Unawa 'rank' vipi wachezaji wa soka wa Tanzania kwa miaka ishirini iliyopita?


Gamba la Nyoka

Gamba la Nyoka

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2007
Messages
6,919
Likes
7,516
Points
280
Gamba la Nyoka

Gamba la Nyoka

JF-Expert Member
Joined May 1, 2007
6,919 7,516 280
Ndugu wadau, hususani wapenda soka, wenye kuijua soka ya bongo tokea enzi hizo kuanzia mwaka 1990 mpaka 2000, ungeambiwa uwapange wachezaji mbalimbali unaowafahamu, hususani wa timu zetu mbili kubwa bila kujali unazi wa kitimu, je unge "warank" vipi wachezaji mbalimbali kwa umahiri wao bila kujali timu zao?.

mimi binafsi nilikuwa na maoni yafuatayo.
MAKIPA
1: Mohammed Mwameja
2:Stephen Nemes
3:....................
4:...................
5.......

MABEKI.
beki za kushoto
1: KENETH MKAPA
2:ALPHONCE MODEST
3:TWAHA HAMIDU
4....................
5.................
6.................
7...............

beki za kulia
1:..................
2.............
3...........

SENTAHAFU:
1:George Masatu
2:Constantino Kimanda
3:Saidi Zimbwe
4:....................
5.......................

Middle Namba Sitta
1:Method Mogella
2:Ramadhan Leny
3:Issa Athuman
4....................

Namba saba
1:Abubakar Salum
2:....................
3...................

Namba nane
1: Hamis Thobias Gaga
2:Hussein Amani Masha
3:Athumani China
4.................

NambaTisa
1:Zamoyoni Mogella
2:Saidi Mwamba Kizota
3:Edward Chumila
4:.....................

Namba Kumi
1.................
2................
3.............

Kumi na moja
1:Edibily Lunyamila
2:Dua Saidi
3:Thomas Kipese
4..........................
 
mtemiwaWandamba

mtemiwaWandamba

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2011
Messages
539
Likes
77
Points
45
mtemiwaWandamba

mtemiwaWandamba

JF-Expert Member
Joined May 2, 2011
539 77 45
Namba kumi:

Malota Soma.
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,559
Likes
3,105
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,559 3,105 280
Jana nimebahatika kumuona Athumani China kwa mara nyingine tena, yaani jamaa bado mpira umo sana na ile fitness...

Alikuwa anazunguka uwanja mwanzo mwisho akitafuta vyumba...
 

Forum statistics

Threads 1,205,747
Members 458,079
Posts 28,204,648