Unawakumbuka Kyanga Songa na Kassaloo Kyanga???


Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,882
Likes
311
Points
180
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,882 311 180
Green Garden opposite JJ Bar (Kitimoto)!
 
ng'wanankamba

ng'wanankamba

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2010
Messages
346
Likes
39
Points
45
ng'wanankamba

ng'wanankamba

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2010
346 39 45
Walikuwa wanasiasa?
 
Futota

Futota

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2010
Messages
524
Likes
11
Points
35
Futota

Futota

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2010
524 11 35
tubandikie nyimbo zao hapa kidogo tujikumbushe enzi hizoooo za mwaka 47
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
31,041
Likes
11,982
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
31,041 11,982 280
Kyanga songa na kasaloo kyanga kulwa na dotto washafairiki wote hao
 
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
7,294
Likes
1,415
Points
280
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
7,294 1,415 280
kasaloo8.JPG
Sijui yupi kulwa na yupi Doto!
Kasaloo.jpg
 
KIM KARDASH

KIM KARDASH

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
5,088
Likes
88
Points
145
KIM KARDASH

KIM KARDASH

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
5,088 88 145
kasaloo8.JPG
Sijui yupi kulwa na yupi Doto!
Kasaloo.jpg
Huyu wa kwanza ndio Mwanamuziki Selemani Kasaloo Kyanga ambaye alikuwa pacha wa Kyanga Songa(huyo wa chini -DOTO) walizaliwa Kongo mwaka 1957. Walikuwa ni nyota katika bendi zote walizopitia nchini zikiwamo, Matimila, Makassy, Maquis, Sambulumaa, Ngorongoro Heroes, Tancut Alimas, Sandton Sound, Kalunde Band na bendi nyingine nyingi . Kasaloo aliyetangulia kuingia nchini akifuatana na Skassy Kasambula mwaka wa 1980, aliweza kutingisha anga za muziki kuanzia pale aliposikika kwenye nyimbo zilizorekodiwa na Super Matimila. Kyanga nae akisindikizana na Issa Nundu walifuatia na sauti zao kuanza kusikika katika recording ya Orchestra Makassy na zile nyimbo Olenge,Bembeya,na pia kuimba na Masiya Radi katika nyimbo Tunagombana Bure. Kyanga alifia Kenya na Kasaloo jijini Dar es Salaam kutokana na mapafu yake kujaa maji. Alikuwa Sandton Sound Band aliyojiunga nayo akitokea Kalunde Band
 
Futota

Futota

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2010
Messages
524
Likes
11
Points
35
Futota

Futota

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2010
524 11 35
maskini! wote walikufa bado vijana, inaonekana wali succumb to the complications of the new disease. jamani mwenyezi mungu atanusuru waswahili, tunakwisha na huu ugonjwa
 
T

testa

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2012
Messages
399
Likes
29
Points
45
T

testa

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2012
399 29 45
Wakiwa Tuncut Almas walijulikana kama mabush stars,hawa jamaa walikuwa wanajua kuimba mimi nilipenda walivyokuwa wasafi jukwaani
 
T

THE WHITE ELEPHANT

Member
Joined
Jan 15, 2012
Messages
93
Likes
1
Points
0
Age
43
T

THE WHITE ELEPHANT

Member
Joined Jan 15, 2012
93 1 0
Na kucheza pia umesahau,walikua wanalishambulia sana jukwaa la fimbo lugoda tisa kumi mangalaa!
 
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2009
Messages
8,768
Likes
2,321
Points
280
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2009
8,768 2,321 280
Huyu wa kwanza ndio Mwanamuziki Selemani Kasaloo Kyanga ambaye alikuwa pacha wa Kyanga Songa(huyo wa chini -DOTO) walizaliwa Kongo mwaka 1957. Walikuwa ni nyota katika bendi zote walizopitia nchini zikiwamo, Matimila, Makassy, Maquis, Sambulumaa, Ngorongoro Heroes, Tancut Alimas, Sandton Sound, Kalunde Band na bendi nyingine nyingi . Kasaloo aliyetangulia kuingia nchini akifuatana na Skassy Kasambula mwaka wa 1980, aliweza kutingisha anga za muziki kuanzia pale aliposikika kwenye nyimbo zilizorekodiwa na Super Matimila. Kyanga nae akisindikizana na Issa Nundu walifuatia na sauti zao kuanza kusikika katika recording ya Orchestra Makassy na zile nyimbo Olenge,Bembeya,na pia kuimba na Masiya Radi katika nyimbo Tunagombana Bure. Kyanga alifia Kenya na Kasaloo jijini Dar es Salaam kutokana na mapafu yake kujaa maji. Alikuwa Sandton Sound Band aliyojiunga nayo akitokea Kalunde Band
Kaka hawa jamaa walikuwa moto wa kuotea mbali sauti zao zilikuwa tamu kama asali,kila wimbo walioimba ulikuwa una hit,na kila bendi waliyoeenda nayo ilikuwa inakuwa juu,waimbaji sampuli ya hao ndugu waliokuwepo na waliopo ni wachache sana,naweza kuwaweka kundi moja na akina Nico Zengekela,Bichuka na pia kuna mwanamuziki Mtanzania mmoja kafia Kenya aliwahi kupiga na hao mapacha walipokuwa Tancut halafu akaenda Watunjatanjata ya akina Sheggy na mwisho akaenda Vijana kabla ya kuishia Kenya sijui alikuwa aitwa Shaweji sikumbuki .kwa hao watatu hakika walikuwa na sauti za kumtoa nyoka pangoni kiukweli
 
M

Majala Kimolo

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2007
Messages
344
Likes
4
Points
35
M

Majala Kimolo

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2007
344 4 35
Huyu wa kwanza ndio Mwanamuziki Selemani Kasaloo Kyanga ambaye alikuwa pacha wa Kyanga Songa(huyo wa chini -DOTO) walizaliwa Kongo mwaka 1957. Walikuwa ni nyota katika bendi zote walizopitia nchini zikiwamo, Matimila, Makassy, Maquis, Sambulumaa, Ngorongoro Heroes, Tancut Alimas, Sandton Sound, Kalunde Band na bendi nyingine nyingi . Kasaloo aliyetangulia kuingia nchini akifuatana na Skassy Kasambula mwaka wa 1980, aliweza kutingisha anga za muziki kuanzia pale aliposikika kwenye nyimbo zilizorekodiwa na Super Matimila. Kyanga nae akisindikizana na Issa Nundu walifuatia na sauti zao kuanza kusikika katika recording ya Orchestra Makassy na zile nyimbo Olenge,Bembeya,na pia kuimba na Masiya Radi katika nyimbo Tunagombana Bure. Kyanga alifia Kenya na Kasaloo jijini Dar es Salaam kutokana na mapafu yake kujaa maji. Alikuwa Sandton Sound Band aliyojiunga nayo akitokea Kalunde Band
Swadakta kaka, mmojawapo alioa kwa akina Mpangala na alimtungia wimbo kwa jinsi alivyomjali. Amepiga muziki na akina John Kitime, Kawelee, na wengineo. Enzi hizo Iringa kumekucha. tancut Club, Jumba la maendeleo. Wakiwa tancut walichukua ubingwa wa bendi bora kitaifa.
 
Rubi

Rubi

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2009
Messages
1,622
Likes
51
Points
145
Rubi

Rubi

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2009
1,622 51 145
Kuna mmoja alimuoa Jeni Butinini sijui ni yupi kati ya hao na sijui kama walikuwa na mtoto maana na mimi Iringa niliondoka siku nyingi sana na sijui kama huyo Jeni naye bado yupo. Ila ninachojua familia yao walikuwa wanapenda sana michezo. kuanzia mama na wanawe. nilikuwa nawajua Jeni, Bethi au mama Happy (huyu nasikia naye alisha fariki) na kaka yao Duncan Butini.

Nakumbuka baadhi ya nyimbo zao hao mapacha kama "Mama -------- aah mama aa........... aa naona raha..... miezi tisa ya uchungu tumboni mwako yote umevumlia mama-------------- uchungu mwingi umeupata aa mama..................", na mwingine "Ninakwenda safari safari yenyewe ya masafa marefu ---------------- najua kama utabaki watasema mengi pia wabaya wetu mama watafurahi.......................safari sio kifo mama iyeye subiri nitarudi mama iyeye......................."

Kwa kweli enzi hizo inangawa nilikuwa kinda lakini miziki ya enzi hizo kweli huwezi kuilinganisha hata robo na miziki ya vijana wa leo ambao 90% kati yao kutwa kucha kuwaza ngono. kutoboa masiko, kupaka lipstiki na angel face, kutumia karolite hujui yupi mwanaume na yupi mwanamke ukiwaangalia unaona wote wanawake maana wote wamejipamba na kujiita Sharouharo. hivi mimi sijui kama huwa wanasimamisha

na pengine ndio maana siku hizi wanaume wenye uwezo wachache wengi bila bila viagra hawawezi kwa sababu miili imejaa kemikali, vyakula vya supamaketi n.k. samahanini msinimalize.
 
KIM KARDASH

KIM KARDASH

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
5,088
Likes
88
Points
145
KIM KARDASH

KIM KARDASH

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
5,088 88 145
Swadakta kaka, mmojawapo alioa kwa akina Mpangala na alimtungia wimbo kwa jinsi alivyomjali. Amepiga muziki na akina John Kitime, Kawelee, na wengineo. Enzi hizo Iringa kumekucha. tancut Club, Jumba la maendeleo. Wakiwa tancut walichukua ubingwa wa bendi bora kitaifa.
Simjui mpangala unaemzungumzia,lakini ninachojua alieoa iringa ni huyu marehemu kasaloo na mkewe ndio huyo kamzika,huyo dada anaitwa Jane Butinini ambae alimtungia wimbo mzuri uitwao butinini akiwa tuncut almas,huyu dada alikua mcheza netiball mashuhuri akichezea timu ya NBC Makao makuu kuna kipindi,alikua mrembo sana enzi zake huyo jane,na pia alikua na kaka yake akiitwa Duncun Butinini baba yao alikua polisi sasa hivi amestaafu yupo iringa,jane alikua anaishi na kasaloo hapa dar!duncun butinini yeye alifariki,enzi hizo alikua mshambuliaji hatari wa reli ya morogoro kiboko ya vigogo ikiitwa
 
I

Independent Voter

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
279
Likes
4
Points
0
Age
40
I

Independent Voter

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
279 4 0
Kuna mmoja alimuoa Jeni Butinini sijui ni yupi kati ya hao na sijui kama walikuwa na mtoto maana na mimi Iringa niliondoka siku nyingi sana na sijui kama huyo Jeni naye bado yupo. Ila ninachojua familia yao walikuwa wanapenda sana michezo. kuanzia mama na wanawe. nilikuwa nawajua Jeni, Bethi au mama Happy (huyu nasikia naye alisha fariki) na kaka yao Duncan Butini.

Nakumbuka baadhi ya nyimbo zao hao mapacha kama "Mama -------- aah mama aa........... aa naona raha..... miezi tisa ya uchungu tumboni mwako yote umevumlia mama-------------- uchungu mwingi umeupata aa mama..................", na mwingine "Ninakwenda safari safari yenyewe ya masafa marefu ---------------- najua kama utabaki watasema mengi pia wabaya wetu mama watafurahi.......................safari sio kifo mama iyeye subiri nitarudi mama iyeye......................."

Kwa kweli enzi hizo inangawa nilikuwa kinda lakini miziki ya enzi hizo kweli huwezi kuilinganisha hata robo na miziki ya vijana wa leo ambao 90% kati yao kutwa kucha kuwaza ngono. kutoboa masiko, kupaka lipstiki na angel face, kutumia karolite hujui yupi mwanaume na yupi mwanamke ukiwaangalia unaona wote wanawake maana wote wamejipamba na kujiita Sharouharo. hivi mimi sijui kama huwa wanasimamisha

na pengine ndio maana siku hizi wanaume wenye uwezo wachache wengi bila bila viagra hawawezi kwa sababu miili imejaa kemikali, vyakula vya supamaketi n.k. samahanini msinimalize.
Ule wimbo butinini kumbe alimuimbia demu wake?niliupendaga sana ule wimbo..
 
kalagabaho

kalagabaho

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,726
Likes
2,760
Points
280
kalagabaho

kalagabaho

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,726 2,760 280
Wanaweza kuwa hawa wanafanana sana????


Aisee! Wimbo mzuri sana huo kumbe hawa ndo waliimba? Sa hawa kina DIMPOZ si wangekua wanarudia nyimbo kama hizi kuliko kuimba hayo matupogo tupogo
 
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
5,155
Likes
601
Points
280
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
5,155 601 280
Kuna kipindi huyu Pacha mmoja kama sikosei alianza kazi ya Ulinzi kwenye nyumbani/Maduka ya watu huko Iringa. Inaskitisha sana mwisho wake ulikuwa wa huzuni na taaabu
 

Forum statistics

Threads 1,237,170
Members 475,465
Posts 29,280,195