Updates Kutoka Arusha: Mkutano wa kumtambulisha mgombea Urais kwa tiketi ya CHADEMA | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Updates Kutoka Arusha: Mkutano wa kumtambulisha mgombea Urais kwa tiketi ya CHADEMA

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mussolin5, Aug 15, 2015.

  1. Mussolin5

    Mussolin5 JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2015
    Joined: Apr 23, 2015
    Messages: 17,370
    Likes Received: 61,508
    Trophy Points: 280
    Habari Wanajamvi,

    Leo ndio ile siku inayosubiriwa kwa hamu hapa Mkoani Arusha, pale ambapo mgombea wa Urais kwa tiketi ya Ukawa Ndugu Edward Lowassa atakapotambulishwa rasmi mkoani hapa.

    Hakika maandalizi yamekamilika kwa asilimia 100%, Mkutano huu pia utashuhudia maelfu ya wanachama wa ccm mkoani hapa wakirudisha kadi zao na kuhamia rasmi Chadema.

    Makamanda karibuni ili tupeane updates na kujulishana kile kinachoendelea.

    Mkutano Unafanyika viwanja vya Tindigani, Kimandolu.
    cc: Timu mahiri ya wanahabari ya Chadema Chadema kwanza Molemo Tumaini Makene
    =======================================================================================

    Updates:
    Baadhi ya wanachama wamepiga kambi karibia na KIA ili kupata fursa ya kujumuika vizuri hapo baadae.

    Wananchi mamia kwa maelfu wanazidi kushuka toka mjini kwenda KIA hakika hapatoshi, picha zitakuja punde tuu.


    Edward Lowassa kashatua KIA, muda wowote msafara wa kuelekea Kimandolu utaanza.

    Polisi wametanda MTO Nduruma kuzuia magari yenye Bendera za chadema na pikipiki zote zinazolekea KIA...

    View attachment 276596
    Arusha.jpg

    SAM_0009.JPG
    [​IMG]

    [​IMG]





    [​IMG][​IMG]

    ============================================================
    Tunaomba radhi Makamanda, kuna tatizo la Network leo hapa Arusha, hivyo inasababisha zoezi la uwekaji picha kuwa mgumu. Tunajitahidi kupambana wakuu.
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]

    [​IMG]
    [​IMG]
    Wanafunzi nao wakifuatilia mkutano kupitia madirisha ya shule
    [​IMG]

    View attachment 276986
    Lowassa na mama Lowassa wakifanyiwa matambiko ya Kimasai

    11896027_769560393154937_3304267978777158586_n.png
    Lowassa akihutubia wananchi Arusha.
    ==========================================================================================

    Breaking news from Arusha

    Waliojiunga na CHADEMA:
    Laurence Masha anakabidhiwa kadi na Mbowe
    Daniel Porokwa - katibu wa ccm Manyara
    Robinson Mwenyekiti wa uv ccm Arusha
    Sioi Sumari
    Yona Nko aliyekuwa mkiti ccm mkoa Arusha
    Mgombea ubunge Simanjiro
    Goodluck Sipira katibu wa ccm Arusha anatokea Longido
    Wazee wa kimila wa kimasai nchi nzima
    Wazee wa kimila wa kimeru wote wakiongozwa na Mshili Mkuu.


    Ole Medeye:
    Anaimba kuwa Mwambie Kikwete nimezinduka, ccm sirudi tena.
    Nimejitoa ccm kwa sababu mbili kuu, ya kwanza dhuluma imezidi ndani ya ccm, wanaapa kinafiki kuwa watailinda katiba ya nchi wakati wanaivunga, pili rushwa imekithiri katika taifa hili, nilifikiri kupitia ccm ningeshiriki kupiga vita rushwa, lakini matokeo yake kumbe niliowaamini kupiga vita rushwa ndiyo wanaotoa rushwa.
    Hivyo nimejiondoa ccm ili tuweze kurudisha maadili ya nchi.


