Unene huu wa waheshimiwa wetu unasababishwa na nini?


Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,126
Likes
99
Points
145
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,126 99 145
jamani hii inasababishwa na kutofanya mazoezi? kujiachia kwa kutofata mipango mizuri ya mlo? au ni wagonjwa tokea zamani?

nnaomba mnisaidie maana unene wao unatisha wakuu, kwa hali hii wakifa tusije kumzulia chenge kabisa !!!!
'



Mbunge wa Kigamboni, Bw. Mwinchoum Msomi akiongozana na Mbunge wa Morogoro Kusini, Bw. Hamza Mwenegoha wakati wakiingia bungeni mjini Dodoma jana. (Picha na Emmanuel Kwitema)
 
M

Mama

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2008
Messages
2,858
Likes
23
Points
0
M

Mama

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2008
2,858 23 0
wameshiba nyama choma za pale mnadani au wana watoto
 
Kevo

Kevo

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2008
Messages
1,333
Likes
19
Points
0
Kevo

Kevo

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2008
1,333 19 0
Ufisadi na utapia mlo wa madaraka
 
Binti wa Kinyak

Binti wa Kinyak

Member
Joined
Mar 19, 2008
Messages
15
Likes
0
Points
0
Binti wa Kinyak

Binti wa Kinyak

Member
Joined Mar 19, 2008
15 0 0
Tatizo wanakula sana tena bila mpangilio wowote. pili hawafanyi mazoezi.
 
hollo

hollo

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2008
Messages
781
Likes
46
Points
45
hollo

hollo

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2008
781 46 45
posho zilizoshiba,Nyama choma pale sabasaba,Raha mstarehe hawawazi kesho itapitaje wana uhakika wa maisha hadi ya vitukuu wao kutokana na ufisadi walioufanya.Haiwasumbui wananchi wanaowawakilisha kuishi chini ya dola moja!with all these kwa nini wasiwe na mafuta na minyama uzembe?
 
M

Mfwatiliaji

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
1,325
Likes
5
Points
0
M

Mfwatiliaji

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
1,325 5 0
Yeah..inawezekana wote wawili wana ugonjwa wataalam wa utabibu wanatuambia unaitwa "metabolic syndrome"
 
bintimacho

bintimacho

Member
Joined
Apr 25, 2008
Messages
41
Likes
1
Points
0
bintimacho

bintimacho

Member
Joined Apr 25, 2008
41 1 0
main reason nadhani ni kuwa hawana kazi yoyote ya kufanya apart from kwenda bungeni kusinzia huku mamilioni ya ufisadi yaingie kwenye offshore accounts zao. then kwenda nyama choma kwa vibia kadhaa mara kadhaa kwa wiki. hivi hawa watu wanapewa kazi kweli?
 
Kubwajinga

Kubwajinga

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2008
Messages
2,190
Likes
21
Points
135
Kubwajinga

Kubwajinga

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2008
2,190 21 135
Hivi lile jengo lote, na ukubwa wake, na ujenzi wa kiasia hawakufikiria hata kuweka dojo (gym)?

Spika itabidi awafokee wabunge wake waondoe hayo matumbo, kwani ni mfano mbaya kwa wananchi.
 
Kitila Mkumbo

Kitila Mkumbo

Verified Member
Joined
Feb 25, 2006
Messages
3,347
Likes
101
Points
160
Kitila Mkumbo

Kitila Mkumbo

Verified Member
Joined Feb 25, 2006
3,347 101 160
Spika itabidi awafokee wabunge wake waondoe hayo matumbo, kwani ni mfano mbaya kwa wananchi.[/B][/SIZE][/COLOR]
Kama na yeye atakuwa hana!!
 
M

Majembe

Member
Joined
Jun 18, 2008
Messages
35
Likes
6
Points
0
M

Majembe

Member
Joined Jun 18, 2008
35 6 0
Hivi lile jengo lote, na ukubwa wake, na ujenzi wa kiasia hawakufikiria hata kuweka dojo (gym)?

Spika itabidi awafokee wabunge wake waondoe hayo matumbo, kwani ni mfano mbaya kwa wananchi.
yani sielewi nianzie wapi mtu unaetumia akili na busara huwezi kua natumbo kubwa vile, kama huna pesa kidogo inaweza kueleweka pesa unayo kwann usifanye mazoezi jamani, tukubali kwamba wabunge wetu ni walafi na wapo pale kwaajili ya kujaza hayo matumbo yao na si kwamanufaa ya wananchi wao wanaowawakilisha
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
134
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 134 145
Hao rushwa tu zimewanenepesha hivyo hakuna kingine.Na wananenepa kwa pesa za walalahoi.
 
