Uncovered- The Mafisadi Maker aramba 17 billion nyingine!

Mnyoofu

Senior Member
Joined
Feb 24, 2008
Messages
155
Likes
21
Points
35

Mnyoofu

Senior Member
Joined Feb 24, 2008
155 21 35
Ndugu zangu

Moyo wangu unataka kupasuka kwa uchungu na machungu ya huyu wanayemsifikia kuwa ni Mtengenezaji wa Mafisadi (King Maker!)

Naomba wale Investigative Journalist na yeyote anayeweza kupekua tunataka kujua details maana issue ni ya ukweli. KWamba,Serikali yetu ilikopa mafuta toka Iran, na pesa zilikuwa zilipwe kutoka BOT kupitia ubalozi wa Iran hapa nchini.

Chakushangaza Rostam Aziz alikwenda kuchukua hizo pesa ati anakwenda kulipa deni hilo huko Iran, a total of USD 15 million. Lakini mpaka leo hii pesa hizo hazijafika.

Tunachopenda kujua ni kampuni gani aliitumia kuchukulia pesa hizo pale BOT, ninaambiwa na chanzo changu cha kuaminika kuwa ubalozi wa Iran unazo taarifa zote na wameconfirm, ila watu wetu wa sirikali wanaficha.

Hebu WanaJF tuzitafute taarifa hizi ili pesa zirudi. As we speak, RA yuko nje ya Nchi! Hii inashangaza sana, maana tuliambiwa amenyang'anywa passport kumbe ni rongorongo!

Tena fununu zinasema RA amenunua a very expensive amoured sports car ili kujilinda coz anawasiwasi wanusalama watammaliza bila consent ya wakubwa hivyo ameamua kujilinda na hii bullet proof sports car inayoweza kusafiri kwa kilometa 400 kwa saa! Maajabu ni kwamba hata TISS wahajui, hivi tunakwenda wapi??

Jamani moshi umefuka hebu tutafute moto uko wapi, nimelisema hili coz kuna mbinu kubwa za kulifunika! Hizo ni zaidi ya Tshs Bilion 17!Huu ni wizi wa wazi!
 

BabaH

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2008
Messages
703
Likes
6
Points
35

BabaH

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2008
703 6 35
Hivi hawa watu vipi jamani? hii ni kweli?
How RA anapewa pesa kwenda kulipa deni la serikali jamani? Mbona mambo haya ni ya ajabu, kama nalo hili ni kweli basi tena
Na iweje watu kama hawa wanasafiri kutoka nje ya nchi wakati ni watuhumiwa wakubwa kabisa jamani,
Hivi wewe Pumbavu mwema (nina hasira mnisamehe jamani) unafanya kazi gani hapo????????

Kama ili nikweli nalo, basi sisi tumeisha kabisaa, tutakaa kusifika kwa amani na uchafu wa majiji yetu milele na milele
 

Asha Abdala

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2007
Messages
1,134
Likes
5
Points
0

Asha Abdala

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2007
1,134 5 0
Ndugu zangu

Moyo wangu unataka kupasuka kwa uchungu na machungu ya huyu wanayemsifikia kuwa ni Mtengenezaji wa Mafisadi (King Maker!)

Naomba wale Investigative Journalist na yeyote anayeweza kupekua tunataka kujua details maana issue ni ya ukweli. KWamba,Serikali yetu ilikopa mafuta toka Iran, na pesa zilikuwa zilipwe kutoka BOT kupitia ubalozi wa Iran hapa nchini.

Chakushangaza Rostam Aziz alikwenda kuchukua hizo pesa ati anakwenda kulipa deni hilo huko Iran, a total of USD 15 million. Lakini mpaka leo hii pesa hizo hazijafika.

Tunachopenda kujua ni kampuni gani aliitumia kuchukulia pesa hizo pale BOT, ninaambiwa na chanzo changu cha kuaminika kuwa ubalozi wa Iran unazo taarifa zote na wameconfirm, ila watu wetu wa sirikali wanaficha.

Hebu WanaJF tuzitafute taarifa hizi ili pesa zirudi. As we speak, RA yuko nje ya Nchi! Hii inashangaza sana, maana tuliambiwa amenyang'anywa passport kumbe ni rongorongo!

Tena fununu zinasema RA amenunua a very expensive amoured sports car ili kujilinda coz anawasiwasi wanusalama watammaliza bila consent ya wakubwa hivyo ameamua kujilinda na hii bullet proof sports car inayoweza kusafiri kwa kilometa 400 kwa saa! Maajabu ni kwamba hata TISS wahajui, hivi tunakwenda wapi??

Jamani moshi umefuka hebu tutafute moto uko wapi, nimelisema hili coz kuna mbinu kubwa za kulifunika! Hizo ni zaidi ya Tshs Bilion 17!Huu ni wizi wa wazi!
Hivi ile kesi aliyosema Kikwete kuwa amefungua kwa kukashifiwa kuwa amepewa fedha za uchaguzi kutoka Iran imeishia wapi? Labda pengine ndio RA alikuwa anarudisha hizo fedha kama ni kweli amechukua.

Ni kweli Kikwete alipewa fedha na Iran? Kama ni kweli, mbona sera zake sio LOOK EAST. He is LIVING WEST, TENA USA

Asha
 

MduduWashawasha

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2008
Messages
1,618
Likes
457
Points
180

MduduWashawasha

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2008
1,618 457 180
Hayo ndiyo matunda ya kukumbatia wenye nazo kunakofanywa na hiki chama chenye kujisifu sifu.Haiwezekani hawa wenye fedha wakawa wanatoa mabilioni wakati wa kampeni kwa ajili ya kupata ushindi wa kishindo halafu asipate namna ya kurudisha hela yake.atakuwa mwehu basi akitoa tu na kuacha labda kama ana kiwanda cha pesa.
Si hilo tu,mimi nina habari za uhakika kwamba huyo RA amefanyiwa mpango wa kuagiza mafuta kwa niaba ya TPDC kana kwamba huko nyuma TPDC hawakuwa na uwezo wa kujiagizia wenyewe mafuta.sijui atakuwa najipigia dili gani MUNGU anajua.Ndugu zangu hii nchi inaliwa sana kwa sisi tuliofanya serikalini miaka tumeona mikataba mingi sana achilia mbali na hii inayopigiwa kelele kila leo.kuhabarishana kama hivi ni kuzuri kwa ajili ya kupeana habari lakini tunahitaji kwenda one step further.BILA KUCHAPANA VIBOKO HATUTAFIKA POPOTE MAO TSETUNG ALIONYESHA MFANO CHINA NA WATU WAMENYOOKA EVER SINCE
 

Masatu

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2007
Messages
3,285
Likes
25
Points
135

Masatu

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2007
3,285 25 135
Ndugu zangu

Moyo wangu unataka kupasuka kwa uchungu na machungu ya huyu wanayemsifikia kuwa ni Mtengenezaji wa Mafisadi (King Maker!)

Naomba wale Investigative Journalist na yeyote anayeweza kupekua tunataka kujua details maana issue ni ya ukweli. KWamba,Serikali yetu ilikopa mafuta toka Iran, na pesa zilikuwa zilipwe kutoka BOT kupitia ubalozi wa Iran hapa nchini.

Chakushangaza Rostam Aziz alikwenda kuchukua hizo pesa ati anakwenda kulipa deni hilo huko Iran, a total of USD 15 million. Lakini mpaka leo hii pesa hizo hazijafika.

Tunachopenda kujua ni kampuni gani aliitumia kuchukulia pesa hizo pale BOT, ninaambiwa na chanzo changu cha kuaminika kuwa ubalozi wa Iran unazo taarifa zote na wameconfirm, ila watu wetu wa sirikali wanaficha.

Hebu WanaJF tuzitafute taarifa hizi ili pesa zirudi. As we speak, RA yuko nje ya Nchi! Hii inashangaza sana, maana tuliambiwa amenyang'anywa passport kumbe ni rongorongo!

Tena fununu zinasema RA amenunua a very expensive amoured sports car ili kujilinda coz anawasiwasi wanusalama watammaliza bila consent ya wakubwa hivyo ameamua kujilinda na hii bullet proof sports car inayoweza kusafiri kwa kilometa 400 kwa saa! Maajabu ni kwamba hata TISS wahajui, hivi tunakwenda wapi??

Jamani moshi umefuka hebu tutafute moto uko wapi, nimelisema hili coz kuna mbinu kubwa za kulifunika! Hizo ni zaidi ya Tshs Bilion 17!Huu ni wizi wa wazi!
source pls...
 

Kubwajinga

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2008
Messages
2,190
Likes
18
Points
135

Kubwajinga

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2008
2,190 18 135
Ndugu zangu

Moyo wangu unataka kupasuka kwa uchungu na machungu ya huyu wanayemsifikia kuwa ni Mtengenezaji wa Mafisadi (King Maker!)

Naomba wale Investigative Journalist na yeyote anayeweza kupekua tunataka kujua details maana issue ni ya ukweli. KWamba,Serikali yetu ilikopa mafuta toka Iran, na pesa zilikuwa zilipwe kutoka BOT kupitia ubalozi wa Iran hapa nchini.

Chakushangaza Rostam Aziz alikwenda kuchukua hizo pesa ati anakwenda kulipa deni hilo huko Iran, a total of USD 15 million. Lakini mpaka leo hii pesa hizo hazijafika.

Tunachopenda kujua ni kampuni gani aliitumia kuchukulia pesa hizo pale BOT, ninaambiwa na chanzo changu cha kuaminika kuwa ubalozi wa Iran unazo taarifa zote na wameconfirm, ila watu wetu wa sirikali wanaficha.

Hebu WanaJF tuzitafute taarifa hizi ili pesa zirudi. As we speak, RA yuko nje ya Nchi! Hii inashangaza sana, maana tuliambiwa amenyang'anywa passport kumbe ni rongorongo!

Tena fununu zinasema RA amenunua a very expensive amoured sports car ili kujilinda coz anawasiwasi wanusalama watammaliza bila consent ya wakubwa hivyo ameamua kujilinda na hii bullet proof sports car inayoweza kusafiri kwa kilometa 400 kwa saa! Maajabu ni kwamba hata TISS wahajui, hivi tunakwenda wapi??

Jamani moshi umefuka hebu tutafute moto uko wapi, nimelisema hili coz kuna mbinu kubwa za kulifunika! Hizo ni zaidi ya Tshs Bilion 17!Huu ni wizi wa wazi!
Hard to believe;

BP sports car and not an SUV?? 400km/h?? On which roads in TZ?

Source please
 

zomba

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
17,081
Likes
69
Points
0

zomba

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
17,081 69 0
Ndugu zangu

Moyo wangu unataka kupasuka kwa uchungu na machungu ya huyu wanayemsifikia kuwa ni Mtengenezaji wa Mafisadi (King Maker!)

Naomba wale Investigative Journalist na yeyote anayeweza kupekua tunataka kujua details maana issue ni ya ukweli. KWamba,Serikali yetu ilikopa mafuta toka Iran, na pesa zilikuwa zilipwe kutoka BOT kupitia ubalozi wa Iran hapa nchini.

Chakushangaza Rostam Aziz alikwenda kuchukua hizo pesa ati anakwenda kulipa deni hilo huko Iran, a total of USD 15 million. Lakini mpaka leo hii pesa hizo hazijafika.

Tunachopenda kujua ni kampuni gani aliitumia kuchukulia pesa hizo pale BOT, ninaambiwa na chanzo changu cha kuaminika kuwa ubalozi wa Iran unazo taarifa zote na wameconfirm, ila watu wetu wa sirikali wanaficha.

Hebu WanaJF tuzitafute taarifa hizi ili pesa zirudi. As we speak, RA yuko nje ya Nchi! Hii inashangaza sana, maana tuliambiwa amenyang'anywa passport kumbe ni rongorongo!

Tena fununu zinasema RA amenunua a very expensive amoured sports car ili kujilinda coz anawasiwasi wanusalama watammaliza bila consent ya wakubwa hivyo ameamua kujilinda na hii bullet proof sports car inayoweza kusafiri kwa kilometa 400 kwa saa! Maajabu ni kwamba hata TISS wahajui, hivi tunakwenda wapi??

Jamani moshi umefuka hebu tutafute moto uko wapi, nimelisema hili coz kuna mbinu kubwa za kulifunika! Hizo ni zaidi ya Tshs Bilion 17!Huu ni wizi wa wazi!
Hizi habari kama zile za kuungua brella. Njoo na vitu vya uhakika kama wanavyokuja navyo wenzako, wewe habari haina kichwa wala miguu, nikuiteje? "rumour monger".
 

tibwilitibwili

Senior Member
Joined
Sep 12, 2006
Messages
181
Likes
1
Points
0

tibwilitibwili

Senior Member
Joined Sep 12, 2006
181 1 0
Hard to believe;

BP sports car and not an SUV?? 400km/h?? On which roads in TZ?

Source please
Nami nilitaka kuuliza kwa speed hizo atakuwa anakimbilia barabara ipi .Hivi kama ni kweli hil gari liko Tanzania tayari ama limesha agizwa ndiyo linakuja?Mleta habari tuletee kwa ukamilifu .Source mimi najua ni mleta habari maana habari kama hizi Masatu ukitaka source ni kumshika nyoka unatafuta miguu lazima akumalize .

Pesa RA kukimbia nazo si mara ya kwanza .Amewahi kukimbia na zie TISS na hata Mkuu fulani Jeshini naye alichota .Mama fulani Mbunge naye alichota kwa jina la kuvamiwa pesa toka kwa Jeetu akizipeleka Dodoma .CCM hizi ndiyo zao .
 

DMussa

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2007
Messages
1,306
Likes
77
Points
145

DMussa

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2007
1,306 77 145
Hivi hawa watu vipi jamani? hii ni kweli?
How RA anapewa pesa kwenda kulipa deni la serikali jamani? Mbona mambo haya ni ya ajabu, kama nalo hili ni kweli basi tena
Na iweje watu kama hawa wanasafiri kutoka nje ya nchi wakati ni watuhumiwa wakubwa kabisa jamani,
Hivi wewe Pumbavu mwema (nina hasira mnisamehe jamani) unafanya kazi gani hapo????????

Kama ili nikweli nalo, basi sisi tumeisha kabisaa, tutakaa kusifika kwa amani na uchafu wa majiji yetu milele na milele
This same guy was muweka hazina wa sisiemu...labda alienda kulipa deni la serikali kwa niaba ya Chama!!!
I didn't know that my heart could beat this fast..... nakosa hewa..naskia kizunguzungu na kichefux2!!!!!!
 

Shukurani

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
253
Likes
1
Points
0

Shukurani

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
253 1 0
Nami nilitaka kuuliza kwa speed hizo atakuwa anakimbilia barabara ipi .Hivi kama ni kweli hil gari liko Tanzania tayari ama limesha agizwa ndiyo linakuja?Mleta habari tuletee kwa ukamilifu .Source mimi najua ni mleta habari maana habari kama hizi Masatu ukitaka source ni kumshika nyoka unatafuta miguu lazima akumalize .

Pesa RA kukimbia nazo si mara ya kwanza .Amewahi kukimbia na zie TISS na hata Mkuu fulani Jeshini naye alichota .Mama fulani Mbunge naye alichota kwa jina la kuvamiwa pesa toka kwa Jeetu akizipeleka Dodoma .CCM hizi ndiyo zao .
Timbilitimbwili
Hapa ubaoni,kawaida ni kwamba ukija na taarifa za kufichaficha majina ya watu,haina maana. we wataje hapa tujue nini kinaendelea,maana hii nchi imekwisha kabisa na mapambano ya hapa ni kuwataja wazi wazi hili ujumbe uwafikie.
Haya ya Rozitam yako wazi tu,ni mwizi na fisadi mkubwa. Tunahitaji ushahidi wa pesa zetu huko ubalozi wa iran,wabongo mnaonyuka mzigo huko Iran tuleteeni news kamili
 

Mnyoofu

Senior Member
Joined
Feb 24, 2008
Messages
155
Likes
21
Points
35

Mnyoofu

Senior Member
Joined Feb 24, 2008
155 21 35
Hard to believe;

BP sports car and not an SUV?? 400km/h?? On which roads in TZ?

Source please
That is the right thinking ambayo wengi wetu tunajiuliza what the heck kuwa na gari yenye speed za namna hiyo? wengine wanasema hata kama kutawekwa vizuizi barabarani (road block), gari hii inaweza kupangua hizo road blocks, hence the reasoning behind the demand of such unreasonable speed on the Tanzanian roads, na hata kama askari wa vizuizi hivyo wata spray bullets then it will be useless coz its amoured.

Ndio maana tunawauliza TISS, mawazo haya ya kujilinda kwa namna hii hayatishii usalama wa taifa kama thinking ya kuwa na gari la aina hii ndio ilivyo? Gari hiyo imefungiwa kwenye nyumba yake moja wapo waende wakaibebe mpaka atoe maelezo ya kuridhisha....!

Na kwataarifa yenu huyu jamaa kabla ya kuondoka alikuwa anatumia magari zaidi ya matano kwa siku, ati kwa sababu ya usalama wake!
 

Asha Abdala

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2007
Messages
1,134
Likes
5
Points
0

Asha Abdala

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2007
1,134 5 0
That is the right thinking ambayo wengi wetu tunajiuliza what the heck kuwa na gari yenye speed za namna hiyo? wengine wanasema hata kama kutawekwa vizuizi barabarani (road block), gari hii inaweza kupangua hizo road blocks, hence the reasoning behind the demand of such unreasonable speed on the Tanzanian roads, na hata kama askari wa vizuizi hivyo wata spray bullets then it will be useless coz its amoured.

Ndio maana tunawauliza TISS, mawazo haya ya kujilinda kwa namna hii hayatishii usalama wa taifa kama thinking ya kuwa na gari la aina hii ndio ilivyo? Gari hiyo imefungiwa kwenye nyumba yake moja wapo waende wakaibebe mpaka atoe maelezo ya kuridhisha....!

Na kwataarifa yenu huyu jamaa kabla ya kuondoka alikuwa anatumia magari zaidi ya matano kwa siku, ati kwa sababu ya usalama wake!
Kutoka kwenye kitabu cha namba za simu za Wabunge. Namba ya Rostam Aziz ni 0754555555; hebu mpigieni muulizeni kuhusu uzushi wa mnyoofu. Kwani siku yuko hapa hapa Tanzania?

Asha
 

Mnyoofu

Senior Member
Joined
Feb 24, 2008
Messages
155
Likes
21
Points
35

Mnyoofu

Senior Member
Joined Feb 24, 2008
155 21 35
Kutoka kwenye kitabu cha namba za simu za Wabunge. Namba ya Rostam Aziz ni 0754555555; hebu mpigieni muulizeni kuhusu uzushi wa mnyoofu. Kwani siku yuko hapa hapa Tanzania?

Asha
Asha

Kwataarifa yako RA amebadili namba ya simu zake(sio siri) na hayupo nchini...aise mie sio shabiki wa mambo hewa, ifanyie kazi hoja hii, you will be my hero if you facilitate the sum to be paid back to BOT!
 

Rev. Kishoka

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
4,482
Likes
363
Points
180

Rev. Kishoka

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
4,482 363 180
Lets be serious for once. This is garbage and waste of time. Any payment to a foreign company or country is made through Banking system wiring of funds and for such big amount.

Usituletee ujinga hapa na kutona wote mazobwe eti pesa walikuwa walipwe ubalozi wa Iran Dar! Which account in what bank in Tanzania an embassy will hold US $15 mil? Why not BOT transfer funds from our accounts with FRB in NY to BOI accounts?

Damn it you spoiled brats! No one is a kid but you chei chei shangazi!
 

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,747
Likes
7,616
Points
280

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,747 7,616 280
Lets be serious for once. This is garbage and waste of time. Any payment to a foreign company or country is made through Banking system wiring of funds and for such big amount.

Usituletee ujinga hapa na kutona wote mazobwe eti pesa walikuwa walipwe ubalozi wa Iran Dar! Which account in what bank in Tanzania an embassy will hold US $15 mil? Why not BOT transfer funds from our accounts with FRB in NY to BOI accounts?

Damn it you spoiled brats! No one is a kid but you chei chei shangazi!

reverend, don't count that possibility outright.. Kama kuna vitu ambavyo naamini nimejifunza kwa siku hizi chache ni kuwa katika tanzania "yote yawezekana". Kama waliweza kuchota bilioni 133 mbele ya macho ya Benki Kuu... naamini wanaweza kuchota "tu" milioni 15 kiurahisi kama kumchomolea mlevi!

Anyway, I'm cautiously dismisive..
 

Rev. Kishoka

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
4,482
Likes
363
Points
180

Rev. Kishoka

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
4,482 363 180
reverend, don't count that possibility outright.. Kama kuna vitu ambavyo naamini nimejifunza kwa siku hizi chache ni kuwa katika tanzania "yote yawezekana". Kama waliweza kuchota bilioni 133 mbele ya macho ya Benki Kuu... naamini wanaweza kuchota "tu" milioni 15 kiurahisi kama kumchomolea mlevi!

Anyway, I'm cautiously dismisive..
The only possibility is if the payment was fake and even the oil deal itself is kusadikika!
 

Mlalahoi

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2006
Messages
2,092
Likes
435
Points
180

Mlalahoi

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2006
2,092 435 180
Ukweli unabaki kuwa ROSTAM AZIZ atakuja kuwa mithili ya kirusi cha ukimwi ambacho once kikiingia mwilini ndio hivyo tena.I just cant imagine Muiran mwenye asili ya Tanzania iipelekeshe Tehran namna hiyo kama hajauawa kwa risasi.Tumezembea mno hadi kuna siku litatokea gaidi kama Osama na kuingia Ikulu.Huyu fisadi anaendesha nchi kwa remote control
 

Dua

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2006
Messages
2,481
Likes
26
Points
135

Dua

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2006
2,481 26 135
109734zxziq4.jpg


A displaced woman lies on the ground yesterday as she feeds her baby in a tent donated by Dar es Salaam Regional Commissioner Abbas Kandoro. She is from one of an estimated 500 families displaced when 96 houses were demolished at Tabata Mandela.


Kweli Watanzania tuna kazi kubwa.
 

Game Theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2006
Messages
8,570
Likes
108
Points
0

Game Theory

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2006
8,570 108 0
Ndugu zangu

Moyo wangu unataka kupasuka kwa uchungu na machungu ya huyu wanayemsifikia kuwa ni Mtengenezaji wa Mafisadi (King Maker!)

