Unatoa ute mwingi kupita kiasi ukeni na kupata maumivu?

Loveeness78

JF-Expert Member
Oct 9, 2016
278
500
Je unatoa ute mwingi ukeni na kupata maumivu ukeni wakati unatembea au wakati mwingine wakati ukiwa unafanya mapenzi?

Kama unajisikia hari hiyo na umeshaenda kwa madactar mbalimbali, na ukapimwa kila aina ya infection na huna maambokizo, tunaweza kuongea na naweza kukusaidia kutatua tatizo lako bila kutumia dawa yoyote na ukawa mzima ukasahau adha hiyo.
 

mijikamimi

JF-Expert Member
Aug 12, 2015
1,034
2,000
Mkombozi afadhali umefika, tatizo hilohilo rafiki yangu analo nisaidie isee rafiki
 

Hunyu

JF-Expert Member
Aug 19, 2014
4,781
2,000
Kwa uzoefu, nyuzi nyingi za humu jukwaani hutolewa kwa lengo la kusaidia watu.

Nilitegemea katika hayo maelezo yako pia kuwe na solution kabisa ya tatizo hilo kwa wahanga.

Bad enough nanusa harufu ya upigaji..

Ushauri: wasaidie wanawake wenzio kama unajua suluhisho bila kuanza kuweka milango ya masharti.
 

mijikamimi

JF-Expert Member
Aug 12, 2015
1,034
2,000
Kwa uzoefu, nyuzi nyingi za humu jukwaani hutolewa kwa lengo la kusaidia watu.

Nilitegemea katika hayo maelezo yako pia kuwe na solution kabisa ya tatizo hilo kwa wahanga.

Bad enough nanusa harufu ya upigaji..

Ushauri: wasaidie wanawake wenzio kama unajua suluhisho bila kuanza kuweka milango ya masharti.
Kaka baba mkomboz kaja ndo maisha ya bongo udalali kibao matendo=0
 

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Sep 16, 2015
23,489
2,000
Je unatoa ute mwingi ukeni na kupata maumivu ukeni wakati unatembea au wakati mwingine wakati ukiwa unafanya mapenzi?

Kama unajisikia hari hiyo na umeshaenda kwa madactar mbalimbali, na ukapimwa kila aina ya infection na huna maambokizo, tunaweza kuongea na naweza kukusaidia kutatua tatizo lako bila kutumia dawa yoyote na ukawa mzima ukasahau adha hiyo.
UTE MWINGI UKENI HALAFU HAUNA MAAMBUKIZO NADHANI ZITAKUWA NI SPERM TU .SOLUTION NI KUACHA KUWEKA VIPORO VYA SPERM PAPUCHINI
 

Demi

JF-Expert Member
Nov 22, 2016
23,565
2,000
Tunatakiwa kuku-PM? Kama ni free ungeweka hapa ingesaidia watu wengi kuliko huko prime minister!
 
  • Thanks
Reactions: BAK

GoPPiii.

JF-Expert Member
Oct 6, 2014
1,480
2,000
Unaogopa kuwa wazi kuwa ni matangazo ya biashara,kama ni bure eleza hapa watu wapate Elimu,wakawaeleze na wengine.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom