Updates Kutoka Arusha: Mkutano wa kumtambulisha mgombea Urais kwa tiketi ya CHADEMA | Page 66 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Updates Kutoka Arusha: Mkutano wa kumtambulisha mgombea Urais kwa tiketi ya CHADEMA

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mussolin5, Aug 15, 2015.

  1. Mussolin5

    Mussolin5 JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2015
    Joined: Apr 23, 2015
    Messages: 17,370
    Likes Received: 61,508
    Trophy Points: 280
    Habari Wanajamvi,

    Leo ndio ile siku inayosubiriwa kwa hamu hapa Mkoani Arusha, pale ambapo mgombea wa Urais kwa tiketi ya Ukawa Ndugu Edward Lowassa atakapotambulishwa rasmi mkoani hapa.

    Hakika maandalizi yamekamilika kwa asilimia 100%, Mkutano huu pia utashuhudia maelfu ya wanachama wa ccm mkoani hapa wakirudisha kadi zao na kuhamia rasmi Chadema.

    Makamanda karibuni ili tupeane updates na kujulishana kile kinachoendelea.

    Mkutano Unafanyika viwanja vya Tindigani, Kimandolu.
    cc: Timu mahiri ya wanahabari ya Chadema Chadema kwanza Molemo Tumaini Makene
    =======================================================================================

    Updates:
    Baadhi ya wanachama wamepiga kambi karibia na KIA ili kupata fursa ya kujumuika vizuri hapo baadae.

    Wananchi mamia kwa maelfu wanazidi kushuka toka mjini kwenda KIA hakika hapatoshi, picha zitakuja punde tuu.


    Edward Lowassa kashatua KIA, muda wowote msafara wa kuelekea Kimandolu utaanza.

    Polisi wametanda MTO Nduruma kuzuia magari yenye Bendera za chadema na pikipiki zote zinazolekea KIA...

    View attachment 276596
    Arusha.jpg

    SAM_0009.JPG
    [​IMG]

    [​IMG]





    [​IMG][​IMG]

    ============================================================
    Tunaomba radhi Makamanda, kuna tatizo la Network leo hapa Arusha, hivyo inasababisha zoezi la uwekaji picha kuwa mgumu. Tunajitahidi kupambana wakuu.
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]

    [​IMG]
    [​IMG]
    Wanafunzi nao wakifuatilia mkutano kupitia madirisha ya shule
    [​IMG]

    View attachment 276986
    Lowassa na mama Lowassa wakifanyiwa matambiko ya Kimasai

    11896027_769560393154937_3304267978777158586_n.png
    Lowassa akihutubia wananchi Arusha.
    ==========================================================================================

    Breaking news from Arusha

    Waliojiunga na CHADEMA:
    Laurence Masha anakabidhiwa kadi na Mbowe
    Daniel Porokwa - katibu wa ccm Manyara
    Robinson Mwenyekiti wa uv ccm Arusha
    Sioi Sumari
    Yona Nko aliyekuwa mkiti ccm mkoa Arusha
    Mgombea ubunge Simanjiro
    Goodluck Sipira katibu wa ccm Arusha anatokea Longido
    Wazee wa kimila wa kimasai nchi nzima
    Wazee wa kimila wa kimeru wote wakiongozwa na Mshili Mkuu.


    Ole Medeye:
    Anaimba kuwa Mwambie Kikwete nimezinduka, ccm sirudi tena.
    Nimejitoa ccm kwa sababu mbili kuu, ya kwanza dhuluma imezidi ndani ya ccm, wanaapa kinafiki kuwa watailinda katiba ya nchi wakati wanaivunga, pili rushwa imekithiri katika taifa hili, nilifikiri kupitia ccm ningeshiriki kupiga vita rushwa, lakini matokeo yake kumbe niliowaamini kupiga vita rushwa ndiyo wanaotoa rushwa.
    Hivyo nimejiondoa ccm ili tuweze kurudisha maadili ya nchi.


    Mzee Mtei:
    Ninaambiwa kuwa muasisi wa hiki chama, roho yangu inadunda, nikiona umati huu na jinsi vyama hivi vimeungana nasikia furaha sana. Nashukuru kutuunga mkono, nawatakia kila la kheri katika safari hii ya ukombozi.
    Ninashukuru sasa kwakuwa chama nilichokiasisi kimempata mtu wa kutupeleka ikulu


