Unawezaje Kuhama chuo kikuu fulani kwenda kingine baada semester?

La-Ranger

Member
Apr 27, 2021
23
45
Habarini za muda Wana jamvii Kama kichwaa Cha habari kinavo jieleza hapo juu. Nilikua nahitaji msaada wa mtu anawezaje Kuhama chuo kikuu Fulani kwenda Fulani baada ya semester moja au baada ya kumaliza mwaka wa kwanza wakatii anaenda ya pili afanye transfer.

Kama iko naombeni msaada maana SuA imenimaliza natamani kwenda Ardhi au MUST Kama Kuna uwezekano plz nijuzenii......🤲🙏
 
  • Thanks
Reactions: p2k

Upepo wa Pesa

JF-Expert Member
Aug 8, 2015
17,170
2,000
Habarini za muda Wana jamvii Kama kichwaa Cha habari kinavo jieleza hapo juu. Nilikua nahitaji msaada wa mtu anawezaje Kuhama chuo kikuu Fulani kwenda Fulani baada ya semester moja au baada ya kumaliza mwaka wa kwanza wakatii anaenda ya pili afanye transfer.

Kama iko naombeni msaada maana SuA imenimaliza natamani kwenda Ardhi au MUST Kama Kuna uwezekano plz nijuzenii......
SUA imekumalizaje?
 

FearlessFighter

JF-Expert Member
Apr 19, 2017
1,111
2,000
Siku hizi candidate anajichagulia Chuo, tofauti na zamani. Ni Nini kinakufanya uhame na ulichagua mwenywe?!
 

MwanazuoniMJ

Member
Nov 28, 2012
69
125
Habarini za muda Wana jamvii Kama kichwaa Cha habari kinavo jieleza hapo juu. Nilikua nahitaji msaada wa mtu anawezaje Kuhama chuo kikuu Fulani kwenda Fulani baada ya semester moja au baada ya kumaliza mwaka wa kwanza wakatii anaenda ya pili afanye transfer.

Kama iko naombeni msaada maana SuA imenimaliza natamani kwenda Ardhi au MUST Kama Kuna uwezekano plz nijuzenii......
Its possible, fuatilia namna ya kutransfer credits kutoka chuo ulichopo kwenda hivho unachoamia.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom