Uongozi wa CHADEMA UMEOZA?


Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
16
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 16 135
watu mtaani wanashaangaa uamuzi wa chadema kumtimua zitto u naibu bungeni, wananchi walio wengi wanajua zitto kavuliwa uongozi wote mpaka u naibu katibu wa chama

wananchi wameanza kukosa imani na uongoza wa chadema kwa kuvuruga chama
wanasema chama kinakalibia kufa kifo kibaya:target:
 
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
14,640
Likes
22,507
Points
280
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
14,640 22,507 280
Watu wa mitaa ipi hiyo..............dua la kuku hilo........mtasubiri milele mkono udondoke.
 
M

Mwera

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
967
Likes
1
Points
0
M

Mwera

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
967 1 0
Sio mitaa ni nchi nzima watu wameanza kujua ukweli kuwa chadema kwafukuta kwa ubaguzi
 
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
14,640
Likes
22,507
Points
280
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
14,640 22,507 280
Sio mitaa ni nchi nzima watu wameanza kujua ukweli kuwa chadema kwafukuta kwa ubaguzi
Kwani wewe ndio JEYKEYWAUKWELI au umesahau kuwa thread hii ulitumia ile username nyingine.
 
Hakikwanza

Hakikwanza

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2010
Messages
3,968
Likes
355
Points
180
Hakikwanza

Hakikwanza

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2010
3,968 355 180
We! Jeykeyukweli wewe ndio umeoza sana na huna hoja ukalale utuache wenye nchi tujadiliane.
 
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
6,356
Likes
27
Points
135
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
6,356 27 135
watu mtaani wanashaangaa uamuzi wa chadema kumtimua zitto u naibu bungeni, wananchi walio wengi wanajua zitto kavuliwa uongozi wote mpaka u naibu katibu wa chama

wananchi wameanza kukosa imani na uongoza wa chadema kwa kuvuruga chama
wanasema chama kinakalibia kufa kifo kibaya:target:
unategemea mitaa ya ccm iongee nini?
 
BRUCE LEE

BRUCE LEE

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2010
Messages
2,089
Likes
1,176
Points
280
BRUCE LEE

BRUCE LEE

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2010
2,089 1,176 280
jamani huyu jeykey ni mzima kweli?unajua ana bore sana kila nikimsoma, amekua anaandika kama mashairi ya taarabu na ushakunaku,watu kama hao wanatuharibia siku zetu kwa upumbavu wao,mi napendekeza ifikie hatua kabla ya kupewa umemba hapa jf.watu wawe wanapewa online intavyuu.na hiyo itamsaidia mod kuwachuja hawa small minded people kama jeykey na kundi lake. Carramba!
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
16
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 16 135
jamani huyu jeykey ni mzima kweli?unajua ana bore sana kila nikimsoma, amekua anaandika kama mashairi ya taarabu na ushakunaku,watu kama hao wanatuharibia siku zetu kwa upumbavu wao,mi napendekeza ifikie hatua kabla ya kupewa umemba hapa jf.watu wawe wanapewa online intavyuu.na hiyo itamsaidia mod kuwachuja hawa small minded people kama jeykey na kundi lake. Carramba!

sasa wew umeandika nini jakaya ndo anazidi kumiminiwa degree za heshima
 
M

mams

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2009
Messages
616
Likes
8
Points
35
M

mams

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2009
616 8 35
Ya ngoswe mwachie ngoswe! Ukistaajabu ya CDM utayaona ya CUF na utazimia ukiyaona ya CCM
 
Bams

Bams

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
5,033
Likes
5,902
Points
280
Bams

Bams

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
5,033 5,902 280
watu mtaani wanashaangaa uamuzi wa chadema kumtimua zitto u naibu bungeni, wananchi walio wengi wanajua zitto kavuliwa uongozi wote mpaka u naibu katibu wa chama

wananchi wameanza kukosa imani na uongoza wa chadema kwa kuvuruga chama
wanasema chama kinakalibia kufa kifo kibaya:target:
Hizo porojo. Hatutaki kwenye JF watu wanaosema, 'watu huko mitaani, kuna maneno yameenea, n.k.', kama kweli unayoyasema ni kweli leta hapa quantifiable information siyo umbea. Kumbuka maneno ya Kelvin, 'If you can measuare what you say and present in numbers then you know something about it if not you know nothing'. Ni wananchi wa wapi, watu wa namna gani, na wapo wangapi waliokosa imani na uongozi wa CHADEMA?
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
890
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 890 280
watu mtaani wanashaangaa uamuzi wa chadema kumtimua zitto u naibu bungeni, wananchi walio wengi wanajua zitto kavuliwa uongozi wote mpaka u naibu katibu wa chama

wananchi wameanza kukosa imani na uongoza wa chadema kwa kuvuruga chama
wanasema chama kinakalibia kufa kifo kibaya:target:
Kwenye chama chako mangapi kama haya yanatokea mbona hutuambi wananchi wamekosa imani chama chako mpaka wengine mna wauwa...
 
N

nndondo

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2010
Messages
1,250
Likes
543
Points
280
N

nndondo

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2010
1,250 543 280
Jamani lazima tukubali kwamba CHADEMA as an instituttion lazima iongozwe na misingi ya kufanyakazi badala ya ukihiyo wa kusema nani kasema nani kasema. Ndio inawezekana kabisa Zitto anamchango mzuri na uwezo, lakini ukweii unabaki kuwa hana adabu na ni diffiicult to work with. Je ni nani kati yenu angeweza kukaa na Zitto ama mtu kama zitto katika kufanya kitu chochote iwe ni kama surbordinate wa hata kikundi cha kupiga debe pale mjini? Lazima mjue CHADEMA haiwezi kuongozwa na ushabiki wetu hasa kwa sasa uchaguzi umepita lazima wafanye kazi. Hivi huyu zitto anatofauti gani na tabia ya mafisadi ndani ya CCM ambao mnashangaa kila siku kwa nini hawafukuzwi lakini huyu akivuliwa madaraka tu mnapiga kelele? mimi nadhani mkumbuke kabisa kwamba sisi wote tuko nje, tuuachie uongozi wa CHADEMA ufanye kazi. Je ni mara ngapi umekuta hata kwenye kazi mtu ana qualification kubwa tu labda hata Phd, na experience na contacts lakini anakosa kazi kwa someone very junior, simply because the attitude is not right. Zitto hana right attitude wote sisi tuliopata bahati ya kupata uongozi katika sehemu za kazi tumeshafanya maamuzi kama hayo na tumeshangaa hata hivyo CHADEMA kuwa na uvumilivu wa kiasi hicho. Msaidieni Zitto mliokaribu nae atumie muda huu ajifunze how to behave professinally popote pale atakapokua, bado ni mdogo ananafasi ya kujifunza. Ajifunze, Ajifunze ajifunze, sikubalina na wale wanaomshabikia kuhama chama itakula kwale, CCM na wengine wamekua wakim mkubatia kwa kuwa alikua ana address, maisha ni kutumiana na hawa wamemtumia sasa njia pekee ni yeye kukubali kujifunza kutokana na makosa.
 
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
22
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 22 0
watu mtaani wanashaangaa uamuzi wa chadema kumtimua zitto u naibu bungeni, wananchi walio wengi wanajua zitto kavuliwa uongozi wote mpaka u naibu katibu wa chama

wananchi wameanza kukosa imani na uongoza wa chadema kwa kuvuruga chama
wanasema chama kinakalibia kufa kifo kibaya:target:
CCM ndiyo imeoza vibaya na inanuka kweli kweli katika kila fani -- rushwa, uongozi mbaya, kusema uongo, ubabaishaji etc etc. Uthibitisho ni kuporomoka kwake katika uchaguzi kutoka asilimia 81 hadi 61 na hiyo imekuja pamoja na kampeni ya kitajiri na uchakachauji wa kura. CCM IS REALLY SMELLING!!!! AGHHHHH!!!!!!!
 
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
22
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 22 0
Kwenye chama chako mangapi kama haya yanatokea mbona hutuambi wananchi wamekosa imani chama chako mpaka wengine mna wauwa...
Tujadili CCM imewaua viongozi wao wangapi hadi sasa:


1, Edward Sokoine
2. Horace Kolimba
3. Salome Mbatia
4. Amina Chifupa...?\
5.......
6......

Ongezeeni orodha hiyo tafadhali
 
T

Tikerra

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2008
Messages
1,704
Likes
10
Points
0
Age
65
T

Tikerra

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2008
1,704 10 0
watu mtaani wanashaangaa uamuzi wa chadema kumtimua zitto u naibu bungeni, wananchi walio wengi wanajua zitto kavuliwa uongozi wote mpaka u naibu katibu wa chama

wananchi wameanza kukosa imani na uongoza wa chadema kwa kuvuruga chama
wanasema chama kinakalibia kufa kifo kibaya:target:
It seems unamatatizo kidogo ya diagnostic ability.Kwasababu ni wazi kwamba Zitto ni double dealer,yuko tayari kwenye payroll ya mafisadi,ambao to me ni synonimous na CCM.Sasa mtu kama huyo atakuwaje mmoja wenu?Obviously haiwezekani kwa kipimo chochote.No,leo mmezungumza jambo kesho liko the other side.Ni bora aondoke.
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
16
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 16 135
CCM ndiyo imeoza vibaya na inanuka kweli kweli katika kila fani -- rushwa, uongozi mbaya, kusema uongo, ubabaishaji etc etc. Uthibitisho ni kuporomoka kwake katika uchaguzi kutoka asilimia 81 hadi 61 na hiyo imekuja pamoja na kampeni ya kitajiri na uchakachauji wa kura. CCM IS REALLY SMELLING!!!! AGHHHHH!!!!!!!
hAPA SASA NDO UTAPIMA CHADEMA INANYOKUFA

plain A
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
16
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 16 135
Tujadili CCM imewaua viongozi wao wangapi hadi sasa:


1, Edward Sokoine
2. Horace Kolimba
3. Salome Mbatia
4. Amina Chifupa...?\
5.......
6......

Ongezeeni orodha hiyo tafadhali

Tujadili CHADEMA imewaua viongozi wao wangapi hadi sasa

1. CHACHA WANGWE
2.NEXT ..........z
 
Mbaha

Mbaha

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2010
Messages
697
Likes
6
Points
35
Mbaha

Mbaha

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2010
697 6 35
sasa wew umeandika nini jakaya ndo anazidi kumiminiwa degree za heshima
Wewe ndo bure kabisa!!!! Degree za heshima zanatusaidia nini sisi watanzania wa kawaida???? Sisi tunahitaji maendeleo ya Taifa letu kwa ujumla na si maendeleo feki ya mtu mmoja tena anechangia kuangamiza taifa!!! Wake up for a minute!!!!! Dimwitt!!
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
16
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 16 135
Wewe ndo bure kabisa!!!! Degree za heshima zanatusaidia nini sisi watanzania wa kawaida???? Sisi tunahitaji maendeleo ya Taifa letu kwa ujumla na si maendeleo feki ya mtu mmoja tena anechangia kuangamiza taifa!!! Wake up for a minute!!!!! Dimwitt!!
maendeleo gani wewe unataka
CCM imekusadia ukue kwa amani mpaka sasa umepata maendeleo
 

Forum statistics

Threads 1,235,910
Members 474,863
Posts 29,240,285