Updates: Yanayojili Safari ya wanakawe kuelekea mji wa Birmingham Marekani

Niza doyi

JF-Expert Member
Dec 10, 2019
1,468
2,000
View attachment 1931749

View attachment 1931751


Habari za kazi pia poleni na majukumu wapendwa,

Itakumbukwa katika kampeni za uchaguzi jimbo la kawe, mgombea wa Chama cha mapinduzi ambaye ndiye mbunge wa sasa wa Kawe mh Askofu Gwajima, alituhaidi vijana wa kawe kwenda mji wa Birmingham na Vijana wa Birmingham kuja huku kawe,

Kumekua na ukimya hapo katikati juu ya safari hii lakini leo naomba kuwafahamisha juu ya kinachoendelea


mpaka sasa baadhi ya vijana wa kawe tumeisha jipanga na wiki ijayo tunatarajia kwenda ofisi ya mbunge atupe utaratibu wa jinsi ya kupata paspoti za kusafilia ili isije ikaleta sintofahamu,

Tutakwenda pia kupata tarehe Rasmi ya kuelekea Birmingham, kwani tunaamini Askofu ni Mcha Mungu hawezi kutoa ahadi za uongo mbele ya kadamnasi,

Tunashukuru sana kwani haikua rahisi sisi kufika Mji wa Birmingham jimbo la Michigan USA tunamshukuru sana Askofu pamoja na Chama cha mapinduzi kwa ujumla,

Tunaomba muendelee kuwa na subira tutawafahamisha kila kinachoendelea pia tunaiomba serikali Isiweke ugumu kwenye upatikanaji wa paspoti kwani safari hii itajumuisha watu wengi sana

vile vile tunaomba mamlaka husika wawe waangalifi sana ili wasije wakajichanganya na vijana ambao sio wa Kawe,

tunaomba na wabunge wengine muige mfano huu mzuri wa mbunge wa kawe kwani italeta manufaa kwa watanzania wengi, tutakaapofika Birmingham tutajifuza mengi kwa faida ya vizazi vijavyo


View attachment 1931778

update zinaendelea kuja......
Uliahidiwa katiba na JK alikupatia?
Hebu kaandamane Kwanza huko.
Hizi ni chuki zako kwa Gwajima kupinga chanjo..

Huoni janga la Corona wewe?au unataka ukatuletee Delta?
Pambana na hali yako.
 

Matola

JF-Expert Member
Oct 18, 2010
42,046
2,000
View attachment 1931749

View attachment 1931751


Habari za kazi pia poleni na majukumu wapendwa,

Itakumbukwa katika kampeni za uchaguzi jimbo la kawe, mgombea wa Chama cha mapinduzi ambaye ndiye mbunge wa sasa wa Kawe mh Askofu Gwajima, alituhaidi vijana wa kawe kwenda mji wa Birmingham na Vijana wa Birmingham kuja huku kawe,

Kumekua na ukimya hapo katikati juu ya safari hii lakini leo naomba kuwafahamisha juu ya kinachoendelea


mpaka sasa baadhi ya vijana wa kawe tumeisha jipanga na wiki ijayo tunatarajia kwenda ofisi ya mbunge atupe utaratibu wa jinsi ya kupata paspoti za kusafilia ili isije ikaleta sintofahamu,

Tutakwenda pia kupata tarehe Rasmi ya kuelekea Birmingham, kwani tunaamini Askofu ni Mcha Mungu hawezi kutoa ahadi za uongo mbele ya kadamnasi,

Tunashukuru sana kwani haikua rahisi sisi kufika Mji wa Birmingham jimbo la Michigan USA tunamshukuru sana Askofu pamoja na Chama cha mapinduzi kwa ujumla,

Tunaomba muendelee kuwa na subira tutawafahamisha kila kinachoendelea pia tunaiomba serikali Isiweke ugumu kwenye upatikanaji wa paspoti kwani safari hii itajumuisha watu wengi sana

vile vile tunaomba mamlaka husika wawe waangalifi sana ili wasije wakajichanganya na vijana ambao sio wa Kawe,

tunaomba na wabunge wengine muige mfano huu mzuri wa mbunge wa kawe kwani italeta manufaa kwa watanzania wengi, tutakaapofika Birmingham tutajifuza mengi kwa faida ya vizazi vijavyo


View attachment 1931778

update zinaendelea kuja......
Be careful na Hawa watu wanaojiita Man of God.

Unamkumbuka Kibwetele?
 

KeyserSoze

JF-Expert Member
Feb 26, 2014
5,572
2,000
Umesoma thread na kuelewa au unademka tu Kama Jumong?
Mkuu jaribu kuhusisha fikra zako kichwani ziungane na mikono yako kwa unachokiandika...

Hii ni forum ambayo unaweza kujibu au kuuliza chochote kilichopo within..., Hivyo kama habari inaongelea kwenda Birmingham Marekani.., na picha ya Birmingham City iliyowekwa inafanana na Birmigham iliyopo UK..., kuna kosa gani kuuliza kama hapa ni UK au ni Birmingham ya Amerika ambayo mji wake ni exactly the same kama UK ?

Kumbuka hii sio Question and Answer forum ni Discussion Forum ambayo mijadala ni pamoja na maswali na kueleweshana....
 

ngebe

JF-Expert Member
Jun 8, 2020
1,307
2,000
Mkuu jaribu kuhusisha fikra zako kichwani ziungane na mikono yako kwa unachokiandika...

Hii ni forum ambayo unaweza kujibu au kuuliza chochote kilichopo within..., Hivyo kama habari inaongelea kwenda Birmingham Marekani.., na picha ya Birmingham City iliyowekwa inafanana na Birmigham iliyopo UK..., kuna kosa gani kuuliza kama hapa ni UK au ni Birmingham ya Amerika ambayo mji wake ni exactly the same kama UK ?

Kumbuka hii sio Question and Answer forum ni Discussion Forum ambayo mijadala ni pamoja na maswali na kueleweshana....
haujakosea
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom