Unyanyasaji wa polisi (FFU) wanaolinda Ikulu dhidi ya raia - 20/09/2011


bwegebwege

bwegebwege

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2010
Messages
1,031
Likes
19
Points
135
bwegebwege

bwegebwege

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2010
1,031 19 135
Jamani hii imetokea jioni hii pale Magogoni, nia inayopita Ikulu kutokea Ferry kuelekea Upanga! Mtangajika mmoja amepita akiendesha gari muda mfupi baada ya saa 12 Jioni, cha ajabu FFU waliokuwa zamu wakamkimbiza kwa kuwa hairuhusiwi kupita pale muda huo, kijana wa watu akasimama na kujieleza kuwa hakuona kibao na ni mgeni, Cha kushangaza aliamuriwa yafuatayo:-
1. Alipe faini ya shilingi 80,000/= (ambayo baaday eilipunguzwa hadi kufikia 50,000/= baada ya kjana yule kulalamika kuhusu hilo). Na hat ahiyo elfu 50, masikini yule kijana hakuwa nayo, alikuwa na 5000/= tu mfukoni!!! ALipoeleza hayo wale askari wakamnyang’anya hele hizo na kasha wakamwambia kwa kuwa amekosa faini basi watamuadhibu hapo hapo!!
2. ADHABU: Kijana wa watu alichangiwa kwa kupigwa sana mateke na virungu na askari hao, pamoja na kumnyang’anya hela yake aliyokuwa nayo (5000/=)!! Baadaye akatakiwa kuondoka mara moja eneo la tukio na kuelezwa kwamba endapo akikutana na askari wengine mbele ya safari wakimuona anatokea njia ile basi awaeleze kuwa “TAYARI AMEMALIZANA NA KIKUNDI HICHO CHA MWANZO”
Hii ni kweli imetokea, jioni ya leo (majira ya saa moja na nusu jioni) nanimejikuta nina maswali meeengi sana….
Hivi utaratibu uliopaswa kufuatwa ni upi?? Kama amekosa si angepelekwa moja kwa moja Central Police??
Inakuwaje Polisi wetu wanamvamia na kumshambulia raia amabaye hana silaha na amejisalimisha kwao?? Naelewa kupiga virungu ni pale tu endapo mtuhumiwa anakataa kukamatwa kisheria au anatiumia nguvu katika kuping akukamatwa kwake…hapo pia polisi hawa wlaipaswa kutumia “REASONABLE FORCE”!! Anaposhambuliwa raia mwema kama huyu, ambaya hajakaidi hat akidogo agizo la askari ni haki??
Wana JF naomba msaada wa mawazo, kama kuna mwenye anuaniya barua pepe ya Mh. Nahodha naomba msaada ili tuelimishane!! Hili halikubaliki na ni aibu kubwa kwa nchoi inayojisifia kuwa inaongoza kwa amani!
KAMA MH NAHODHA NA WATENDAJI WAKE WANASIKIA HILI HEBU FANYENI KAZI …..
 
G

Giddy Mangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2011
Messages
833
Likes
8
Points
0
G

Giddy Mangi

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2011
833 8 0
Kidumu chama cha Majambazi.
 
Inkoskaz

Inkoskaz

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
6,336
Likes
463
Points
180
Inkoskaz

Inkoskaz

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
6,336 463 180
macho yao yote barabarani badala ya ikulu.angekubali fine akalipe kituoni wampe na risiti(GRR)<br />
Hawana tofauti na wanaolinda MAJENGO ya benki wakiona umepita no entry wanaacha lindo.ndo maana watu wanaiba pesa na kuwapita mlangoni na smg zao..poor intelligence
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,430
Likes
3,484
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,430 3,484 280
Nchi hii haina utawala wa kisheria. Ndivyo walivyoagizwa na wakuu wao.
 
Al shabab

Al shabab

Member
Joined
May 21, 2011
Messages
71
Likes
0
Points
0
Al shabab

Al shabab

Member
Joined May 21, 2011
71 0 0
hawana elimu ya sheria,wamefundishwa kulenga shabaha tu,poor them.
 
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
9,935
Likes
1,745
Points
280
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
9,935 1,745 280
Jamaa akivaa zile suti za hongo analindwa na culprits, lol
 
Lutala

Lutala

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2010
Messages
845
Likes
21
Points
35
Lutala

Lutala

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2010
845 21 35
Hao jamaa ma frustration kibao. Kazi zingine noma. Cha msingi jihadharini kupita hapo, watawatengua viuno.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,114
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,114 280
tatizo ssa ni kila mtu kujikuta yupo juu ya sheria
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,369
Likes
1,292
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,369 1,292 280
Nadhani wanapenda sana madereva wakatize hapo ili wapate posho KIDUMU CHAMA CHA MAPINDUZI! Rushwa hoyeeee
 
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
7,201
Likes
287
Points
180
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
7,201 287 180
hukufanikiwa hata kupiga picha kwa simu yako? ungekuwa na evidence tungewabana wanatolewa gazetini na pia mkuu wao angepewa taarifa na ushahidi huo na vyombo vya hanari vingefuatilia hatma yao na yule kijana pia,
 
Inkoskaz

Inkoskaz

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
6,336
Likes
463
Points
180
Inkoskaz

