UONGOZI UDSM, RAIS DARUSO Wanataka kuleta Mgomo.


jambo1

jambo1

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2009
Messages
242
Likes
1
Points
0
jambo1

jambo1

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2009
242 1 0
Rais wa serikali ya Wanafunzi wa Chuo Kikuu cha Dar es Salaam Ndugu Mathias Simon Kipara anataka kuleta Mgomo.
Kipara kama rais wa DARUSO ameshindwa kufuata maazimio ya bunge la Daruso na kwa tamaa zake binafsi ameamua kuirudisha UDSM kwenye TAHLISO wakati UDSM kama Chuo cha UMMA kilishaaamua kujito kutoka TAHLISO, wakati wa maazimio ya kujitoa TAHLISO vyuo vya Umma vilidai kwamba TAHLISO imetekwa na mafisadi hivyo kutowatetea wanyonge pamoja na watoto wa wakulima wakati wakudai masuala ya MSingi kwa mustabali wa maendeleo ya TAIFA.
KIPARA amekwenda mbali zaidi na kuchukua PESA toka DARUSO bila ya kukubaliwa naBUNGE kwenda kulipia ADA ya TAHLISO.
KPARA amekuwa mtu mwenye kiburi na jeuri kubwa ameunda kamati yake ambayo kazi yake ni kufanya mawazo ya wasomi wa UDSM yasisikike kwa kubandua matangazo makala nakila kitu ambacho watu husema kuhusu yeye.
Sasa wanafunzi wanamtaka ajiuzulu, lakini yeye anaina madalaka ni kama pepo na hataki kukubaliana na hilo.
Katika hatua ya kushangaza Bunge la Daruso ilikuwa likae leo kupiga kura ya kumng'oa Uongozi wa Chuo umezuia mikutano yeyote ya Bunge.Huu ni mzaha..watu hawa hawakitakii mema chuo hiki.,Wanapenda kuona migomo ikitokea mara kwa mara na wakiendelea hivi Mgomo UDSM unanuakia soon..Tusubiri tuone jumatatu..!
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,522
Likes
14,853
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,522 14,853 280
Vipi boom limeisha mara hii? mnamkumbuka Six? alikua kiongozi wa migomo UDSM
 
M

mams

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2009
Messages
616
Likes
8
Points
35
M

mams

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2009
616 8 35
Mkiungana kwa pamoja na kudai haki zenu mtafanikiwa. Mkitofautiana na mkaendekeza kuwakumbatia ma traitor mmekwisha!
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
393
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 393 180
DARUSO ya sasa siyo ile ya fikra chechemizi.
Hawana la msingi wala la kusimamia zaidi ya mikopo....

Nitawaunga mkono endapo watasimama kupigania haki za watanzania wengi na kuleta fikra za kisomi kwenye mdahalo wa kitaifa na siyo kutafuta umaarufu kupitia migomo.

Am sorry kwamba kwa sasa hawa wenzetu ni busati yaani kapeti la wanafiki
 
M

Mapinduzi

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2008
Messages
2,427
Likes
23
Points
0
M

Mapinduzi

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2008
2,427 23 0
DARUSO ya sasa siyo ile ya fikra chechemizi.
Hawana la msingi wala la kusimamia zaidi ya mikopo....

Nitawaunga mkono endapo watasimama kupigania haki za watanzania wengi na kuleta fikra za kisomi kwenye mdahalo wa kitaifa na siyo kutafuta umaarufu kupitia migomo.

Am sorry kwamba kwa sasa hawa wenzetu ni busati yaani kapeti la wanafiki
Unaweza kuandika bila kuhusisha bad words; watch your steps.
 
M

Mapinduzi

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2008
Messages
2,427
Likes
23
Points
0
M

Mapinduzi

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2008
2,427 23 0
umeandika kwa speed sana. hebu andika taratibu nikuelewe hapo unamaanisha nini???
Namaanisha unaweza, na unajua kuwa unaweza, na pia inakubidi uandike kwa kutumia maneno mazuri, yanayokubalika; sio matusi na maneno yasiyokubalika katika jamii.

