Unyama wanaofanyiwa waheshimiwa Mbowe na Matiko haukubaliki, hauvumiliki na siyo wa kitanzania

Sexless

JF-Expert Member
Mar 11, 2017
9,016
2,000
Huyu mtu anaye wakomoa hawa Waheshimiwa hana roho ya utu, hana ubinadamu na kwa kweli siyo mtanzania

Watanzania bara huwa wana simile, wana kiasi na wana huruma. Watanzania visiwani wana muhali na huruma. Huyu anayewatesa wahe Mbowe na Matiko anatoka upande upi wa Tanzania?

Kwa hali ya kawaida tu, kiubinadmu na kiutu wanayofanyiwa Matiko na Mbowe hayakubaliki

Walahi ninaapa mbele ya mbingu na ardhi ya kwamba ipo siku maumivu na mateso yao yatajibiwa kwa vitendo.

Nimekasirika sana, unayechangia mada hii kuwa makini.
 

TIBIM

JF-Expert Member
Dec 1, 2017
8,022
2,000
Kagoma kununulika wameishiwa mbinu.Wanadhani upinzani ni Mbowe,kumbe upinzani ni wao kushindwa kutimiza waliyotuhaidi,hakuna aliyewahi pambana na watu akashinda.Kashindwa Hitler, Mao,Farao,sembuse mwanadamu aliyezaliwa na mwanamke.Hiki ni kizazi cha kuhoji uzuri kinajua tenganisha Mchele na pumba.Jiwe kaletwa na Mungu ili chama chakavu kife. Watapiga sana pushup mwakani hawana ajenda wala hoja za kujibu.Wanachofaulu kwa bidii ni kupambana na watu zaidi kuliko kupambana na maendeleo
 

TIBIM

JF-Expert Member
Dec 1, 2017
8,022
2,000
Watz twatambuana kwa tabia na maadili yetu.Shida ni mapandikizi yasiyokuwa na DNA za kitz.
 

MISULI

JF-Expert Member
Jan 15, 2014
7,389
2,000
Kwa kosa la mkurugenzi wa uchaguzi kugoma kutoa hati za kiapo vya usimamizi wa kura angetenda kwa hekima Akwilini asingeuwawa.Damu yake haitowaacha Salama
Mbona akina Mashinji, mnyika, msigwa na mdee wako nje?

The problem with the world is that the intelligent people are full of doubts, while the stupid ones are full ofconfidence.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom