Updates kutoka Royola every 10 minutes


U

Uswe

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,201
Likes
11
Points
135
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,201 11 135
nipo royola, Jamaa bado wanalalia matokeo, niko hapa hapa saa nne usiku, inaeelekea ccm wako hooooooi. mnyika yuko na detailed result kutoka kila kituo, sidhani kama wataweza kuchakua, utakua muujiza, kuna takribani watu 150-200 hapa (mi nikiwa mmoja wao) tumekusanyika tunasubiri matokeo, kila gari inayoingia raia wanaizingira ili isisushe 'feki'
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
7
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 7 145
HE HE HE HE KUDADADEKIII HAKUNA KUPUMUA :rip::rip::rip::rip:CCM
 
T

TumainiEl

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2010
Messages
3,272
Likes
2,225
Points
280
T

TumainiEl

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2010
3,272 2,225 280
Msichoke mpaka Mnyika awe mbunge akawanyanyase mafisadi mjengöni.
 
C

chanai

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2010
Messages
279
Likes
0
Points
0
C

chanai

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2010
279 0 0
Eheee, wadau kwa kweli hakikisheni mnakeshanao. Hatujasahau ya 2005. Hawaaminiki kabisa hao
 
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2009
Messages
12,157
Likes
4,012
Points
280
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined May 28, 2009
12,157 4,012 280
Kaeni hapo mpaka kieleweke
 
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,201
Likes
11
Points
135
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,201 11 135
kuna kila harufu ya vurugu hapa, lakini mnyika anacheza kura yake kwa umakini sana, joto liko juu sana, huu umati uko tayari kufanya fujo dk yoyote! mnyika and only mnyika wanataka kumsikia akiongea, hawasikii maelezo ya mtu yeyote
 
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,201
Likes
11
Points
135
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,201 11 135
sasa wameamua kuanza upya kuhesabu kura!
 
Fixed Point

Fixed Point

JF Bronze Member
Joined
Sep 30, 2009
Messages
11,314
Likes
111
Points
145
Fixed Point

Fixed Point

JF Bronze Member
Joined Sep 30, 2009
11,314 111 145
nipo royola, Jamaa bado wanalalia matokeo, niko hapa hapa saa nne usiku, inaeelekea ccm wako hooooooi. mnyika yuko na detailed result kutoka kila kituo, sidhani kama wataweza kuchakua, utakua muujiza, kuna takribani watu 150-200 hapa (mi nikiwa mmoja wao) tumekusanyika tunasubiri matokeo, kila gari inayoingia raia wanaizingira ili isisushe 'feki'
Uswe, msiishie kwenye kukagua magari tu, kama hali mbaya kura zinaweza kubebwa kwa njia yoyote, siyo lazima kwenye mabox. muwe mnakagua na mifuko ya watu, kofia, nk nk. hakuna kuamini mtu
 
coby

coby

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2008
Messages
342
Likes
1
Points
35
coby

coby

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2008
342 1 35
sasa wameamua kuanza upya kuhesabu kura!
Du! Hapo noma, ni kosa kubwa sana kuanza kuhesabu kura upya kwani yanaposafirishwa hayo mabox jamaa wanayachakachua then wanakataa na wanawaconvice muhesabu upya na ndipo unaposhindwa rasmi. Kigoma mjini imetokea hiyo. shime jamani komaeni na matokeo ya awali toka vituoni
 
Mtumpole

Mtumpole

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2010
Messages
1,520
Likes
157
Points
160
Mtumpole

Mtumpole

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2010
1,520 157 160
Nina hasira sana na hao wezi ccm, walimwibia mwaka 2005 alafu tena wanataka kufanya unyama wao. Mashwetani wakubwa hao.
 
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,201
Likes
11
Points
135
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,201 11 135
point of correction wadau, sikumaanisha wameanza kuhesabu kura moja moja nooooo! walianza upya zoezi la kuzijumlisha kura kama zilivoletwa na mawakala kutoka kituoni, mnyika bado yuko katika nafasi nzuri, matokea ya awali lakini ya uhakika, mnyika kachukua jimbo, it is just a question of time kabla hawajamtangaza
 
QUALITY

QUALITY

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
854
Likes
2
Points
0
QUALITY

QUALITY

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
854 2 0
nipo royola, Jamaa bado wanalalia matokeo, niko hapa hapa saa nne usiku, inaeelekea ccm wako hooooooi. mnyika yuko na detailed result kutoka kila kituo, sidhani kama wataweza kuchakua, utakua muujiza, kuna takribani watu 150-200 hapa (mi nikiwa mmoja wao) tumekusanyika tunasubiri matokeo, kila gari inayoingia raia wanaizingira ili isisushe 'feki'
Watakipata cha moto
 
N

naamala

Member
Joined
Aug 5, 2007
Messages
5
Likes
0
Points
0
N

naamala

Member
Joined Aug 5, 2007
5 0 0
CHADEMA LAZIMA WAWE:israel::israel::israel:
WAKATI CCM WAPO:sad::sad::sad:
 
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,201
Likes
11
Points
135
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,201 11 135
hapa kimya, kiravu ameongeza watu ili kuongeza speed ya kujumlisha matokeo, watu wengine wameanza kuondoka (hii si dalili nzuri kwetu) lakini bado watu ni wengi, na wengi wako tayari kukesha, tetesi zilizopo hapa, ni kwamba ikifika usiku, watu wakishaondoka, matokeo yatangazwe! kama kuna wadau maeneo ya karibu, tafadhali njooni royola, kuongeza nguvu, ikifika saa saba watalegeza tu
 
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,865
Likes
33
Points
0
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,865 33 0
ccm wapwambafu sana. sijui hawaoni aibu kuishi kwa ujizi ujizi tu???? hawajui sauti ya wananchi inawalilia juu ya vichwa vyao!!! haki itaendelea kutamalaki siku zote.
 
A

Abdallah M. Nassor

Verified Member
Joined
Mar 20, 2008
Messages
608
Likes
607
Points
180
A

Abdallah M. Nassor

Verified Member
Joined Mar 20, 2008
608 607 180
kudadake mclegeze. Kuhesabu kura upya ni sawa na kukubali kushndwa.
 
Dr Hope

Dr Hope

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
25
Likes
0
Points
0
Dr Hope

Dr Hope

Member
Joined Nov 1, 2010
25 0 0
Hongera wanaharakati! Mi ndo niko kwenye gari la Mabibo nakuja huko Loyola kuongeza nguvu
 
I

ilboru1995

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
2,331
Likes
21
Points
0
I

ilboru1995

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
2,331 21 0
nguvu ya umma imeikomboa nyamagana... mnyika ruhusu nguvu ya umma ifanyekazi hawa mafisadi hawana haya...
 
Gsana

Gsana

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
4,413
Likes
417
Points
180
Gsana

Gsana

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
4,413 417 180
Fujo ikifanyika watapiga mabomu alaf wakat wa kurupushani ndo watachakachua. Msifanye fujo simamia mpaka wachoke wenyewe. Mwanza wamesarenda!
 

Forum statistics

Threads 1,251,143
Members 481,585
Posts 29,759,056