    M/kiti wa ccm mkoa wa shinyanga Mgeja:
    Nataka niseme maneno machache,
    Kwanza juzi mpaka saa nne na dk 59 nilikuwa mwenyekiti wa ccm, saa tano na dk nikajitoa ccm, baada ya kugundua ndani ya ccm hakuna hakuna haki, nami nikaona nijiunge na chadema chama chenye haki.
    Jana mmemsikia vuvuzela ikipiga kelele kuwa tunamfuata Lowassa, ningekuwa namfuata Lowassa ningeenda Monduli nyumbani kwake.
    Nashangaa vuvuzela Nape eti nimehama chama kisa mtoto wangu ameangushwa ubunge, nataka nimwambie Nape kuwa nina uzefu wa kushindwa, nampa Salamu kuwa tutakutana Mtama.
    Nimepigiwa simu zaidi ya 800 zote zinanipongeza, simu sita tu zilikuwa zinanisikitia.
    Niseme tu nyumba ya ccm inaungua unasubiri nini kuaga?
    Nataka niwaambie Nape na wenye akili kama ya Nape kuwa waeleze wale vigogo wanaojihusisha na ujangili(Kinana) Waeleze fedha za escrow ziko wapi, ccm ni kichaka cha waizi, ccm waeleze kwanini shilingi inashuka, ccm mwulizeni Kikwete unatuachaje? Ataacha umaskini, chuki, husda na rushwa.
    Pombe mwisho kaunta, mtaani ni Lowassa

    James Mbatia:
    Sauti ya umma ni sauti ya Mungu, Mungu akiamua kitu inakuwa. Naanza na hili kwasababu mm ni mjumbe wa kamati ya bajeti ya bunge, najua mateso wanayopata polisi, najua Arusha damu za watu zimemwagika kwa ubabe wa jeshi la polisi.
    Polisi leo wanadiriki kumkaribisha Rais nyumbani kwake kwa mabomu. Namwambia Kikwete nchi hii siyo ya utawala wa kijeshi. Duniani huwezi kutumia nguvu ya dola kutawala raia.
    CCM wamelifikisha deni la taifa ambalo kila mtanzania anadaiwa laki nane na 55,000.
    Namtahadharisha Mkuu wa polisi na rpc wa Arusha nawatahadharisha kuwa wao ndiyo wanaohatarisha amani ya nchi yetu, sasa tumechoka. Polisi constebo mshahara wako haufiki hata laki tano, unatumwa na mtu anayelipwa mil 3 na shangingi una akili kweli wewe?
    Polisi wamekuwa kama panya mama sharubu baba sharubu na mtoto sharubu, kila moja lwake.
    Tanzania bila ccm inawezekana


    Godbless Lema:
    Nasikitika Rais wetu amepokelewa na mabomu, vijana wamezuiwa.
    Wanachokifanya hivi sasa ni kutengeneza mazingira ya kuiba kura kutufundisha uwoga.

    Nampa taarifa IGP kuwa kama wamezoea kuua sisi tumezoea kuwa maiti.

    Dhambi mbaya kuliko zote duniani ni uwoga.

    Polisi wanamzuia Rais wetu asishiriki msiba wa rafiki yake kwa hofu tu akienda atamfunika kikwete.

    Namuahidi Rais Lowassa kuwa kura yake Haitaibiwa.

    Watu wakiamini kuwa hatuwezi kushinda kwa njia ya demokrasia, watatafuta mbinu nyingine kushinda.

    Usalama mwambieni Kikwete yeye sasa ni rais, lkn hii nchi siyo ya mama yake wala ya baba yake
     

    Attached Files:

  2. nkulikwa

    nkulikwa JF-Expert Member

    #1301
    Aug 16, 2015
    Joined: Jul 21, 2015
    Messages: 723
    Likes Received: 793
    Trophy Points: 180
    Safi sana
     
  3. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #1302
    Aug 16, 2015
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,104
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Safi hiyoooo
     
  4. Chumchang Changchum

    Chumchang Changchum JF-Expert Member

    #1303
    Aug 16, 2015
    Joined: Nov 1, 2013
    Messages: 2,694
    Likes Received: 921
    Trophy Points: 280
    Mimi sio Team Lowasa lkn kwa hili mbona jambo la kawaida kwa Mwafrica kutambikiwa aidha akiwa nyumbani kwao au hata ugenini....
     
  5. M

    Mssassou JF-Expert Member

    #1304
    Aug 16, 2015
    Joined: Jun 17, 2015
    Messages: 1,540
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    Lowassa ni mwiba kwa kila mwana CCM
     
  6. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #1305
    Aug 16, 2015
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 23,642
    Likes Received: 19,857
    Trophy Points: 280
    Mnamnadi mda gani Magufuli?
     
  7. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #1306
    Aug 16, 2015
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 8,344
    Likes Received: 2,388
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  8. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #1307
    Aug 16, 2015
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 8,344
    Likes Received: 2,388
    Trophy Points: 280
    Tofauti ya hiyo ya Lowassa na hii chini ya JK ni nini?

