Ungependa ufukuze baridi hii na nani hapa JF? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ungependa ufukuze baridi hii na nani hapa JF?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by LEGE, May 11, 2012.

  1. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 4,914
    Likes Received: 5,351
    Trophy Points: 280
    Wadau kutokana na haka kajimsimu kaubaridi maeneo mengi ya tanzania hususan hapa dar.
    Kama ungepewa nafasi ya kutoka na mtu hapa jf ungemchagua nani??

    Mim ningependa kuchomoka na mdada 1 anaitwa MWALI ili tuikemee na kuifukuza hii barid wewe je??
     
  2. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 8,418
    Likes Received: 3,905
    Trophy Points: 280
    Na SMILE...
     
  3. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,305
    Likes Received: 1,226
    Trophy Points: 280
    Hili swali halijanitendea haki, ungejaribu kusema na wakina nani.. kwa upande wangu mmoja hata ntosha.!!!
    beibe nasty
    madame b
    smile
    charminggirl
    mamdenyi
    na yule mwingine mweupe mweupe..
    hapo kidogo ndo itasaidia.!!
     
  4. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,072
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,072
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,126
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 160
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    May 11, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,236
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 180
    Very biased question. Mbona hujaweka altenative kwa wadada wa humu kuwa wao wangependa kutoka na mkaka yupi?
    Jamani kutoka sio lazima kuwe engineered na kuwa financed na mwanaume tu, ninawajua wadada kadha wa hapa jf ambao wanazungusha raundi kadha hata kwa meza ya wakaka10!
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    May 11, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,224
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Na nyani kilimani.

    Kongosho mmmhh. . .ni ile dawa ya maumivu ( Asprin), lile liboss hendisome ( The Boss) au lile bepari lenye presha ( Bishanga) ???!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #9
    May 11, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 0
    Kongosho, mi ningeota moto tuu.
    Hivi mtoa mada kanitaja mimi eh?
     
  10. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #10
    May 11, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,857
    Likes Received: 1,131
    Trophy Points: 280
    umeambiwa mtu na co watu. plz chagua m1
     
  11. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #11
    May 11, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,857
    Likes Received: 1,131
    Trophy Points: 280
    jaman km cjakosea @TELE KASEMA MTU NA CO WATU.
     
  12. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #12
    May 11, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,757
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 0
    Poleni mlioko na baridi!!
     
  13. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #13
    May 11, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,464
    Likes Received: 865
    Trophy Points: 280
    Hakikisha wakati unafukuza hiyo baridi uwe na ile naniiii ninayouza.
     
  14. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #14
    May 11, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,952
    Likes Received: 1,155
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo list ni bora nijifunike zangu tu shuka peke yangu!
     
  15. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #15
    May 11, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 24,128
    Likes Received: 4,995
    Trophy Points: 280
    Hapo mwake,japo beibe nasty ni shost wangu,ila kwa baridi hili Junior. Cux,tutagombana.
    Me nina ujotoooo....!!!huo balaa.
    Nakuagizia dereva wangu akufate Junior. Cux
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #16
    May 11, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,982
    Likes Received: 1,087
    Trophy Points: 280
    siwezi kumtaja inawezekana ana mtu tayari.....ambaye yuko free ajitaje basi nitoke naye
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    May 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,126
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 160
    ha ha ha, Lizzy bana, chezeiya lihandsome wewe?
    Lina hita lol

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #18
    May 11, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    mi ningemchagua madameB,ila inaonekana nafasi imejaa ngoja nikumbatie muto
     
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    May 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,126
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 160
    ha ha ha EMT, unataka kuwekewa na hali wauza mwenyewe?

    Interesting . . .

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Kingmairo

    Kingmairo JF-Expert Member

    #20
    May 11, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 4,977
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    Nyie mnaochagua watatu, wanne na kuendelea mnataka mjimilikishe halafu sie tuwapate kina nani? Au ndo mnataka kutupa option ya kina cameron?
     
Loading...