Naomba wale Investigative Journalist na yeyote anayeweza kupekua tunataka kujua details maana issue ni ya ukweli. KWamba,Serikali yetu ilikopa mafuta toka Iran, na pesa zilikuwa zilipwe kutoka BOT kupitia ubalozi wa Iran hapa nchini.

Chakushangaza Rostam Aziz alikwenda kuchukua hizo pesa ati anakwenda kulipa deni hilo huko Iran, a total of USD 15 million. Lakini mpaka leo hii pesa hizo hazijafika.

Tunachopenda kujua ni kampuni gani aliitumia kuchukulia pesa hizo pale BOT, ninaambiwa na chanzo changu cha kuaminika kuwa ubalozi wa Iran unazo taarifa zote na wameconfirm, ila watu wetu wa sirikali wanaficha.

Hebu WanaJF tuzitafute taarifa hizi ili pesa zirudi. As we speak, RA yuko nje ya Nchi! Hii inashangaza sana, maana tuliambiwa amenyang'anywa passport kumbe ni rongorongo!

Tena fununu zinasema RA amenunua a very expensive amoured sports car ili kujilinda coz anawasiwasi wanusalama watammaliza bila consent ya wakubwa hivyo ameamua kujilinda na hii bullet proof sports car inayoweza kusafiri kwa kilometa 400 kwa saa! Maajabu ni kwamba hata TISS wahajui, hivi tunakwenda wapi??

Jamani moshi umefuka hebu tutafute moto uko wapi, nimelisema hili coz kuna mbinu kubwa za kulifunika! Hizo ni zaidi ya Tshs Bilion 17!Huu ni wizi wa wazi!




kwanza nakushukuru kwa kutuletea hii

lakini hilo la kusema Invetigative journalist AFANYE UCHUNGUZO LISAHAU

Waandishi wenyewe tulionao ni dizaini za akina SAIDI KUBENEA sasa bado unataka waende kuivestigate nini

Tatizo la JF ni kuwa watu hawana credible sources of info na mimi nishakuwa victim wa hili

kilichobaki tunaendelea kujadili speculations

ROSTAM kuwa na bullet prrof car sidhani kama ni dhambi na wala sidhani kama nahitaji kuwa na kibali toka kwa yoyote yule. Najua jamaa wameingiza ma BMW kibao Dar ambayo nayo ni bullet proof.

Kwa jinsi huyo RA alivyonapesa i am 100% sure kuwa hawezi kubania hizo £15 million

njoo na angle nyingine lakini hii bado haijakaa sawa

hebu tuambie irregularities ziko wapi au zimefanyika wapi then sistajua namna ya kwenda from there

 

Dua

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2006
Messages
2,481
Likes
26
Points
135

Dua

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2006
2,481 26 135




kwanza nakushukuru kwa kutuletea hii

lakini hilo la kusema Invetigative journalist AFANYE UCHUNGUZO LISAHAU

Waandishi wenyewe tulionao ni dizaini za akina SAIDI KUBENEA sasa bado unataka waende kuivestigate nini

Tatizo la JF ni kuwa watu hawana credible sources of info na mimi nishakuwa victim wa hili

kilichobaki tunaendelea kujadili speculations

ROSTAM kuwa na bullet prrof car sidhani kama ni dhambi na wala sidhani kama nahitaji kuwa na kibali toka kwa yoyote yule. Najua jamaa wameingiza ma BMW kibao Dar ambayo nayo ni bullet proof.

Kwa jinsi huyo RA alivyonapesa i am 100% sure kuwa hawezi kubania hizo £15 million

njoo na angle nyingine lakini hii bado haijakaa sawa

hebu tuambie irregularities ziko wapi au zimefanyika wapi then sistajua namna ya kwenda from there

Sio dhambi kuwa tajiri kwa njia halali. Je RA amepata hizo pesa kihalali? Hilo ndio swala.
 

Forum statistics

Threads 1,203,566
Members 456,823
Posts 28,119,188