    [​IMG]
     
  9. n

    nkongu ndasu JF-Expert Member

    #1308
    Aug 16, 2015
    Joined: Jan 19, 2013
    Messages: 22,522
    Likes Received: 3,763
    Trophy Points: 280
    kwa hili mtoa mada umejishushia heshima...
     
  10. N

    Njema kabisa JF-Expert Member

    #1309
    Aug 16, 2015
    Joined: May 25, 2015
    Messages: 702
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    Mkuu wanashindwa kuelewa huu si wakati wa hila kabisa..ndo ule msemo kunya anye kuku akinya bata kaharisha!!
     
  11. MAFUNGUO KUFULI

    MAFUNGUO KUFULI Senior Member

    #1310
    Aug 16, 2015
    Joined: Jul 28, 2015
    Messages: 138
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wamasai hawana matambiko,bali huo ni utaratibu wa kumpa cheo kikubwa cha kijamii juu ya laigwnani wote wa tanzania.
     
  12. mkorinto

    mkorinto JF-Expert Member

    #1311
    Aug 16, 2015
    Joined: Jun 11, 2014
    Messages: 7,745
    Likes Received: 4,344
    Trophy Points: 280
    Umechanganyikiwa mpaka umeamua kugoma kufikiri.

    Hivi.kakodisha magari mangapi kwa shilingi ngapi ili ajaze watu wote hapo!!!???????
     
  13. Chademakwanza

    Chademakwanza JF-Expert Member

    #1312
    Aug 16, 2015
    Joined: Jun 11, 2014
    Messages: 6,350
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Jana Arusha ilisimama
     
  14. T

    TumainiEl JF-Expert Member

    #1313
    Aug 16, 2015
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 3,019
    Likes Received: 1,936
    Trophy Points: 280
    Chadema na viongoz wake napinga maneno yenu ya kejeli na matusi kwa Rais wa jamuhur ya muungano wa Tz na Rais wa mapinduz Zanzibar. Huna chakusema ktk sera zako kaa kimya ikumbukwe wao ni viongoz na kama kunajambo walienda kinyume na taratibu jamuhuri yenyewe itaamua sawa sawa na sheria zetu. Tuwaache viongoz hawa wamalize kwa amani maana watabaki kuwa viongoz nakulindwa mpaka mauti usijesema ukujuwa. Asante
     
  15. Simolunda

    Simolunda JF-Expert Member

    #1314
    Aug 16, 2015
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    wakumbushe tu ikulu imewachanganya
     
  16. H

    Haika JF-Expert Member

    #1315
    Aug 16, 2015
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,319
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Kejeli ni jadi ya siasa ya Tanzania. Ukiwa upande wa kukejeli inafurahisha sana ila ukiwa upande wa kukejeliwa huuma sana.

    Ila ikiweza kubadilika itakuwa poa sana. Tukiweza kulist statements za kejeli from both sides itasaidia. Mradi uwe fair.
     
  17. maramia

    maramia JF-Expert Member

    #1316
    Aug 16, 2015
    Joined: Jul 17, 2015
    Messages: 1,916
    Likes Received: 1,092
    Trophy Points: 280
    Ukitaka Rais asisemwe majukwaani mwambie naye akiwa ikulu kwenye ofisi ya umma inayobeba nembo ya utaifa wa watanzania wote asifanye vitendo vya kibaguzi vya kumpigia kampeni mgombea wa chama chake. Kama anayafanya kama m/kiti wa chama chake basi na wapinzani watamsema kama Rais wa chama chake
     
  18. Tetty

    Tetty JF-Expert Member

    #1317
    Aug 16, 2015
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 26,400
    Likes Received: 17,583
    Trophy Points: 280
    Ametuita wapinzania MABUA,sasa nenda kamwambie nyumba yake inaungua moto,kosa ni yale mabua matano aliyowasha mwanae akichoma Mchwa,halafu mwambia Nape Oil Chafu ni dawa ya Mchwa....

    Akitaka kuheshimiwa aheshimu wenzake.............
     
  19. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #1318
    Aug 16, 2015
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 58,131
    Likes Received: 22,342
    Trophy Points: 280
    Chadomo hawana sera kabisa, sera yao ni maji taka.
     
  20. Rweye

    Rweye JF-Expert Member

    #1319
    Aug 16, 2015
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 15,643
    Likes Received: 3,506
    Trophy Points: 280
    Endelezeni ushindani wenu eti kisa kafanya acha na mie nifanye ...usije pasuka msamba
     
  21. fundi25

    fundi25 JF-Expert Member

    #1320
    Aug 16, 2015
    Joined: Apr 16, 2013
    Messages: 5,808
    Likes Received: 2,806
    Trophy Points: 280
    Mama sikuhizi unamaneno machache kweli yakujiliwaza!!
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...