unaweza ukajiamini kwa sababu ya uwezo wako wa mbio tu!!!!


kaburunye

kaburunye

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2010
Messages
675
Likes
8
Points
0
kaburunye

kaburunye

JF-Expert Member
Joined May 12, 2010
675 8 0
Du. Huyo kuku naona ni wa kisheikh yahaya
 
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2009
Messages
3,378
Likes
138
Points
160
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2009
3,378 138 160
ma be kaingiliwa maeneo yake ya kujivinjari h aha haaaaa
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Duh hii imetulia sana!!
 
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
6,356
Likes
27
Points
135
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
6,356 27 135
hahahahaha,dah hii ni balaa
 
K

kasimba123

JF-Expert Member
Joined
Apr 18, 2010
Messages
1,385
Likes
245
Points
160
K

kasimba123

JF-Expert Member
Joined Apr 18, 2010
1,385 245 160
hii iunanikumbusha wakati niko mdogo tunachokoza kuku wenye vifaranga na kama hukukimbia utaparuriwa
 
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
8,957
Likes
334
Points
180
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
8,957 334 180
Hii imenikumbusha utotoni kuna mzee alikuwa mnoko kweli na alikuwa hapendi watoto wacheze karibu na nyumba yake. Sasa sisi ndo ukawa mchezo wetu, tunaenda pale tunapiga makelele yeye akitoka na panga sisi tunatoka nduki ila ule mchezo ulikuwa hatari kweli manake mzee alikuwa anasifika kwa kucharanga watu mapanga ila sisi hatukujali hilo..

Utoto Bana, raha tupu..
 
shanature

shanature

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
738
Likes
38
Points
45
shanature

shanature

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
738 38 45
hahaaaaaaaaa mavi bana hayana mwiba lakini ukiyakanyaga lazima utachechemea hahaaahaaaaa:yield:
 
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2009
Messages
3,378
Likes
138
Points
160
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2009
3,378 138 160
Hii imenikumbusha utotoni kuna mzee alikuwa mnoko kweli na alikuwa hapendi watoto wacheze karibu na nyumba yake. Sasa sisi ndo ukawa mchezo wetu, tunaenda pale tunapiga makelele yeye akitoka na panga sisi tunatoka nduki ila ule mchezo ulikuwa hatari kweli manake mzee alikuwa anasifika kwa kucharanga watu mapanga ila sisi hatukujali hilo..

Utoto Bana, raha tupu..
he mkuu ila panga nalo lina sura mbaya
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,341
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,341 280
nafagilia sana clip zako....u knw tht
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,349
Likes
1,305
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,349 1,305 280
dah dogo ka jackie chan......kukulukakala zote kumbe anamtisha kuku! l.o.l
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
hahahahaahah lol asante muheshimiwa......
u made my day.....
 
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2009
Messages
3,378
Likes
138
Points
160
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2009
3,378 138 160
kung fu vs yoga nyingo kumbe dogo ana cfa ya mbio
 

Forum statistics

Threads 1,235,679
Members 474,712
Posts 29,230,348