Upigwaji mnada ng'ombe 6,000 vs uchomwaji moto vifaranga 6,000


FRANCIS DA DON

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2013
Messages
12,437
Likes
6,776
Points
280
Age
28
FRANCIS DA DON

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2013
12,437 6,776 280
Naomba kufahamu tofauti za kisheria zinazopelekea ng'ombe 6,000 walioingizwa kinyume cha sheria toka Uganda kupigwa mnada na vifaranga 6,000 vilivyoingizwa kinyume cha sheria kutoka Kenya kuchomwa moto. Naomba ufafanuzi wa kisheria tafadhali.
 
Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2016
Messages
13,488
Likes
12,928
Points
280
Age
21
Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2016
13,488 12,928 280
Ngoja waje
 
makinikia 101

makinikia 101

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2017
Messages
493
Likes
864
Points
180
makinikia 101

makinikia 101

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2017
493 864 180
Tofauti nikwamba M7 ni rafikietu na Odinga ni rafikietu
 
NAHUJA

NAHUJA

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2007
Messages
21,384
Likes
24,847
Points
280
NAHUJA

NAHUJA

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2007
21,384 24,847 280
Kumbe kuna ng'ombe za Yuganda zimepigwa mnada!!!
 
Perfectz

Perfectz

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2017
Messages
5,218
Likes
10,722
Points
280
Age
30
Perfectz

Perfectz

JF-Expert Member
Joined May 17, 2017
5,218 10,722 280
VIFARANGA NI WADOGO WANACHOMEKA KIRAHISI MKUU.HAO NG'OMBE TUTAHITAJI MOTO MKUBWA MNO KUWACHOMA NA TUTACHAFUA ANGA KWA MOSHI...(In mkulu's voice)
 
FRANCIS DA DON

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2013
Messages
12,437
Likes
6,776
Points
280
Age
28
FRANCIS DA DON

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2013
12,437 6,776 280
VIFARANGA NI WADOGO WANACHOMEKA KIRAHISI MKUU.HAO NG'OMBE TUTAHITAJI MOTO MKUBWA MNO KUWACHOMA NA TUTACHAFUA ANGA KWA MOSHI...(In mkulu's voice)
Kwahiyo hakuna mbinu nyingine ya kuwateketeza ng'ombe hao ili kuepuka kuingiza magonjwa toka nje ikiwa ndio hoja iliyotumika kuteketeza vifaranga? Kwahiyo tunaogopa magonjwa ya aina flani tu na magonjwa mengine tuna ubia nayo?
 
Kibongo one

Kibongo one

Senior Member
Joined
Dec 17, 2016
Messages
100
Likes
91
Points
45
Age
39
Kibongo one

Kibongo one

Senior Member
Joined Dec 17, 2016
100 91 45
Ng'ombe wangeingizwa kipindi kile cha ugonjwa was bonde la ufa bila Shaka wangechomwa.....vifaranga vimeingizwa kipindi hiki cha ugonjwa wa mafua ya ndege ambao majirani zetu wameshaulipoti kuingia nchini mwao.....
 
FRANCIS DA DON

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2013
Messages
12,437
Likes
6,776
Points
280
Age
28
FRANCIS DA DON

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2013
12,437 6,776 280
Ng'ombe wangeingizwa kipindi kile cha ugonjwa was bonde la ufa bila Shaka wangechomwa.....vifaranga vimeingizwa kipindi hiki cha ugonjwa wa mafua ya ndege ambao majirani zetu wameshaulipoti kuingia nchini mwao.....
Kenya kuna mafua ya ndege? Tupeane updates
 
MBITIYAZA

MBITIYAZA

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2017
Messages
15,255
Likes
25,720
Points
280
MBITIYAZA

MBITIYAZA

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2017
15,255 25,720 280
VIFARANGA NI WADOGO WANACHOMEKA KIRAHISI MKUU.HAO NG'OMBE TUTAHITAJI MOTO MKUBWA MNO KUWACHOMA NA TUTACHAFUA ANGA KWA MOSHI...(In mkulu's voice)

my ribs
 
Kibongo one

Kibongo one

Senior Member
Joined
Dec 17, 2016
Messages
100
Likes
91
Points
45
Age
39
Kibongo one

Kibongo one

Senior Member
Joined Dec 17, 2016
100 91 45
Uganda umelipotiwa......na nchi ikisha patwa na huo ugonjwa kinachofuata ni kuteketeza ndege wote.....mbona imeshatokea nchi kazaa za ulaya.
 
Upepo wa Pesa

Upepo wa Pesa

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2015
Messages
11,273
Likes
13,306
Points
280
Upepo wa Pesa

Upepo wa Pesa

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2015
11,273 13,306 280
Hata mimi nashangaa kwanini ng'ombe wanapigwa mnada alafu vifaranga wachomwe moto!!

Au wenda yule dadaalikua mpinzani au kuna kigogo alikua anamfukuzia?
 
chipaka.com

chipaka.com

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2015
Messages
2,744
Likes
1,081
Points
280
chipaka.com

chipaka.com

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2015
2,744 1,081 280
Hizi roho za vifaranga lazima ziwa,cost
 
FRANCIS DA DON

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2013
Messages
12,437
Likes
6,776
Points
280
Age
28
FRANCIS DA DON

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2013
12,437 6,776 280
Uganda umelipotiwa......na nchi ikisha patwa na huo ugonjwa kinachofuata ni kuteketeza ndege wote.....mbona imeshatokea nchi kazaa za ulaya.
Vifaranga vilitoka Uganda?
 
I

itala

Member
Joined
Aug 22, 2013
Messages
44
Likes
16
Points
15
I

itala

Member
Joined Aug 22, 2013
44 16 15
Kupanga ni kuchagua...sisi ndio tumechagua hivo.
 
radicals

radicals

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2016
Messages
2,138
Likes
2,307
Points
280
Age
38
radicals

radicals

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2016
2,138 2,307 280
tatizo tuna njaa kali
 
Numbisa

Numbisa

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2016
Messages
103,358
Likes
453,110
Points
280
Numbisa

Numbisa

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2016
103,358 453,110 280
Vile vifaranga dahh
 

Forum statistics

Threads 1,213,864
Members 462,337
Posts 28,493,205