtamshitaki kwa wananchi hao?
Wamesahau alivyowanyang'anya majimbo ya Shinyanga na Mwanza, wasubiri waone, mwaka 2020 hata The UK nalo litarudi kwa JPM, japokuwa wale Wakurya, mmhhh sijui maana ni wababe ile mbaya.
 
dottoz

dottoz

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2012
Messages
1,281
Likes
589
Points
280
Age
25
dottoz

dottoz

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2012
1,281 589 280
Habarini.
Nimekuwa nikimsoma rais JPM, "ANAIPENDA" sana kanda ya ziwa. Kuna maeneo bado hajafanya ziara ila kanda ya ziwa hasa Mwanza ameshafanya ziara kadhaa ndani ya miaka miwili tu. Kwa wale "vipofu" hawajajua kuwa jamaa anawekeza huko maana ndo kwenye kura za decider ktk uchaguzi.

Sipendi sikia hoja ya eti kazuia mikutano ila yeye anafanya. Mnapofanya usajili chukueni watu wenye impact na ukanda huo, vinginevyo ukweli unabaki kuwa kama hamtofanya hivyo urais mtaendelea kuusikia TBC radio.

Kanda zingine ni nusu kwa nusu, huko kwenye watu wengi zaidi ndo decider na jamaa anacheza karata zake vizuri sana mpaka sasa.

Kuna uwezekano tunapoelekea majimbo ya huko machache sana yakawa ya upinzani.
STRATEGISTS WA CHADEMA WAMELALA USINGIZI WA PORNO, wako bize kusajili energy drainers aka watu ambao itawabidi wao CHADEMA watumie nguvu nyingi kuwatetea na kuwasafisha badala ya kutumia muda huo kuuza sera.
Ndicho mlichobakisha VIJANA WA KASKAZINI ,,,
Inabidi mpigwe tu maana hamna namna.
 
M

Mwita Buruji

Member
Joined
Aug 14, 2015
Messages
92
Likes
74
Points
25
M

Mwita Buruji

Member
Joined Aug 14, 2015
92 74 25
Wakurya watarudi CCM kirahisi tu, endapo wataachwa wachague viongozi wao wenyewe bila shinikizo.
 
Titicomb

Titicomb

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2012
Messages
4,518
Likes
4,405
Points
280
Titicomb

Titicomb

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2012
4,518 4,405 280
Mkuu kwa heshima zote naomba nikuambie usifiche ukweli kama unampenda Mheshimiwa Magufuli.
Tumweleze ukweli safari hii ile kauli yake kakosea sana tena sana.
 
Kikarara78

Kikarara78

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2010
Messages
1,237
Likes
573
Points
280
Age
40
Kikarara78

Kikarara78

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2010
1,237 573 280
Boss barafuyamoto Umeharibu hapo tu uliposema "Wakajipendekeze". Tatizo ninaloliona sasa rangi halisi ya Mh. Rais inaanza kuonekana. Maneno na Matendo tu yanatosha kujua na kuelewa.

Habarini.
Nimekuwa nikimsoma rais JPM, "ANAIPENDA" sana kanda ya ziwa. Kuna maeneo bado hajafanya ziara ila kanda ya ziwa hasa Mwanza ameshafanya ziara kadhaa ndani ya miaka miwili tu. Kwa wale "vipofu" hawajajua kuwa jamaa anawekeza huko maana ndo kwenye kura za decider ktk uchaguzi.

Sipendi sikia hoja ya eti kazuia mikutano ila yeye anafanya. Mnapofanya usajili chukueni watu wenye impact na ukanda huo, vinginevyo ukweli unabaki kuwa kama hamtofanya hivyo urais mtaendelea kuusikia TBC radio.

Kanda zingine ni nusu kwa nusu, huko kwenye watu wengi zaidi ndo decider na jamaa anacheza karata zake vizuri sana mpaka sasa.

Kuna uwezekano tunapoelekea majimbo ya huko machache sana yakawa ya upinzani.
STRATEGISTS WA CHADEMA WAMELALA USINGIZI WA PORNO, wako bize kusajili energy drainers aka watu ambao itawabidi wao CHADEMA watumie nguvu nyingi kuwatetea na kuwasafisha badala ya kutumia muda huo kuuza sera.
 
Joselela

Joselela

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2017
Messages
2,344
Likes
2,145
Points
280
Joselela

Joselela

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2017
2,344 2,145 280
Mleta mada kila ukipata mlenda na barafuyamoto unazungumza point sana, keep it up gentleman!!
 
Moisemusajiografii

Moisemusajiografii

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2013
Messages
9,037
Likes
7,341
Points
280
Moisemusajiografii

Moisemusajiografii

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2013
9,037 7,341 280
Halafu wengine wasema NCHI HII HAKUNA UHURU WA KUTOA MAONI ..... hivi kwa MATUSI hayo kwa KIONGOZI WA NCHI ..... bado tu DHANA HIYO IPO?
Watu dizaini yako huwa mnakomaza shingo kuangalia mpangilio wa herufi badala ya kujikita kwenye hoja. Kujidai "handwriting police"! Hujawahi kuonekana kutoa hoja, umeibuka kwa kuvimbisha mashavu tu.
 
LIMBOMAMBOMA

LIMBOMAMBOMA

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2017
Messages
2,440
Likes
2,049
Points
280
LIMBOMAMBOMA

LIMBOMAMBOMA

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2017
2,440 2,049 280
kinachomtesa mh. ni ukabila na ukanda....
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,438
Likes
117,259
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,438 117,259 280
Kungekuwa na uhuru wa kutoa maoni Ben Saanane asingepotea, Lissu asingepigwa risasi kwa lengo la kumuua, magazeti yasingefungiwa na uchwara asingekuja na sharia uchwa za kuminya uhuri wa Watanzania kujadiliana kuhusu hatima na mustakabali wa nchi yetu.

Halafu wengine wasema NCHI HII HAKUNA UHURU WA KUTOA MAONI ..... hivi kwa MATUSI hayo kwa KIONGOZI WA NCHI ..... bado tu DHANA HIYO IPO?
 
N

niah

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2015
Messages
4,148
Likes
4,575
Points
280
N

niah

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2015
4,148 4,575 280
Mimi naomba nitajiwe majimbo au mikoa ya kanda baba Bashite anayoipendelea? Kama ni Ziwa kuna watu mpaka leo wanalala kwenye mahema na kwa ndugu tangu tetemeko. Fikiria Chato ilikuwa Kagera lakini kwa mbinde ikaundiwa mkoa ili mtu atoke huko.
 

Forum statistics

Threads 1,215,331
Members 463,112
Posts 28,543,569