UNAWEZA KUMJUWA HUYU NI NANI TAJA JINA LAKe


Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,192
Likes
592
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,192 592 280
MziziMkavu asante sana kwa Rep power yako na huyo ni mzee wetu Madiba bana
 
Last edited by a moderator:
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,717
Likes
3,390
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,717 3,390 280
Hicho ni kikaragosi, bila shaka kikimuwakilisha Hayati Nelson Mandela...
 
bornagain

bornagain

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
3,387
Likes
32
Points
145
bornagain

bornagain

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
3,387 32 145
Ni Waziri Mkuu mstaafu Mheshimiwa Edward Ngoyayi Lowasa na hapo ni mwaka 2015 akiwa anapaa
 

Forum statistics

Threads 1,250,638
Members 481,436
Posts 29,740,126