    Mzee Mtei:
    Ninaambiwa kuwa muasisi wa hiki chama, roho yangu inadunda, nikiona umati huu na jinsi vyama hivi vimeungana nasikia furaha sana. Nashukuru kutuunga mkono, nawatakia kila la kheri katika safari hii ya ukombozi.
    Ninashukuru sasa kwakuwa chama nilichokiasisi kimempata mtu wa kutupeleka ikulu


    M/kiti wa ccm mkoa wa shinyanga Mgeja:
    Nataka niseme maneno machache,
    Kwanza juzi mpaka saa nne na dk 59 nilikuwa mwenyekiti wa ccm, saa tano na dk nikajitoa ccm, baada ya kugundua ndani ya ccm hakuna hakuna haki, nami nikaona nijiunge na chadema chama chenye haki.
    Jana mmemsikia vuvuzela ikipiga kelele kuwa tunamfuata Lowassa, ningekuwa namfuata Lowassa ningeenda Monduli nyumbani kwake.
    Nashangaa vuvuzela Nape eti nimehama chama kisa mtoto wangu ameangushwa ubunge, nataka nimwambie Nape kuwa nina uzefu wa kushindwa, nampa Salamu kuwa tutakutana Mtama.
    Nimepigiwa simu zaidi ya 800 zote zinanipongeza, simu sita tu zilikuwa zinanisikitia.
    Niseme tu nyumba ya ccm inaungua unasubiri nini kuaga?
    Nataka niwaambie Nape na wenye akili kama ya Nape kuwa waeleze wale vigogo wanaojihusisha na ujangili(Kinana) Waeleze fedha za escrow ziko wapi, ccm ni kichaka cha waizi, ccm waeleze kwanini shilingi inashuka, ccm mwulizeni Kikwete unatuachaje? Ataacha umaskini, chuki, husda na rushwa.
    Pombe mwisho kaunta, mtaani ni Lowassa

    James Mbatia:
    Sauti ya umma ni sauti ya Mungu, Mungu akiamua kitu inakuwa. Naanza na hili kwasababu mm ni mjumbe wa kamati ya bajeti ya bunge, najua mateso wanayopata polisi, najua Arusha damu za watu zimemwagika kwa ubabe wa jeshi la polisi.
    Polisi leo wanadiriki kumkaribisha Rais nyumbani kwake kwa mabomu. Namwambia Kikwete nchi hii siyo ya utawala wa kijeshi. Duniani huwezi kutumia nguvu ya dola kutawala raia.
    CCM wamelifikisha deni la taifa ambalo kila mtanzania anadaiwa laki nane na 55,000.
    Namtahadharisha Mkuu wa polisi na rpc wa Arusha nawatahadharisha kuwa wao ndiyo wanaohatarisha amani ya nchi yetu, sasa tumechoka. Polisi constebo mshahara wako haufiki hata laki tano, unatumwa na mtu anayelipwa mil 3 na shangingi una akili kweli wewe?
    Polisi wamekuwa kama panya mama sharubu baba sharubu na mtoto sharubu, kila moja lwake.
    Tanzania bila ccm inawezekana


    Godbless Lema:
    Nasikitika Rais wetu amepokelewa na mabomu, vijana wamezuiwa.
    Wanachokifanya hivi sasa ni kutengeneza mazingira ya kuiba kura kutufundisha uwoga.

    Nampa taarifa IGP kuwa kama wamezoea kuua sisi tumezoea kuwa maiti.

    Dhambi mbaya kuliko zote duniani ni uwoga.

    Polisi wanamzuia Rais wetu asishiriki msiba wa rafiki yake kwa hofu tu akienda atamfunika kikwete.

    Namuahidi Rais Lowassa kuwa kura yake Haitaibiwa.

    Watu wakiamini kuwa hatuwezi kushinda kwa njia ya demokrasia, watatafuta mbinu nyingine kushinda.

    Usalama mwambieni Kikwete yeye sasa ni rais, lkn hii nchi siyo ya mama yake wala ya baba yake
     

    Attached Files:

  2. KIMBWANGAI

    KIMBWANGAI Member

    #2
    Aug 15, 2015
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 75
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Kambi saivi
    duuuh. me ntaenda asubuhi tu.
     
  3. steven mdoe

    steven mdoe Member

    #3
    Aug 15, 2015
    Joined: Jun 27, 2015
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pamoja mkuu tunasubiri zaid hapa
     
  4. L

    Lotakajaki Member

    #4
    Aug 15, 2015
    Joined: Aug 8, 2013
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Pamoja sana .........ukawa juu.........mwaka huu ....tanzania lazima iwe mpya....!!!!!!!!!
     
