Unyama wa Jeshi la Polisi zidi ya raia/wanapewa wapi mafunzo haya hawa? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unyama wa Jeshi la Polisi zidi ya raia/wanapewa wapi mafunzo haya hawa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by abdulahsaf, Mar 10, 2011.

  1. a

    abdulahsaf JF-Expert Member

    #1
    Mar 10, 2011
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
  2. GHIBUU

    GHIBUU JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 2,985
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Muungano tutaukumbuka milele juu ya unyama walitufanyia zanzibar,,,,,,,dume la nyaniii na mwinyiiiiii mzee kondom wahasidi wa zanzibar,,,,waonevu wa zanzibar na wazanzbari wote,,tutwachukia maishaaaaa..

    Ila damu pale chini tutaikumbuka milele..
     
Loading...