Uongozi DAWASCO Upanga ni wabadhirifu


S

stesheni

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2013
Messages
444
Likes
159
Points
60
S

stesheni

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2013
444 159 60
Uongozi wa DAWASCO Upanga unawanyanyasa vibarua wake. Vibarua wanafanya kazi ngumu tena hadi jioni na Jumamosi pia, lakini serikali inatoa pesa kwa ajili ya mishahara yao lakini uongozi unakula pesa hizo na kuwafanya waishi maisha magumu.

Cha kushangaza ni kwamba DAWASCO wanakusanya pesa wenyewe, iweje vibarua wakae miezi mitatu hawajalipwa. Serikali chunguza DAWASCO Upanga maana wanaleta uchonganishi baina ya vibarua na wananchi.
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
63,242
Likes
33,159
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
63,242 33,159 280
Nnakumbuka hao dawasco upanga walikuwa wanakata maji makusudi kabisa ili ukaripoti kwao halafu wanajidai kuja na kukwambia bomba lina hitilafu na inatakiwa spare hii na hii na hii kwa hiyo tukiomba makao makuu itachukuwa hadi wiki, kama unapesa tupe tukanunuwe tuje kurekebisha upate maji. Ukiwapa pesa haifiki hata nusu saa maji yanarudi.

Ni mafisadi wakubwa hao. Tena wakatumbuliwe haswa, wacha waisome namba wametesa sana watu.
 
butron

butron

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2013
Messages
1,408
Likes
979
Points
280
butron

butron

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2013
1,408 979 280
Nnakumbuka hao dawasco upanga walikuwa wanakata maji makusudi kabisa ili ukaripoti kwao halafu wanajidai kuja na kukwambia bomba lina hitilafu na inatakiwa spare hii na hii na hii kwa hiyo tukiomba makao makuu itachukuwa hadi wiki, kama unapesa tupe tukanunuwe tuje kurekebisha upate maji. Ukiwapa pesa haifiki hata nusu saa maji yanarudi.

Ni mafisadi wakubwa hao. Tena wakatumbuliwe haswa, wacha waisome namba wametesa sana watu.
Dah,mkuu unachosema ni kweli Mimi mwenyewe wamekata bomba langu makusudi alafu wanasema nitoe 25000 eti wànunue kifaa!!Alafu pia wanabambikia Wateja bill kubwa tofauti na matumizi.Kuna jirani yangu walimpa bill ya laki sits wakati matumizi yake in ya kawaida nyumbani. DAWASCO BOKO ni shida aisee.Ata waziri wa maji atumbuliwe sio mfuatiliaji.
 

Forum statistics

Threads 1,274,855
Members 490,833
Posts 30,526,000