  5. T

    Tanzania Njema Yaja JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2015
    Joined: Jul 15, 2015
    Messages: 3,061
    Likes Received: 2,130
    Trophy Points: 280
    Picha kwa sana mkuu na yanayo jiri maana tv zimeisha nunuliwa... JF ndo kila kitu...
     
  6. Mussolin5

    Mussolin5 JF-Expert Member

    #6
    Aug 15, 2015
    Joined: Apr 23, 2015
    Messages: 17,370
    Likes Received: 61,508
    Trophy Points: 280


    watu wanahisi watazuiwa na polisi, hivyo wameamua kuwahi mapema.
     
  7. Mussolin5

    Mussolin5 JF-Expert Member

    #7
    Aug 15, 2015
    Joined: Apr 23, 2015
    Messages: 17,370
    Likes Received: 61,508
    Trophy Points: 280


    Tulianza na Mungu, Tutamaliza na Mungu. Ukawa Magogoni jioni ya Oktoba 25
     
  8. Victor wa happy

    Victor wa happy JF-Expert Member

    #8
    Aug 15, 2015
    Joined: Apr 24, 2013
    Messages: 9,444
    Likes Received: 6,764
    Trophy Points: 280
    hahaha hatupumui.n.kesho wangepumzka mbeya tu
    maana loo
     
  9. m

    mangola JF-Expert Member

    #9
    Aug 15, 2015
    Joined: Aug 27, 2014
    Messages: 684
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hahahahaha, hizi sasa sifa.
     
  10. Victor wa happy

    Victor wa happy JF-Expert Member

    #10
    Aug 15, 2015
    Joined: Apr 24, 2013
    Messages: 9,444
    Likes Received: 6,764
    Trophy Points: 280
    mkuu iyo avater ndo mfasim musolin mwenyewe?
     
  11. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #11
    Aug 15, 2015
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,297
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    hizi sasa sifa!
     
  12. KING MAZENGO

    KING MAZENGO JF-Expert Member

    #12
    Aug 15, 2015
    Joined: Aug 5, 2015
    Messages: 755
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    hakika vijana wa chadema na ukawa mnanifurahisha...khahahaa...!
     
  13. k

    kibenya JF-Expert Member

    #13
    Aug 15, 2015
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 384
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    hii sasa balaa kweli hakuna kulala
     
  14. Chademakwanza

    Chademakwanza JF-Expert Member

    #14
    Aug 15, 2015
    Joined: Jun 11, 2014
    Messages: 6,350
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Jopo la Wanahabari wa Chadema ndio tumeingia mda huu Arusha Tutariport moja kwa moja tukio hili
     
  15. Gogo la choo

    Gogo la choo JF-Expert Member

    #15
    Aug 15, 2015
    Joined: Oct 8, 2012
    Messages: 714
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mkuu hawa vijana aisee..ile baridi ya pale KIA na vijana wameweka kambi!!?mwaka huu tutashuhudia mengi sana Mungu atupe uzima tu tuonane Oct 25
     
  16. s

    sensor JF-Expert Member

    #16
    Aug 15, 2015
    Joined: Jan 27, 2015
    Messages: 2,472
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    Unaogopa baridi ya KIA ? Hujaonaga baridi nini na watu wanasonga
     
  17. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #17
    Aug 15, 2015
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 2,045
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Hapajakucha bado..
     
  18. Tai Ngwilizi

    Tai Ngwilizi JF-Expert Member

    #18
    Aug 15, 2015
    Joined: Apr 20, 2010
    Messages: 781
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Teh teh teh alfajiri hii mmeshaanza tayari! Umoja ni nguvu si mchezo . Hiyo ni statement ya wananchi loud na clear kwamba wamechoka, sasa ni wazi kwamba mwenye tija ni yule anaye saidia kuondoka kwa ccm madarakani.
     
  19. MAWAZO UJENZI

    MAWAZO UJENZI JF-Expert Member

    #19
    Aug 15, 2015
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 1,841
    Likes Received: 787
    Trophy Points: 280
    Du hatari sana,mwaka huu kuna mengi ya kujifunza katika chaguzi zijazo tuombe uzima tufike 0kitoba ishirini na tano
     
  20. Querido

    Querido Senior Member

    #20
    Aug 15, 2015
    Joined: May 12, 2014
    Messages: 119
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    naanza sfr kwenda kwa lowassa mapema hii
    kamanda utakae hisi njaa na kiu nina mihogo ba maji ..

    tusonge mbele comrades
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...