Uongozi wa Lipuli FC unakuja kwako mwanachama, mpenzi na shabiki popote ulipo kuomba mchango wako


Jackwillpower

Jackwillpower

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2017
Messages
395
Likes
358
Points
80
Jackwillpower

Jackwillpower

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2017
395 358 80
Mchango wa msiba

Kufuatia taarifa ya ghafla ya msiba wa baba mzazi wa mchezaji wetu ndugu yetu asante kwassi uliotokea kwao nchini ghana, uongozi wa lipuli fc unakuja kwako mwanachama, mpenzi na shabiki popote ulipo kuomba mchango wako wa hali na mali ili kufanikisha safari ya mchezaji wetu (mfiwa) kwenda kwenye msiba nchini ghana mapema iwezekanavyo.

Asante kwassi anatarajiwa kuindoka kwenda ghana siku ya jumanne tarehe 7/11/2017.

Gharama za safari yake ya kwenda na kurudi ni shilingi laki nane (800,000).

1. Ramadhani Mahano...50,000/=

2. Clement Sanga...5000/=

3. Frans Godwin...20,000/=

4.

5.

6.

7.


Namba za kutuma mchango ni...
0752335522 au 0718335522.

Jina litaonesha clement sanga
 
Slim5

Slim5

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2014
Messages
20,486
Likes
21,008
Points
280
Slim5

Slim5

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2014
20,486 21,008 280
Poleni sana kwa msiba
 

Forum statistics

Threads 1,235,616
Members 474,678
Posts 29,228,747