Upandikizaji wa Uboho kwa binadamu kuanza mwaka 2020

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
34,144
2,000
Wizara ya afya imesema upandikizaji wa uboho kwa binadamu utaanza mwaka 2020 katika baadhi ya hospitali hapa nchini.
Hayo yamesemwa leo mjini Dodoma ambako vifaa vya Huduma hiyo vimeanza kuwekwa katika hospitali ya rufaa.

Source Star tv habari
Maendeleo hayana vyama!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom