University of Dar es salaam iamke sasa, imedumaa kwa kipindi cha miaka 50.


O

Omona Wanyu

Member
Joined
Feb 29, 2012
Messages
51
Points
70
O

Omona Wanyu

Member
Joined Feb 29, 2012
51 70
Chuo kikuu cha Dar es salaam, kwa hakika hakijafanya kama kinavotegemewa kwa kipindi cha miaka 50, kimebaki hivyo hivyo kwa kipindi kirefu, kimeshindwa kutoa wasomi na wataalamu wanaohitajika katika karne hii, wakati sayansi na teknlojia inakuwa Chuo hiki kimeendelea kutoa wataalamu walewale sambamba na vyuo vingine vilivyo anza chini ya miaka 15 iliyopita kama SAUT, SAUT ndio chuo pekee chenye idadi kubwa ya wanafunzi hapa Tanzania, na kinakuwa kwa kazi ya kongeza fani kwa speed ya ajabu, kwa hali hii watakuwa wapi miaka 35 ijayo, UDSM badilikeni muendelee mbele, hivi sasa hatutehgemei muendelee kufunza tuu walimu na wanasheria tunataka kusikia wanasayansi wa anga za juu, mabingwa wa sayansi, na vitu vinavyo fanana UDSM badirikeni hamfanani na miaka 50.
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,030
Points
2,000
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,030 2,000
Sioni hata cha maana ulichoandika hapa?
 
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
11,683
Points
2,000
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
11,683 2,000
Hayo mabadiliko unayoyazungumzia ni idadi ya wanachuo kama ilivyo kwa SAUT? Jamani wanafunzi/graduates wa vyuo vingine ukiondoa UDSM, muwe mnatoa hoja ambazo hazitatupa shaka juu ya elimu mnayoipata huko!
 
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
16,355
Points
2,000
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
16,355 2,000
Duh kwa hoja hii na nimepata picha ya chuo unachosoma aisee
 
Chiwa

Chiwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2008
Messages
2,280
Points
2,000
Chiwa

Chiwa

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2008
2,280 2,000
tabu ya kusoma vyuo vya kuandikiwa notice ubaoni na kutafsiliwa notice kiswahili recture na seminar hazitofautiani ndo vilivyo lemaza ubongo wako!
 
mfarisayo

mfarisayo

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
5,074
Points
1,500
mfarisayo

mfarisayo

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2010
5,074 1,500
Hoja yako ni dhaifu sana, kwa kifupi UDSM ndio chuo bora kwa TZ, Africa Mashariki na Africa kwa ujumla. Pia unapaswa kuelewa kuwa Chuo hiki kinajitahidi sana kuendeleza taaluma kwa tz licha ya fitna na hila za serikali kutaka kukididimiza.
 
S

Suma mziwanda kageye

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2012
Messages
214
Points
0
Age
73
S

Suma mziwanda kageye

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2012
214 0
Mtoa mada anazo principle 2.xo hawez xoma udsm
 
M

mgummoja

Member
Joined
Dec 15, 2012
Messages
16
Points
0
M

mgummoja

Member
Joined Dec 15, 2012
16 0
Mtoa mada anazo principle 2.xo hawez xoma udsm
No riserch no right to speek.Tafuta undergraduets wa mwaka huu katika course chache kama Computers science, Bsc with education etc uone kama hao wenye principle 2 hawapo,then uludi kufuta utumbo ulioandika hapa.
 
M

mgummoja

Member
Joined
Dec 15, 2012
Messages
16
Points
0
M

mgummoja

Member
Joined Dec 15, 2012
16 0
Duh kwa hoja hii na nimepata picha ya chuo unachosoma aisee
vip wakuu mbona mnakuwa wakali tunapozungumzia udhaifu wa udsm kikiwa kama chuo chetu kikongwe tz?. whyyyyyyy............
 
