UPDATES za Bungeni leo walio karibu na TV zak watujuze kinachoendelea.


Princess Tee

Princess Tee

Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
60
Points
0
Princess Tee

Princess Tee

Member
Joined Apr 2, 2012
60 0
Wapendwa sio wote ambao tupo karibu na TV zetu kufuatilia mjadala unaoendelea bungeni leo.
Bahati mbaya hakuna uzi ambao unatoa updates. So tunaomba walio karibu watujuze badala ya kila mtu kuanzisha uzi wake bahati mbaya moderateur sijui hawajaona maana wameziachia tu bila kuziunganisha so inakuwa ngumu kufuatilia.
Asanteni
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,261
Points
2,000
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,261 2,000
Kuna mama mmoja hapa anasema haya yaliyotokea kwenye operesheni ya tokomeza ujangiri yanachochewa na wapinzani hasa CDM eti ili serikali ianguke

CCM wabunge wenu hawana tofauti na vacuum
 
O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2008
Messages
10,946
Points
1,225
O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined May 24, 2008
10,946 1,225
mlishaambiwa chadema msifikirie ni rais kumwondowa pinda kama mlivyo muondowa zitto,hizo ni ndoto cha mchana!
 
miss strong

miss strong

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2012
Messages
7,026
Points
1,250
miss strong

miss strong

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2012
7,026 1,250
Moto kama umepungua tofaut na asubuhi sijui watu wameshatishwa???2
 
Watu

Watu

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2008
Messages
3,192
Points
2,000
Watu

Watu

JF-Expert Member
Joined May 12, 2008
3,192 2,000
Wapendwa sio wote ambao tupo karibu na TV zetu kufuatilia mjadala unaoendelea bungeni leo.
Bahati mbaya hakuna uzi ambao unatoa updates. So tunaomba walio karibu watujuze badala ya kila mtu kuanzisha uzi wake bahati mbaya moderateur sijui hawajaona maana wameziachia tu bila kuziunganisha so inakuwa ngumu kufuatilia.
Asanteni
pata vitu hapa Arusha Mambo FM Radio - Home
 
data

data

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
19,241
Points
2,000
data

data

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
19,241 2,000
Pinda kadhalilishwa laivu hapa.. Kwamba amepinda na awajibike..
OMG..
 
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2008
Messages
11,549
Points
2,000
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2008
11,549 2,000
Sikiliza mwenyewe hapa: Arusha Mambo FM Radio - Home
Wapendwa sio wote ambao tupo karibu na TV zetu kufuatilia mjadala unaoendelea bungeni leo.
Bahati mbaya hakuna uzi ambao unatoa updates. So tunaomba walio karibu watujuze badala ya kila mtu kuanzisha uzi wake bahati mbaya moderateur sijui hawajaona maana wameziachia tu bila kuziunganisha so inakuwa ngumu kufuatilia.
Asanteni
 
data

data

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
19,241
Points
2,000
data

data

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
19,241 2,000
mama malechela anakandamiza msumari...
Serikali yote ichukuliwe hatua LEO.
 
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
8,132
Points
2,000
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
8,132 2,000
hawa wabunge watabwabwaja weee lakini hatua yoyote itakayochukuliwa. nchi hii hovyo kabisa.
 
W

Welu

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2011
Messages
839
Points
250
W

Welu

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2011
839 250
Asanten kwa kukata umeme!
Mungu awabariki tanesco!
 
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
8,132
Points
2,000
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
8,132 2,000
muongozo umeombwa, mawaziri wote concerned hawapo bungeni, nahisi wapo mahali wanatafuta namna ya kuzima moto huu.
 
Chitemo

Chitemo

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
1,295
Points
1,195
Chitemo

Chitemo

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
1,295 1,195
muongozo umeombwa, mawaziri wote concerned hawapo bungeni, nahisi wapo mahali wanatafuta namna ya kuzima moto huu.
mh. Lema ndo kaomba mwongozo wa spika lakini cha kushangaza spika kautupilia mbali bila kutolea maelezo yoyote!
 

Forum statistics

Threads 1,283,909
Members 493,869
Posts 30,805,755
Top