Ununuzi Wa Rada Ya Hali Ya Hewa


OFFORO

OFFORO

Member
Joined
Aug 18, 2008
Messages
40
Likes
0
Points
13
OFFORO

OFFORO

Member
Joined Aug 18, 2008
40 0 13
Wandugu, Wajameni, Kaka ,dada ,mama Na Baba

Katika Pitapita Zangu Katika Magazeti Ya Kibongo Nilikuta Habari Moja Ya Kuwa "tanzania Kupitia Vikao Halali Vya Bunge Kuwa Ina Mpango Wa Kununua Rada Mpya Ya Hali Ya Hewa"

Hii Habari Ilitolewa Maoni Na Baadhi Ya Watz Sasa

Baadhi Walikubali Ununuzi Huo Wa Rada

Wengine Walikataa Na Kusema Kuwa Hatuna Sababu Ya Kununua Rada Ya Hali Ya Hewa Kwa Kuwa Hali Ya Hewa Kwetu Tanzania Si Muhimu

Wadau Wa Jf

Nyie Mwasemaje?[/b]
 
Lasthope

Lasthope

Senior Member
Joined
Jun 5, 2008
Messages
149
Likes
3
Points
0
Lasthope

Lasthope

Senior Member
Joined Jun 5, 2008
149 3 0
Wandugu, Wajameni, Kaka ,dada ,mama Na Baba

Katika Pitapita Zangu Katika Magazeti Ya Kibongo Nilikuta Habari Moja Ya Kuwa "tanzania Kupitia Vikao Halali Vya Bunge Kuwa Ina Mpango Wa Kununua Rada Mpya Ya Hali Ya Hewa"

Hii Habari Ilitolewa Maoni Na Baadhi Ya Watz Sasa

Baadhi Walikubali Ununuzi Huo Wa Rada

Wengine Walikataa Na Kusema Kuwa Hatuna Sababu Ya Kununua Rada Ya Hali Ya Hewa Kwa Kuwa Hali Ya Hewa Kwetu Tanzania Si Muhimu

Wadau Wa Jf

Nyie Mwasemaje?[/b]
Washaanza tena mambo yaleeeeeeeeeeeee, ya kipindi kileeeeeeeee, haya tu.
 

Forum statistics

Threads 1,236,725
Members 475,218
Posts 29,267,381