O

Omona Wanyu

Member
Joined
Feb 29, 2012
Messages
51
Points
70
O

Omona Wanyu

Member
Joined Feb 29, 2012
51 70
Wachangiaji wanaoipondea post yangu, siwashangai na wala siwalaumu, kwa maana kila mtu anao uhuru wa kutoa mawazo yake kwa jisi anavyoona mradi havunji sheria, as per Bill of Human Rights you have that absolute right, na kwa kutizama uelewa wenu napata picha harisi ya mindset yenu wote muna Inferiority complex inayowafanya mshindwe kuelewa mantiki ya mtu na kukimbilia kulalamika bila kuwa na sababu ya msingi, you guys are running short of reasoning compounded with poor argumentation ngoja niwasaidie the matter at issue here is
1. The University of Dar es salaam is not reflecting its fifty years of age.
2. The Institution has remained with the limited number of students while the demand kept rising.
3. Idadi ya Wanafunzi ni moja ya Indication kwamba chuo kinakua.
4. Common disciplines ndizo bado zinatolewa pale Chuoni kwa miaka nenda rudi.
Twende tukatibiwe ugonjwa wa inferiority complex na kugeuka walalamikaji siku zote bila kufanya utafiti na kuleta suruhu ya mambo.

Kwa wale Walalamikaji kwa taarifa yako am a graduate of the same institution, kwa hiyo msiwe wagonjwa wa kukariri tu kwamba kila anyekinzana na hoja anatoka upande wa pili wa mfumo.
 
O

Omona Wanyu

Member
Joined
Feb 29, 2012
Messages
51
Points
70
O

Omona Wanyu

Member
Joined Feb 29, 2012
51 70
O

Omona Wanyu

Member
Joined
Feb 29, 2012
Messages
51
Points
70
O

Omona Wanyu

Member
Joined Feb 29, 2012
51 70
Sioni hata cha maana ulichoandika hapa?
Principally because you are poor in reasoning, short in thinking and analyzing fact you have failed basically even to understand what I have writen.
 
O

Omona Wanyu

Member
Joined
Feb 29, 2012
Messages
51
Points
70
O

Omona Wanyu

Member
Joined Feb 29, 2012
51 70
Hayo mabadiliko unayoyazungumzia ni idadi ya wanachuo kama ilivyo kwa SAUT? Jamani wanafunzi/graduates wa vyuo vingine ukiondoa UDSM, muwe mnatoa hoja ambazo hazitatupa shaka juu ya elimu mnayoipata huko!
Go back and read my script before you rush to comment, nimezungumzia idadi na fani zinazohitajika karne hii, acha uvivu wa kusoma dogo, yani ukitaka kufincha vilaza mambo weka kwenye maandishi.
 
zenmoster

zenmoster

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
952
Points
195
zenmoster

zenmoster

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
952 195
Ki ukweli ni kwamba udsm haijaendelea kwenye fani za sayansi...imebobea kwenye ualimu na wanasheria
 
O

Omona Wanyu

Member
Joined
Feb 29, 2012
Messages
51
Points
70
O

Omona Wanyu

Member
Joined Feb 29, 2012
51 70
tabu ya kusoma vyuo vya kuandikiwa notice ubaoni na kutafsiliwa notice kiswahili recture na seminar hazitofautiani ndo vilivyo lemaza ubongo wako!
Ubongo wako ndio umelemaa, angalia comment yako utaona hata elimu yako inatia mashaka, Wewe chuo ulichosoma notice zilikuwa zinaandikwa wapi? nimetembelea vyuo vyote nakushangaa kwa comment yako yenye ufinyu wa weredi wa kufikiri.
 
O

Omona Wanyu

Member
Joined
Feb 29, 2012
Messages
51
Points
70
O

Omona Wanyu

Member
Joined Feb 29, 2012
51 70

Forum statistics

Threads 1,284,750
Members 494,236
Posts 30,838,738
Top