Upandaji miti Dar 1st Oktoba. tunaomba uelekeo

kanyagio

JF-Expert Member
Dec 10, 2009
1,021
1,500
Tulitangaziwa kuwa tarehe moja oktoba wana Dar es salaam ni siku ya kupanda miti. Majembe tunayo mgongoni ila tunaomba miche, eneo na maji ya kumwagilia ili tufanikishe zoezi.
Tunaomba uelekeo na utaratibu. Tupo tayari kuunga mkono agizo la RC wetu.

Miche, ardhi na maji!!!!!!
 

LTN USU WA MADOSO

JF-Expert Member
Sep 14, 2016
1,194
2,000
Tulitangaziwa kuwa tarehe moja oktoba wana Dar es salaam ni siku ya kupanda miti. Majembe tunayo mgongoni ila tunaomba miche, eneo na maji ya kumwagilia ili tufanikishe zoezi.
Tunaomba uelekeo na utaratibu. Tupo tayari kuunga mkono agizo la RC wetu.

Miche, ardhi na maji!!!!!!
MAKONDA BWANA SHIDA
 

ZNM

JF-Expert Member
Dec 16, 2015
1,136
2,000
Makonda yupo kimya na viongozi wa serikali za mitaa nao wapo kimya! Kuna maamuzi wananchi wanaweza kweli kuunga mkono ila kama maamuzi na matamko yanatolewa pasipo maandalizi ya kiuhalisia yanakera sana!
 

chipaka.com

JF-Expert Member
Dec 5, 2015
2,887
2,000
Tulitangaziwa kuwa tarehe moja oktoba wana Dar es salaam ni siku ya kupanda miti. Majembe tunayo mgongoni ila tunaomba miche, eneo na maji ya kumwagilia ili tufanikishe zoezi.
Tunaomba uelekeo na utaratibu. Tupo tayari kuunga mkono agizo la RC wetu.

Miche, ardhi na maji!!!!!!
Tunasubiri tuone
 

kirengased

JF-Expert Member
Jan 10, 2016
3,949
2,000
Kupanda miti hakuhitaji siku maalum,nijambo la siku yoyote kwa muda wako.pia ilifaa kipindi mvua ipoipo!! Kilakitu mnakipa siku?? Eti kunasiku hadi ya kunywa maziwa,kunawa mikono!?!! Afrika naipendaa
 

marxlups

JF-Expert Member
Dec 12, 2011
14,309
2,000
Kupanda miti hakuhitaji siku maalum,nijambo la siku yoyote kwa muda wako.pia ilifaa kipindi mvua ipoipo!! Kilakitu mnakipa siku?? Eti kunasiku hadi ya kunywa maziwa,kunawa mikono!?!! Afrika naipendaa


Bila kusahau siku ya kuvuta hewa safi
 

Pohamba

JF-Expert Member
Jun 2, 2015
23,490
2,000
Tunaomba na Route ya Maandamano ya UKUTA ili tukitoka kupanda Miti tusirudi Nyumban tukapiganie Demokrasia. Aluta Continua Makamanda!
 

crabat

JF-Expert Member
Dec 28, 2012
4,324
2,000
IMG_1475222069.195694.jpg


Miti na Ukuta ni uhai
 

Pohamba

JF-Expert Member
Jun 2, 2015
23,490
2,000
UKUTA wa Biscuit utavunjwa kwa soda siku hiyo!
Hata kuahirisha wanasoma aibu!
 

Mavipunda

JF-Expert Member
Jun 27, 2012
6,207
2,000
.."serikali ya awamu hii haina sera wala dira ya maendeleo ya kweli..inaongozwa na SIASA na MATUKIO ya msimu.." Waziri Mkuu mstaafu Warioba.. Ukiona huyu mzee kaamua kuongea ujue ameshaona tunakoelekea ni giza toroo.. Makonda aliposikia Ukuta umebadilisha tarehe na yeye akaja na TUKIO la kupanda miti ni upuuzi na ubabaishaji uliotukuka
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom