Uongozi wa CHADEMA Taifa unaisha muda wake siku ya Ijmaa tarehe 14.09. 2019

hugochavez

hugochavez

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2013
Messages
1,904
Points
2,000
hugochavez

hugochavez

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2013
1,904 2,000
Taarifa nilizodokezwa kutoka ndani ya CHADEMA ni kwamba uongozi wa chama hicho Taifa unaisha muda wake siku ya ijmaa tarehe 14.09. 2019 na kama hawajafanya uchaguzi msajili wa vyama siasa Nchini atalazimika kukifuta chama hicho au kukitaka kisitishe shughuli za kisiasa Nchini.

Hata hivyo viongozi wake akiwemo mwenyekiti Freeman Mbowe na Dr Mashinji wapo kimya na hakuna dalili zozote za kuitisha uchaguzi hivi karibuni jambo litakalohalalisha kufutiwa usajili.
My Take: Yale Yale ya kupuuza katiba ya Nchi.
 
Crimea

Crimea

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2014
Messages
6,634
Points
2,000
Crimea

Crimea

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2014
6,634 2,000
Watashinda lakini hawatashinda.

Unaweza kuvuta vyama vya siasa, lakini kamwe huwezi futa fikra za kutaka mabadiliko.
Hivi wewe hapa unatetea nini?

Hiyo democrasia mnayolilia kila siku kwa nini msianze kui apply hapo chadema kwanza?

Hata kama huyo mbowe mnampenda vipi kwanini msiwe mnamchagua pindi uchaguzi ukifika?

Hivi chadema watapata akili lini? Kwanini mnawapa ccm sababu ya kuwagonga kila iitwapo leo?
 
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
21,394
Points
2,000
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
21,394 2,000
Taarifa nilizodokezwa kutoka ndani ya CHADEMA ni kwamba uongozi wa chama hicho Taifa unaisha muda wake siku ya ijmaa tarehe 14.09. 2019 na kama hawajafanya uchaguzi msajili wa vyama siasa Nchini atalazimika kukifuta chama hicho au kukitaka kisitishe shughuli za kisiasa Nchini.

Hata hivyo viongozi wake akiwemo mwenyekiti Freeman Mbowe na Dr Mashinji wapo kimya na hakuna dalili zozote za kuitisha uchaguzi hivi karibuni jambo litakalohalalisha kufutiwa usajili.
My Take: Yale Yale ya kupuuza katiba ya Nchi.
!Mbona hata kwenye uchaguzi wa serikali za mitaa wapo kimya......Msajili aache mikwala bhana mikoba ya mugabe atairithi nani?!!
 
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
21,394
Points
2,000
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
21,394 2,000
Watashinda lakini hawatashinda.

Unaweza kuvuta vyama vya siasa, lakini kamwe huwezi futa fikra za kutaka mabadiliko.
Mtanzania gani mwenye fikra hizo?
 
pureView Zeiss

pureView Zeiss

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2016
Messages
2,781
Points
2,000
pureView Zeiss

pureView Zeiss

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2016
2,781 2,000
Hakuna mwenye ubavu wa kuifuta chadema hapa chini ya jua
 
baharia Ar

baharia Ar

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2013
Messages
839
Points
250
baharia Ar

baharia Ar

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2013
839 250
Mnaumwa nyinyi.mnajitekenya mnacheka
 
mpimamstaafu

mpimamstaafu

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2018
Messages
2,465
Points
2,000
mpimamstaafu

mpimamstaafu

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2018
2,465 2,000
Taarifa nilizodokezwa kutoka ndani ya CHADEMA ni kwamba uongozi wa chama hicho Taifa unaisha muda wake siku ya ijmaa tarehe 14.09. 2019 na kama hawajafanya uchaguzi msajili wa vyama siasa Nchini atalazimika kukifuta chama hicho au kukitaka kisitishe shughuli za kisiasa Nchini.

Hata hivyo viongozi wake akiwemo mwenyekiti Freeman Mbowe na Dr Mashinji wapo kimya na hakuna dalili zozote za kuitisha uchaguzi hivi karibuni jambo litakalohalalisha kufutiwa usajili.
My Take: Yale Yale ya kupuuza katiba ya Nchi.
Vipi katiba ya nchi mbona kuna viongozi wanaipuuza itakuwa ya chadema?
 
heradius12

heradius12

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2011
Messages
9,905
Points
2,000
heradius12

heradius12

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2011
9,905 2,000
Hivi mbowe kuongoza chdma kwann ni pasua kichwa ka ma CCM? Tangu lini adui yako akakuombea mazuri?
 

Forum statistics

Threads 1,334,886
Members 512,157
Posts 32,489,904
Top