Upepo wa Kisiasa Wageuka; CCM Juu, CHADEMA Hakieleweki


MAFILILI

MAFILILI

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2011
Messages
2,179
Points
1,500
MAFILILI

MAFILILI

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2011
2,179 1,500
Mkutano mkuu wa CCM ulioisha hivi karibuni, Kizota, Dodoma umebadili mwelekeo wa siasa za Bongo huku CHADEMA wakizidi kuweweseka na kupoteza fursa ya kuvutia watanzania makini. Safu mpya ya uongozi ndani ya Sekretaeti ya CCM imerudisha matumaini kwa kasi kubwa miongoni mwa wananchi hivyo wamefikia muafaka kurejea katika mstari na kurudi CCM baada ya kuvunjika moyo na siasa za maji taka ndani ya CHADEMA. Kudhihirisha hayo nisemayo, wiki iliyopita Katibu Mkuu wa CHADEMA, Dr. Slaa aliifanya ziara aliyoita ya kuimarisha chama mkoani DSM, matokeo yake amezidi kuporomosha CHADEMA katika mkoa husika.
Dalili chache za chama kuporomoka ni hizi:-

1. Mikutano ya Kigamboni ilikosa viongozi wa wilaya hivyo kuishia kwenda kuongea na wavuvi feri
2. Wilayani Kinondoni pamoja ni kuwa yalipo makao makuu ya Chama yalipo; kikao kilichelewa kuanza hadi wajumbe ilibidi wafuatwe majumbani kwao kwa kutumia bodaboda
3. Wafuasi wa Mdee kutoka jimboni Kawe hawakufurahishwa na kitendo cha Dr. Slaa kuponda utendaji wa mbunge wa Kawe huku katika pazia akiweka mazingira ya mchumba wake, Josephine amrithi Mdee 2015 kugombea jimbo la Kawe kwa tiketi ya CHADEMA.

CHADEMA kaeni chini mtafakari namna ya kujikomboa kisiasa, 2014 inakaribia msije mkapata kipigo mkashindwa kujenga hoja kwa wafadhili wenu kwa ajili ya uchaguzi mkuu 2015
 
Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
8,990
Points
2,000
Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
8,990 2,000
Wewe ni mfuasi wa Chama gani kwanza tukufahamu?
 
Bishop Hiluka

Bishop Hiluka

Verified Member
Joined
Aug 12, 2011
Messages
5,695
Points
2,000
Bishop Hiluka

Bishop Hiluka

Verified Member
Joined Aug 12, 2011
5,695 2,000
Siwezi kukupinga, ni mtazamo wako...
 
Joste

Joste

Senior Member
Joined
Jun 28, 2009
Messages
117
Points
0
Joste

Joste

Senior Member
Joined Jun 28, 2009
117 0
Naona kama uchambuzi huh unaukweli sana. Isije ikawa kama CUF, ipo ipo kiruzuku zaidi
 
M

Mthuya

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2011
Messages
1,415
Points
1,225
M

Mthuya

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2011
1,415 1,225
Ccm mnakazi kwelikweli kubadilisha ukweli kuwa uongo
 
MAFILILI

MAFILILI

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2011
Messages
2,179
Points
1,500
MAFILILI

MAFILILI

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2011
2,179 1,500
Wewe ni mfuasi wa Chama gani kwanza tukufahamu?
Mie ni mfuatiliaji wa harakati za kisiasa nchini Tanzania, pia mkereketwa wa vyama vya upinzani, mwanzoni nilikipenda CHADEMA;

Hatahivyo siku hizi sina mapenzi kwa CHADEMA kwa vile:

1. Siasa za upendeleo
2. Siasa za Ukanda na Ujimbo
3. Upendeleo ndani ya chama
4. Matumizi mabaya ya ruzuku
5. Kuburuzwa na wafadhili
6. Kitengo cha ustawi wa kanisa
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,279
Points
1,195
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,279 1,195
MAFILILI Hizi ni siasa za majitaka

Bado mkuu sisi tuna hali ngumu

Makundi yetu yakiisha ndo unaweza kuja kuandika haya
 
Last edited by a moderator:
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
13,991
Points
2,000
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
13,991 2,000
Nchi ina maajabu hiii,,leo umeamkia wapi??makaburini nini??

Hivi hii zomea zomea inayowakumba mafisadi huioni au huiskii??

Haya tumeskia,subiri 2015 tuone ipi mbivu na ipi mbichi...!!
 
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
3,938
Points
1,195
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
3,938 1,195
Hata kichaa anaona kula majalalani ni sawa
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Points
1,195
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 1,195
Ngoja wenyewe wenye chama chao wakushukie kama mvua, kwani ukiisema CDM vibaya hata kama ni kweli wao nikubisha kubisha tu kwa hoja mfu. Kama hili liko wazi kabisa, ngoja uwasikie sasa wafuasi wake watakavyosema. Karibuni wafuasi wa CDM.
 
P

pembe

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
2,057
Points
1,225
P

pembe

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
2,057 1,225
CDM kuweni waangalifu kwani viongozi walioko madarakani ktk ngazi mbalimbali wengine ni mamluki wanapata posho kwingine wanaendesha siasa kwingine!

Halima wewe pambana tuu hakuna atakayekunyanganya jimbo. Tetea haki za wanajimbo kwani sisi ndio tutakaokupa kura kutokana na utakachotufanyia hadi 2015. Barabara ya Samaki Mbezi Louis iwekwe lami. Barabara za ndani zipigwe greda, zahanati, vituo vya polisi vijengwe. Wana-jimbo wahamasishwe kuhusu usafi. Maji machafu mikocheni ni kero. Fuatilia maeneo ya wazi yasiuzwe yawe ndio sehemu za kujenga zahanati na vituo vidogo vya polisi.

Eneo la kituo cha polisi Mbezi beach lipo pambana wavamiaji waondoke tuanze ujenzi kwa nguvu zetu wenyewe!
Boresha elimu jimboni vijana wasome wafaulu hata kama mazingira ya kusomea ni magumu. Madawati yapatikane shule za msingi na sekondari.
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
31,454
Points
2,000
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
31,454 2,000
Hahahaaaa upepo umegeuka kwa kudai kurudushiwa Kadi? Kadi zinajengaje Chama kinachokufa? Hahahaaa kweli CCM wana vituko na visa...Mimi nina kadi ya CCM niliyopewa Na Kikwete pale Sinza ukumbi siiukumbuki jina mwaka 2004, Tawil la Abjani Chuo Kikuu, but sijawahi kukipigia kura wala sina hata mpango huo......na kadi naiweka kibindoni kuja kuonyesha wajukuu zangu udhalimu wa CCM
 
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
13,991
Points
2,000
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
13,991 2,000
mie ni mfuatiliaji wa harakati za kisiasa nchini tanzania, pia mkereketwa wa vyama vya upinzani, mwanzoni nilikipenda chadema;

hatahivyo siku hizi sina mapenzi kwa chadema kwa vile:

1. Siasa za upendeleo
2. Siasa za ukanda na ujimbo
3. Upendeleo ndani ya chama
4. Matumizi mabaya ya ruzuku
5. Kuburuzwa na wafadhili
6. Kitengo cha ustawi wa kanisa


the number which you are calling is not reachable,,,please try again later...!!!

:a s 101: :a s 101: :a s 101: :a s 101: :a s 101:
 
MAFILILI

MAFILILI

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2011
Messages
2,179
Points
1,500
MAFILILI

MAFILILI

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2011
2,179 1,500
Mtoa Mada ni dhahiri kabisa inaonyesha upeo wako wa kufikiri haujafika ule wa binadamu wa kawaida(nikiwa na maana ya kwamba tuwaondoe wale wenye upeo mkubwa), siku zote hata kama una jambo binafsi jaribu ku balance mambo, childish urgement and ideas.....
Ukweli siku zote utabaki kuwa kweli, CDM ni janga la taifa, siasa zenu zimepitwa na wakati, rudini mkaandae maandamano
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Points
1,195
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 1,195
Mie ni mfuatiliaji wa harakati za kisiasa nchini Tanzania, pia mkereketwa wa vyama vya upinzani, mwanzoni nilikipenda CHADEMA;

Hatahivyo siku hizi sina mapenzi kwa CHADEMA kwa vile:

1. Siasa za upendeleo
2. Siasa za Ukanda na Ujimbo
3. Upendeleo ndani ya chama
4. Matumizi mabaya ya ruzuku
5. Kuburuzwa na wafadhili
6. Kitengo cha ustawi wa kanisa
Watanzania wenzangu hiki chama kina yote hayo ambayo yote ni maovu , bado chatufaa kweli ? nasema kifutwe
 
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
13,991
Points
2,000
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
13,991 2,000

Ngoja wenyewe wenye chama chao wakushukie kama mvua, kwani ukiisema CDM vibaya hata kama ni kweli wao nikubisha kubisha tu kwa hoja mfu. Kama hili liko wazi kabisa, ngoja uwasikie sasa wafuasi wake watakavyosema. Karibuni wafuasi wa CDM.


:loco:
 
Kakende

Kakende

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2012
Messages
2,734
Points
1,195
Kakende

Kakende

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2012
2,734 1,195
Mie ni mfuatiliaji wa harakati za kisiasa nchini Tanzania, pia mkereketwa wa vyama vya upinzani, mwanzoni nilikipenda CHADEMA;

Hatahivyo siku hizi sina mapenzi kwa CHADEMA kwa vile:

1. Siasa za upendeleo
2. Siasa za Ukanda na Ujimbo
3. Upendeleo ndani ya chama
4. Matumizi mabaya ya ruzuku
5. Kuburuzwa na wafadhili
6. Kitengo cha ustawi wa kanisa
Kwa majibu hayo tayari tumekujua ni mtu wa chama fulani na mwenye kutukuza u...d....i, so hautupi shida tena
 
MAFILILI

MAFILILI

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2011
Messages
2,179
Points
1,500
MAFILILI

MAFILILI

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2011
2,179 1,500
Mie nilikuwa mfuasi mzuri wakati chama kinaanzishwa, lakini baada ya uongozi kushikwa na DJ mambo yamekuwa ndivyo sivyo; Padri nae amezidi kulikoroga kwa kujipangia posho kubwa, Tshs, 12,000,000/= kwa mwezi badala ya kugharimia shughuli za chama matawini. Pia Padri kaonyesha upendeleo wa wazi kwa kumpa tenda mchumba wake bila ya ushindani. OGOPA CHADEMA, ni hatari kuliko HIV
 
I

iseesa

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
944
Points
0
I

iseesa

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
944 0
Mkutano mkuu wa CCM ulioisha hivi karibuni, Kizota, Dodoma umebadili mwelekeo wa siasa za Bongo huku CHADEMA wakizidi kuweweseka na kupoteza fursa ya kuvutia watanzania makini. Safu mpya ya uongozi ndani ya Sekretaeti ya CCM imerudisha matumaini kwa kasi kubwa miongoni mwa wananchi hivyo wamefikia muafaka kurejea katika mstari na kurudi CCM baada ya kuvunjika moyo na siasa za maji taka ndani ya CHADEMA. Kudhihirisha hayo nisemayo, wiki iliyopita Katibu Mkuu wa CHADEMA, Dr. Slaa aliifanya ziara aliyoita ya kuimarisha chama mkoani DSM, matokeo yake amezidi kuporomosha CHADEMA katika mkoa husika.
Dalili chache za chama kuporomoka ni hizi:-

1. Mikutano ya Kigamboni ilikosa viongozi wa wilaya hivyo kuishia kwenda kuongea na wavuvi feri
2. Wilayani Kinondoni pamoja ni kuwa yalipo makao makuu ya Chama yalipo; kikao kilichelewa kuanza hadi wajumbe ilibidi wafuatwe majumbani kwao kwa kutumia bodaboda
3. Wafuasi wa Mdee kutoka jimboni Kawe hawakufurahishwa na kitendo cha Dr. Slaa kuponda utendaji wa mbunge wa Kawe huku katika pazia akiweka mazingira ya mchumba wake, Josephine amrithi Mdee 2015 kugombea jimbo la Kawe kwa tiketi ya CHADEMA.

CHADEMA kaeni chini mtafakari namna ya kujikomboa kisiasa, 2014 inakaribia msije mkapata kipigo mkashindwa kujenga hoja kwa wafadhili wenu kwa ajili ya uchaguzi mkuu 2015
Duh!! Kwako WAVUVI sio watu?
 

Forum statistics

Threads 1,296,575
Members 498,672
Posts 31,252,730
Top