WomanOfSubstance

WomanOfSubstance

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2008
Messages
5,465
Likes
85
Points
0
WomanOfSubstance

WomanOfSubstance

JF-Expert Member
Joined May 30, 2008
5,465 85 0
Hivi lile jengo lote, na ukubwa wake, na ujenzi wa kiasia hawakufikiria hata kuweka dojo (gym)?

Spika itabidi awafokee wabunge wake waondoe hayo matumbo, kwani ni mfano mbaya kwa wananchi.

Inabidi kuwepo na paradigm shift... WatZ wengi huona unene wa kupindukia na vitambi kama sign of affluence and success!
 
H

Haika

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,318
Likes
68
Points
145
H

Haika

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,318 68 145
watakushitaki, kuwekapicha zao hapa, we shauri yako, mimi simo.......

hawa watu wanajionyesha namna walivyo negligent, kuanzia na miili yao.
ina maana kama hawajijali nafsi zao watajali vipi dhamana waliopewa na watu wengine?
hawa ni kama watoto wadogo lete, lete......
hawajui responsibility.
lakini wakifa wasijesema ni unga wa chenge,
mtu mzima huwezi kula asubuhi then unalala, unakula tena lunch, then unalala, unakula na kunya tena jioni uanalala kwa kipindi chote cha bunge Lazima uugue
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,126
Likes
99
Points
145
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,126 99 145
wakuu nnasikia siku hizi kuna maradhi ambayo mtu huvimba tumbo, kama vile gesi na mfano wake hata ufanye mazoezi lkn hawa sijui tatizo ni lipi?

hivi wabunge hawaendi medical check na jee hawana washauri wa mambo ya afya?
 
W

WildCard

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2008
Messages
7,494
Likes
104
Points
160
W

WildCard

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2008
7,494 104 160
Hili tuwaachie WAKE zao?
 
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
4,470
Likes
30
Points
135
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
4,470 30 135
Hii hali husababishwa zaidi na kula hovyo na kutokuuweka mwili active - Mtu anayeenda baa umbali wa mita 200 kutoka nyumbani kwake kwa gari, akili haishughulishi optimum-ly, msosi kila akijisikia hamu, kuridhika to some extent ni sababu haswaa za unene huo....... Ni vichekesho hawa jamaa sijui hata kama wanaperform
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
151
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 151 160
Hawa jamaa ni wa kuonewa huruma, kila hatari ipo pale na baya zaidi ni wanandani wao kutaabika pia
 
Indume Yene

Indume Yene

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
2,932
Likes
44
Points
145
Indume Yene

Indume Yene

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
2,932 44 145
jamani hii inasababishwa na kutofanya mazoezi? kujiachia kwa kutofata mipango mizuri ya mlo? au ni wagonjwa tokea zamani?

nnaomba mnisaidie maana unene wao unatisha wakuu, kwa hali hii wakifa tusije kumzulia chenge kabisa !!!!
'

View attachment 1717

Mbunge wa Kigamboni, Bw. Mwinchoum Msomi akiongozana na Mbunge wa Morogoro Kusini, Bw. Hamza Mwenegoha wakati wakiingia bungeni mjini Dodoma jana. (Picha na Emmanuel Kwitema)
Suala la unene si la wabunge pekee, mie ninamfahamu Mh. Msomi. Nilifanya naye kazi nilipokuwa serikalini. Alikuwa hivyo hivyo kabla hajawa mbunge. Watu wanene wako wengi tu lakini si wabunge. Kama ambavyo wengine wamechangia ni kwamba hawapati balanced diet. Suala la mazoezi wengine wanaona kama ni kupoteza muda, vilevile hata muda wa chakula haupewi kipa umbele. Unakuta wengine wanapata manjee hata saa saba usiku kisha anakwenda kulala. Kwa utaratibu huo unafikiri nini kitatokea?!!
 
K

Koba

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
6,143
Likes
506
Points
180
K

Koba

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
6,143 506 180
Hawa wanahitaji msaada tuu,sijui hata kama wanaweza focus chochote maana ni kama wamebeba mzigo mzito sana kwenye miili yao.
 

Forum statistics

Threads 1,237,832
Members 475,675
Posts 29,302,699