Updates: Mchakato na Matokeo ya kura za maoni ya Ubunge CCM nchini kote

  • Thread starter Mathias Byabato
  • Start date
Bukanga

Bukanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2010
Messages
2,863
Points
2,000
Bukanga

Bukanga

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2010
2,863 2,000
Yani Musoma wamerudisha Manyinyi?

Watapigwa mpaka wachanganyikiwe...

Tehetehe
 
BenKaile

BenKaile

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2014
Messages
310
Points
250
BenKaile

BenKaile

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2014
310 250
Yule kijana mtoto wa mchungaji Mwizarubi aliyekua anagombea kupitishwa kua mgombea wa ubunge kwa tiketi ya ccm mjini Arusha ametupwa mbali kwenye kura na kuishia kujiaribia reputation yake na kanisa la baba yake. Kapata kura 2,1,45, na 9 kwenye baadhi ya kata. Hii ni aibu sana. Huyu jamaa yani kajiibisha sana.View attachment 272932View attachment 272933View attachment 272934View attachment 272935
HAKUNA AIBU WALA UDHALILISHAJI KWENYE SWALA KAMA HILI LA MAENDELEO YA JAMII KUJARIBU UONGOZI TENA WA KIDEMOKRASIA NA SIO WA UTEUZI, HITIMISHO NI KUWA AMETHUBUTU NA AMEWEZA CHANGAMOTO NI KUWA HAKUFANIKIWA.
 

Forum statistics

Threads 1,316,007
Members 505,466
Posts 31,876,389
Top