Upembuzi yakinifu juu ya members wa jukwaa la mapenzi. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Upembuzi yakinifu juu ya members wa jukwaa la mapenzi.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by promi demana, Oct 14, 2012.

  1. p

    promi demana JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 9, 2012
    Messages: 309
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Habar wakuu!
    Nimekuwa nikifanya research yangu juu ya members wa hilii jukwaa na yafutayo ndio majibu ya research yangu.

    Wengi ni vilazaful ambao ni wavivu wa kufikiri, walioshindwa shule na kama ni wanachuo wengi wao wamediscoo na wengi wana sup za kutosha huko vyuoni, wengi pia ni watoto yani below 18.

    Ahsanten wakuu.
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,139
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    kwani wee hapa umechangia jukwaa gani? Udaku?

    Kitandani unataka u-apply roketi sayansi?

    Utachomoka kiuno bure.
     
  3. p

    promi demana JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 9, 2012
    Messages: 309
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mkuu hebu acha porojo na huo ndio ukweli.
     
  4. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    We hata miaka 15 hujafika angalia unavyo andika kwanza, kale ubwabwa dogo :biggrin:
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,139
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    ukweli wako si ukweli wa dunia nzima.

    Na porojo kwako yaweza kuwa point kwangu.

    Unatafuta nitoke vipi?

     
  6. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,495
    Likes Received: 930
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 6,023
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    I will love MMU until the day Tom catches Jerry!..kalagabaho!!!
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,139
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,495
    Likes Received: 930
    Trophy Points: 280
    hajui watu tuna watoto wanaomzidi umri hapa!mtiti wangu si unaujua lakini aulize mwenzie kule chit chat alivolikorogaakalinywa bila sukari!ah asituharibie moods zetu bure!
     
  10. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kwan kuna jukwaa la mapenzi? Watoto kwa kutafuta umaarufu cku hz, huu ugonjwa wa wema unaadhir wengi nowdays!
     
  11. m

    mgomba101 JF-Expert Member

    #11
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,778
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Join Date : 9th October 2012
    Posts : 98
    Rep Power : 320
    Likes Received26
    Likes Given0




    wewe ndio kilaza a.k.a mburula umejiunga 09/10/2012,
     
  12. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #12
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,495
    Likes Received: 930
    Trophy Points: 280
    yani mwanzo mwisho mpka siku ugali upikwe kwa siagi mi ndo ntaiacha MMU,watu tuna madarasa,tuna makanisa humu,ndoa zinaponea MMU ye atuletee ujuha wake hapa!kwanza hebu tuachane nae The Boss, Kongosho, belind jacob hebu tuishie zetu!watu wanatusubiri kule kweny masredi yetu hii TUPA KULE!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #13
    Oct 14, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 15,095
    Likes Received: 6,713
    Trophy Points: 280
    Post ganiiii? NIMEPITWAAAA! Embu nikimbie fastaaaa!!!

    Kuhusu huyu kiumbe asiejielewa HE IS NOT EVEN WORTH OF MY COMMENT
     
  14. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #14
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,875
    Likes Received: 2,042
    Trophy Points: 280
    Shoga hebu nipeamo mchapo maana nina kili kadhaa kichwani.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #15
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,495
    Likes Received: 930
    Trophy Points: 280
    hebu soma post namba moja ya hii thread!ukishamaliza niitie cacico, mwaJ Swts, bila kumsahau mwanasheria wa kampuni yetu shem wangu rutta
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #16
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 26,283
    Likes Received: 4,725
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #17
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,875
    Likes Received: 2,042
    Trophy Points: 280

    snowhite nikuambie kitu,tuachane nae,tutapoteza nguvu kazi zetu bure.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #18
    Oct 14, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,958
    Likes Received: 2,629
    Trophy Points: 280
    bora umeamua hivyo......hana maana kama kyupi tu.....cha kwanza kuvaliwa cha mwisho kuvuliwa.....mxiiuuuuu.......sijui katutokea wapi huyu......
     
  19. Karucee

    Karucee JF-Expert Member

    #19
    Oct 14, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 10,425
    Likes Received: 907
    Trophy Points: 280
    and after your 'research' what do you hope to achieve? Damn fool. Are you hoping to be noticed? Tuko bize sana, jaribu tena. Dumb ass.
     
  20. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #20
    Oct 14, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 13,510
    Likes Received: 1,727
    Trophy Points: 280
    Kweli kabisa mkuu.
    Utakuta mtu anakuja na ID nyingine na kujiuliza flan uko wapi na kuanza kutajataja majini huku akiwa link.

    We utakavyo kukandia. We subiri kesho siku ya chuo kwenye wireless internet watakavyokutukana.
     
Loading...