Upepo wa Tundu Lissu 2020, Utakuwa mkali sana!

uran

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2013
Messages
1,636
Points
2,000

uran

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2013
1,636 2,000
Nimetafakari sana juu ya huyu nguli wa Siasa nchini Tanzania. Sipati picha siku anatua Tz na atangaze nia ya kugombea Urais, Kuna viongozi wakubwa ndani ya CCM watakufa kwa pressure.
Naona kama Watanzania wana hisia kali sana juu ya Tundu Lissu, yupo kwenye Mioyo ya watu wengi.

Amepata kibali, na anakubalika...

CCM watatumia mbinu kubwa sana hili lisitokee moja wapo ikiwa ni kuwavuruga Wanachadema, hata wajaribu kuwahusisha CDM na kushambuliwa kwa Lissu.

Tundu Lissu-ni Tishio kubwa kwa CCM wajiandae kutingishika, wasipojishika vizuri lazima waanguke-(take my word)
 

nipekidogo

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2019
Messages
1,158
Points
1,980

nipekidogo

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2019
1,158 1,980
Nakumbuka kwenye kampeni za uchaguzi Mkuu uliopita Lowasa akiwa juu kisiasa wote tuliamini atashinda, katika mkutano mmoja wapo alisema kama chadema hawatashinda uchaguzi Mkuu ule kupitia yeye basi itabidi wasubiri kwa miaka mingine hamsini! Ngoja tuone itakuwaje
 

Mchokoo

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2015
Messages
820
Points
1,000

Mchokoo

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2015
820 1,000
Ni kweli waweza kutuongopea sisi, lakini huwezi kuiongopea nafsi yako.
Mashabiki wa CHADEMA ni kama huwa hamna akili! Nyie mnadhani URAIS ni kama UENYEKITI wa CHADEMA!
Tundu Lissu hana bado hadhi ya URAIS na hana upepo wowote kwenye nafasi hiyo!
Huo ndo ukweli mchungu ambao hamwezi kuukubali!
 

nipekidogo

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2019
Messages
1,158
Points
1,980

nipekidogo

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2019
1,158 1,980
Mashabiki wa CHADEMA ni kama huwa hamna akili! Nyie mnadhani URAIS ni kama UENYEKITI wa CHADEMA!
Tundu Lissu hana bado hadhi ya URAIS na hana upepo wowote kwenye nafasi hiyo!
Huo ndo ukweli mchungu ambao hamwezi kuukubali!
Kama Lowasa hakushinda kupitia chadema Lisu ataweza kweli? Kwamba Lisu ana nguvu na anakubalika kiasi hicho? Kwamba Lisu atapigiwa deki barabara kwa omo kama Lowasa? Ngoja tuone!
 

Jozi 1

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2015
Messages
6,207
Points
2,000

Jozi 1

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2015
6,207 2,000
Kuna ukweli mchungu.
Kitendo cha Tundu kujichimbia majuu kitakuwa na madhara kama ya Lowassa kuchelewa kujiunga Chadema baada ya kukatwa Ccm hadi wafuasi wake wengi wakakuta nafasi za Ubunge Chadema zishateuliwa na kujaa.
Tundu Lissu hatafikisha nusu ya mtikiso wa Lyatonga kwa Mkapa
 

MsemajiUkweli

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2012
Messages
11,751
Points
2,000

MsemajiUkweli

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2012
11,751 2,000
Tundu Lissu hawezi kumfikia hata Lowassa achilia mbali Augustino Mrema na Dkt. Slaa.

Mrema na Dkt. Slaa walipata umaarufu katika kipindi ambacho wananchi wengi waliamini kuwa nchi inanuka rushwa na ufisadi ambao ulikuwa unagusa maisha ya chini kabisa ya wananchi. Hakuna wakati ambao watawala wanaogopa kama watu wa kipato cha chini kabisa wanapoamua kupambana na utawala.

Utawala wa sasa umejenga imani kwa watu wa kipato cha chini na masikini ambao wanaamini matatizo yao yanafanyiwa kazi au yatafanyiwa kazi. Kujenga Imani kwa wananchi wengi ni nguzo na silaha mathubuti kwa wanasiasa.

Tundu Lissu atapata uungwaji mkono kutoka kwa baadhi ya wananchi wenye kipato cha kati na juu na manazi wa CHADEMA kwa sababu utawala huu umehakikisha kipato chao kisichofuata sheria na utaratibu kimedhibitiwa.

Nadhani kelele za ''elitist'' na wanazi wa CHADEMA kwenye mitandao ya kijamii zinakufanya udhani Lissu anakubalika kwa kiwango kikubwa nchini! NOPE!

Ogopa sana watawala wanaoitwa ''populist leaders'' katika wakati ambao wananchi wengi masikini wamejenga imani nao.

Mrema na Dkt. Slaa walikuwa ''populist leaders'' kama ilivyo kwa Rais Magufuli kwa sasa.

Katika Uchaguzi ambao present incumbent haitakuwa na shida ni katika Uchaguzi Mkuu wa 2020.

Watu wenye akili pana na maono kwa sasa hawaongelei Uchaguzi wa 2020 kwa sababu mshindi anajulikana labda litokee jambo ambalo liko nje ya uwezo wa kibinadamu. Ndio maana unasikia wanaongelea suala la kubadilisha katiba au la kwa sababu wanajua mwaka 2020 atashinda Uchaguzi Mkuu!
 

tindo

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
26,539
Points
2,000

tindo

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2011
26,539 2,000
Mashabiki wa CHADEMA ni kama huwa hamna akili! Nyie mnadhani URAIS ni kama UENYEKITI wa CHADEMA!
Tundu Lissu hana bado hadhi ya URAIS na hana upepo wowote kwenye nafasi hiyo!
Huo ndo ukweli mchungu ambao hamwezi kuukubali!
Kama Magufuli na JK wameweza kuwa marais wa Tanzania nani atashindwa? Mtu yoyote mwenye akili timamu anaweza kuwa rais wa Tanzania, kubali kataa lakini habari ndio hiyo.
 

Forum statistics

Threads 1,391,317
Members 528,392
Posts 34,078,008
Top