Unazikumbuka “underwear” za VIP?

instanbul

instanbul

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2016
Messages
5,489
Points
2,000
instanbul

instanbul

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2016
5,489 2,000
Hiv kwa nini wanawake huwa hazikatiki?
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
118,123
Points
2,000
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
118,123 2,000
Ni vyupi vililivyokuwa vinatight kinoma, ukiivaa kwa muda mrefu kuna uzi uko kwa chini, baba ule uzi ukikatika! utashtukia kama hujavaa kitu unahisi ubaridi.Sasa wakati unatafakari na kujiuliza VIP ilipokwenda ghafla unashtuka kitu kimepanda hadi kifuani ilikuwa hatari sana. Kwa wale wakongwe ambao mliwahi kuzivaa underwear hizo mnasemaje? na sijui zimepotelea wapi.
Zilikuwa zikichakaa zinageuka sidiria...
 
N

nguvu

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2013
Messages
5,832
Points
2,000
N

nguvu

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2013
5,832 2,000
Umenikumbusha mwanangu mmoja ilimkuta kwenye paredi la shule ya msngi, ile mguu pande,mguu sawa, mara kustuka kitu ipo makwapani, tulicheka balaa
 
Yamakagashi

Yamakagashi

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2016
Messages
8,392
Points
2,000
Yamakagashi

Yamakagashi

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2016
8,392 2,000
Sasa inapandaje kifuani ? Imekuwa sketi kwamba haina ile kishikizo cha katikati ya miguu ?
 
Dinazarde

Dinazarde

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2014
Messages
34,164
Points
2,000
Dinazarde

Dinazarde

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2014
34,164 2,000
Inapandaje juu jamani sijawaelewa
 
G

godson Lomayani

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2018
Messages
467
Points
1,000
G

godson Lomayani

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2018
467 1,000
Umenikumbusha mwanangu mmoja ilimkuta kwenye paredi la shule ya msngi, ile mguu pande,mguu sawa, mara kustuka kitu ipo makwapani, tulicheka balaa
Hahahahaaa! Vile vyupi vilikuwa noma mzee
 
severinembena

severinembena

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2018
Messages
2,109
Points
2,000
severinembena

severinembena

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2018
2,109 2,000
muhenga mwenzangu jamboooo???....hio kitu iliwah kuniletea soo kwenye disco la harusi mtaani,,nacheza na kidem changu kimenikamatia vzr na blues la madonna mara mzigo unapanda taratibu mara dem akasema hiki ni nn umejifunga tumboni??...mzee wa watu nikasepa kimya kimya kwenda nyuma ya nyumba kwenye vichaka flani nikaitoa then nikarudi kucheza,ss na vile nimeitoa nilikua nadindisha hadi dem akanikimbia
Ha ha ha ha ha
 
ruby garnet

ruby garnet

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2017
Messages
2,518
Points
2,000
ruby garnet

ruby garnet

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2017
2,518 2,000
Hapana aisee hazikuwa zinakatika, nadhani utengenezaji wake ulikuwa tofauti
Acha ubishi, mimi ilinikatikia nakimbia mchamchaka shule ya msingi ikaja kukwama kifuani. Badae nikatafuta pini nikaifunga
 
M

mkuu wa kijiji

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2017
Messages
286
Points
250
M

mkuu wa kijiji

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2017
286 250
Nilikuwa nasoma shule ya msingi Uchaggani Uko naikumbuka niliivaa Kwa muda mrefu Sana bila kufua chawa zilinishurutisha kuvua
 

Forum statistics

Threads 1,334,296
Members 511,934
Posts 32,472,087
Top