Update: Yaliojiri Jana-Risasi za Moto na Mabomu ya Machozi Kigoma | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Update: Yaliojiri Jana-Risasi za Moto na Mabomu ya Machozi Kigoma

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by EMT, Nov 3, 2010.

  1. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2010
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,355
    Likes Received: 486
    Trophy Points: 180
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,240
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Dogo naona kawa shield ya Zitto.
    Kuna haja ya kuwafungulia kesi hawa CCM na dola yao
     
Loading...