Inkoskaz

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
6,336 463 180
kuna mazigira ya kupigasimu mkuu vinginevyo kibao kingeweza kumgeukia yeye na hata kupoteza hiyo cmu yake.inf aliyotoa ni habari tosha unless kuna namna inakuhusu and you need more evidence unaweza ku-mpm mtoa habari kama yupo willing ku-coperate
 
P

pitapita

Member
Joined
Feb 9, 2008
Messages
22
Likes
2
Points
5
P

pitapita

Member
Joined Feb 9, 2008
22 2 5
This is not new. It happened to me more than 15 years ago when I was driving and showing my kids the animals in the state house compound from the side of magogoni road. Askari alipanda katika gari langu and ikanibidi nitoe hela. Sikumbuki ngapi lakini alikuwa na bunduki na mimi nilikuwa na watoto kwa hiyo sikutaka malumbano.
 
Anheuser

Anheuser

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2011
Messages
1,960
Likes
52
Points
145
Anheuser

Anheuser

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2011
1,960 52 145
Fiction.

Faini ambayo unatakiwa kulipa hapo hapo, na halafu ni negotiable, ni rushwa. Walikuwa wanataka kupozwa.

Sasa polisi mkishindwana kwenye viwango vya rushwa hawezi kuanza kukupa kipondo, ataingia garini na kukuamuru uelekee to the nearest mazabe, all the while, negotiation zinaendelea.

Na kama ukipigwa hawezi tena ku strike a deal na wewe eti ukienda mbele ukimaindiwa na polisi wengine waambie tumeshamalizana na wengine huko nyuma, hiyo ni kama mlielewana ki-rushwa rushwa, sio kama ulipewa kipondo.
Ndivyo wanavyo operate. Unless kuna mengine yalitokea/yalijibizana hapo katikati.

Story hii imetiwa garlic salt, black pepper, curry powder, na all-purpose seasoning!
 
bwegebwege

bwegebwege

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2010
Messages
1,031
Likes
19
Points
135
bwegebwege

bwegebwege

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2010
1,031 19 135
Na wewe kwa nini usipige picha ukaleta hapa? yasije kuwa majungu tu
Ndugu, niamaini, sian sababu ya kuleta majungu hapa! Ni kweli imetokea na imeniumiza sana! Sidhani kama jamaa angeweza kupiga picha katika mazingira hayo...si ndiyo wangemuua kabisa?
 
bwegebwege

bwegebwege

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2010
Messages
1,031
Likes
19
Points
135
bwegebwege

bwegebwege

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2010
1,031 19 135
Fiction.

Faini ambayo unatakiwa kulipa hapo hapo, na halafu ni negotiable, ni rushwa. Walikuwa wanataka kupozwa.

Sasa polisi mkishindwana kwenye viwango vya rushwa hawezi kuanza kukupa kipondo, ataingia garini na kukuamuru uelekee to the nearest mazabe, all the while, negotiation zinaendelea.

Na kama ukipigwa hawezi tena ku strike a deal na wewe eti ukienda mbele ukimaindiwa na polisi wengine waambie tumeshamalizana na wengine huko nyuma, hiyo ni kama mlielewana ki-rushwa rushwa, sio kama ulipewa kipondo.
Ndivyo wanavyo operate. Unless kuna mengine yalitokea/yalijibizana hapo katikati.

Story hii imetiwa garlic salt, black pepper, curry powder, na all-purpose seasoning!
Are you one of them?? AU wewe ni mwakilishi wa Ikulu? Hakuna fiction hapo, believe me or believe them...
 
MJINI CHAI

MJINI CHAI

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2010
Messages
2,003
Likes
743
Points
280
MJINI CHAI

MJINI CHAI

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2010
2,003 743 280
huwa wanaangalia kwanza ni mtu wa aina gani na una uwezo gani katika kujieleza........mi nilipita hapo saa 2 jioni nilisimamishwa na nikajieleza wakaniachia bila bughudha yeyote ila nisipite tena muda huo.......Acheni kulialia, jieleze..............
 
M-bongotz

M-bongotz

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,734
Likes
44
Points
145
M-bongotz

M-bongotz

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,734 44 145
Wataishia kulinda mageti tu kama kufuli
 
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,752
Likes
41
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,752 41 0
Acha kujishebedua,,,,unahisi hao polisi waliokushika ndio waliomshika jamaaa,,,????au kabla yako walishapita wangapi??????inawezekana walishakamata weng na wakahisi wanaweza kukuachia,kwan maeneo mangap huwa watu wanajieleza na hawasikilizwi???,je polisi watu ambao imewaua hawajui kujieleza,,,,,,,SHUKURU MUNGU IT WAZ UR LUCKY
huwa wanaangalia kwanza ni mtu wa aina gani na una uwezo gani katika kujieleza........mi nilipita hapo saa 2 jioni nilisimamishwa na nikajieleza wakaniachia bila bughudha yeyote ila nisipite tena muda huo.......Acheni kulialia, jieleze..............
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,005
Likes
6,446
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,005 6,446 280
wanaacha kupiga wezi wanapiga wananchi wasio na hatia
 

Forum statistics

Threads 1,249,425
Members 480,661
Posts 29,698,024