Imekuwa desturi kwako kutumia maneno yasiyokubalika, yasiyopendeza kwa jamii pasina kuwa na sababu ya msingi. Chunga mwenendo wako.
 
kilimasera

kilimasera

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
3,073
Likes
23
Points
135
Age
42
kilimasera

kilimasera

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
3,073 23 135
tatizo kuna mamluki wa CHICHIEM ndani yake sidhani kama watakubaliana na mgomo huo lazima kutakuwa na kugawanyika hapo cha muhimu kwanza uongozi ili kuepuka balaa unganisheni kwanza wanachuo wote wawe kitu kimoja hapo ndipo skills ya uongozi inapohitajika kwani kuna watu wametoka kwenye familia za kifisadi so kwao shida hawazijui kabisa!
 
N

ngoko

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
574
Likes
2
Points
0
N

ngoko

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
574 2 0
Rais wa serikali ya Wanafunzi wa Chuo Kikuu cha Dar es Salaam Ndugu Mathias Simon Kipara anataka kuleta Mgomo.
Kipara kama rais wa DARUSO ameshindwa kufuata maazimio ya bunge la Daruso na kwa tamaa zake binafsi ameamua kuirudisha UDSM kwenye TAHLISO wakati UDSM kama Chuo cha UMMA kilishaaamua kujito kutoka TAHLISO, wakati wa maazimio ya kujitoa TAHLISO vyuo vya Umma vilidai kwamba TAHLISO imetekwa na mafisadi hivyo kutowatetea wanyonge pamoja na watoto wa wakulima wakati wakudai masuala ya MSingi kwa mustabali wa maendeleo ya TAIFA.
KIPARA amekwenda mbali zaidi na kuchukua PESA toka DARUSO bila ya kukubaliwa naBUNGE kwenda kulipia ADA ya TAHLISO.
KPARA amekuwa mtu mwenye kiburi na jeuri kubwa ameunda kamati yake ambayo kazi yake ni kufanya mawazo ya wasomi wa UDSM yasisikike kwa kubandua matangazo makala nakila kitu ambacho watu husema kuhusu yeye.
Sasa wanafunzi wanamtaka ajiuzulu, lakini yeye anaina madalaka ni kama pepo na hataki kukubaliana na hilo.
Katika hatua ya kushangaza Bunge la Daruso ilikuwa likae leo kupiga kura ya kumng'oa Uongozi wa Chuo umezuia mikutano yeyote ya Bunge.Huu ni mzaha..watu hawa hawakitakii mema chuo hiki.,Wanapenda kuona migomo ikitokea mara kwa mara na wakiendelea hivi Mgomo UDSM unanuakia soon..Tusubiri tuone jumatatu..!
Piganieni katiba mpya ya DARUSO ili kumpunguzia madaraka Rais wenu na kuwapa walio wengi nguvu ya kuamua juu ya maslahi yao.
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
648
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 648 280
Jitahidini msolve hayo mambo. Mambo ya migemo itawacost jamani.
 
Anfaal

Anfaal

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
1,157
Likes
7
Points
0
Anfaal

Anfaal

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
1,157 7 0
Ah kuna mambo mengine ni madogo saana na wameyakuza. Hivi mkiwa TAHLISO hamuwezi kudai haki zenu? Katiba inasema nini juu ya mamlaka ya Rais? Kubandika maandishi ya kumchafua inasaidia?
 
R

roby m

Member
Joined
Nov 21, 2010
Messages
28
Likes
1
Points
3
R

roby m

Member
Joined Nov 21, 2010
28 1 3
Waliozuia mikutano ya bunge hawaitakii UDSM amani!!!




We all have ability, The difference is how we use it!!!!!!!!:hungry:
 
R

roby m

Member
Joined
Nov 21, 2010
Messages
28
Likes
1
Points
3
R

roby m

Member
Joined Nov 21, 2010
28 1 3
Ah kuna mambo mengine ni madogo saana na wameyakuza. Hivi mkiwa TAHLISO hamuwezi kudai haki zenu? Katiba inasema nini juu ya mamlaka ya Rais? Kubandika maandishi ya kumchafua inasaidia?



sijakuelewa unaunga mkono ujinga eeh!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,237,968
Members 475,809
Posts 29,308,196