Uongozi Mwanza uchunguzwe, machinga wavunjiwa vibanda bila mbadala


charles mvuye

charles mvuye

Member
Joined
Nov 6, 2016
Messages
8
Likes
2
Points
5
Age
26
charles mvuye

charles mvuye

Member
Joined Nov 6, 2016
8 2 5
Machinga jijini Mwanza Leo wamevunjiwa vibanda vyao vya biashara bila makubaliano na serikali wapi wataenda kufanya biashara zao huku mkuu wa wilaya Nyamagana akikataa kabisa kutokaa meza moja kulijadili na viongozi wa wafanya biashara hao.
 
Jerrymsigwa

Jerrymsigwa

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2012
Messages
13,987
Likes
4,488
Points
280
Jerrymsigwa

Jerrymsigwa

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2012
13,987 4,488 280
Sehemu gani wamevunjiwa?
 
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2015
Messages
6,716
Likes
7,458
Points
280
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2015
6,716 7,458 280
Town kote ni kweupe wameondolewa
 
shiu yang

shiu yang

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2016
Messages
2,534
Likes
4,568
Points
280
Age
48
shiu yang

shiu yang

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2016
2,534 4,568 280
Naliona wanamlilia MKURU
Oooh sisi tulikuchagua tusaidie,
ALLAH...kumbe MKURU hakuwajibu
Ha..! Hapo lazima ujue Hesabu
 
yokohama yokozuna

yokohama yokozuna

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2016
Messages
326
Likes
110
Points
60
Age
47
yokohama yokozuna

yokohama yokozuna

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2016
326 110 60
?????
 
mjingamimi

mjingamimi

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2015
Messages
15,726
Likes
13,790
Points
280
mjingamimi

mjingamimi

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2015
15,726 13,790 280
Mwanza.?sawa tuuu.
 
mtima nyongo

mtima nyongo

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2015
Messages
1,780
Likes
1,456
Points
280
Age
49
mtima nyongo

mtima nyongo

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2015
1,780 1,456 280
Wabomoe tu!si waliipenda wenyewe
 
Freyzem

Freyzem

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2013
Messages
7,486
Likes
17,675
Points
280
Freyzem

Freyzem

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2013
7,486 17,675 280
Siamini kama wamegeukwa! Huko si ndiko mkulu alifungia kampeni na kujizolea kura nyingi zaidi...
 
G'taxi

G'taxi

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2013
Messages
3,469
Likes
2,921
Points
280
G'taxi

G'taxi

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2013
3,469 2,921 280
Machinga jijini Mwanza Leo wamevunjiwa vibanda vyao vya biashara bila makubaliano na serikali wapi wataenda kufanya biashara zao huku mkuu wa wilaya Nyamagana akikataa kabisa kutokaa meza moja kulijadili na viongozi wa wafanya biashara hao.
Walishapangiwa maeneo bhana Nyegezi na Kiloleli,tena miezi mitatu nyuma walishaambiwa
 
Root

Root

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Messages
29,760
Likes
17,415
Points
280
Root

Root

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2012
29,760 17,415 280
Kwani hawakuambiwa kuwa hawatakiwi kuwa hapo walipo?
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
15,391
Likes
6,412
Points
280
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
15,391 6,412 280
Mlinipigia Kura Hakuna Kuondoka Yaani Hapa Hapa
Mwanza Ikalipuka Kwa Shangwe Vifijo Na Nderemo
Dada Mmoja Wakati Wa Kampeni Akiwa Kanda Ya Ziwa
Alisema Mkulu Angeshindwa Urais Basi Angeacha Kufanya Tendo La Ndoa

Akaenda Mbali Zaidi Dada Huyo Kuwa Akishinda Tendo La Ndoa Anafanya Kama Kawaida
Najua Sasa Hivi Naye Anaisoma Number Na Tendo Lake La Ndoa
 
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2015
Messages
6,716
Likes
7,458
Points
280
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2015
6,716 7,458 280
Wakafanyie biashara kwenye maeneo yaliyotengwa sio kuziba barabara
 
silasc

silasc

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2013
Messages
3,375
Likes
1,886
Points
280
silasc

silasc

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2013
3,375 1,886 280
Machinga jijini Mwanza Leo wamevunjiwa vibanda vyao vya biashara bila makubaliano na serikali wapi wataenda kufanya biashara zao huku mkuu wa wilaya Nyamagana akikataa kabisa kutokaa meza moja kulijadili na viongozi wa wafanya biashara hao.
Uwe unafanya utafiti hata kidogo au uwe na credible source. Ukweli ktk habari yako ni kuvunjiwa vibanda, hayo mengine ni uongo.
 
Ngisibara

Ngisibara

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2009
Messages
2,396
Likes
707
Points
280
Ngisibara

Ngisibara

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2009
2,396 707 280
Safi sana kapu la CDM linaongeza namba kwani 2020 sio mbali mungu akijalia
 
Entim

Entim

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
3,376
Likes
1,148
Points
280
Entim

Entim

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
3,376 1,148 280
Mlinipigia Kura Hakuna Kuondoka Yaani Hapa Hapa
Mwanza Ikalipuka Kwa Shangwe Vifijo Na Nderemo
Dada Mmoja Wakati Wa Kampeni Akiwa Kanda Ya Ziwa
Alisema Mkulu Angeshindwa Urais Basi Angeacha Kufanya Tendo La Ndoa

Akaenda Mbali Zaidi Dada Huyo Kuwa Akishinda Tendo La Ndoa Anafanya Kama Kawaida
Najua Sasa Hivi Naye Anaisoma Number Na Tendo Lake La Ndoa
Mmmh...mr. anaye kweli? Wallahi mwanaume amedhalilishwa.
 
K

kkarumekenge

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2013
Messages
1,711
Likes
672
Points
280
Age
57
K

kkarumekenge

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2013
1,711 672 280
Mambo yaliyofanywa Mwanza yamedhihirisha ombwe kubwa la uongozi katika ngazi ya mkoa na wilaya. Mambo yaliyofanyika siyo ya kufanywa karne hii na hasa tukizingatia hali ya uchumi waliyonayo wananchi. Haya siyo majipu ni nundu kabisa!
 
accused

accused

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2015
Messages
2,513
Likes
2,612
Points
280
accused

accused

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2015
2,513 2,612 280
Acha waisome namba maana waliyataka wenyewe.... Sasa wa kuchunguza uongozi wa mwenzie ni nani elihali wa juu anasapoti Kila upuuzi anaoufanya wa chini yake!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,274,693
Members 490,736
Posts 30,521,144