Unawafahamu WanaJF vizuri? Taja Jina la MwanaJF Aliyepata kutumia Avatar Hii.

SHIEKA

JF-Expert Member
Dec 20, 2011
8,255
2,000
AVATAR-SPECIAL1.jpeg Mhusika tafadhali usijibu swali hili
 

SHIEKA

JF-Expert Member
Dec 20, 2011
8,255
2,000
SHIEKA jamaa anaitwa MSALANI au....?
Hapana kabanga. MSALANI hajapata kutumia hii avatar. Wala hawezi itambua hii avatar kwa sababu ni relatively mgeni hapa.Msalani katokeza baada ya sokomoko la mchina aliyehudhuria mkutano wa siasa wa ccm, na msalani huyohuyo katumia
picha ya huyo mchina kama avatar yake!
 
Last edited by a moderator:

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom