Unatengeneza tatizo ki ujanja ujanja halafu unalitatua mwenyewe ili uonekane ndio


Mung Chris

Mung Chris

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2017
Messages
2,215
Points
2,000
Age
40
Mung Chris

Mung Chris

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2017
2,215 2,000
Wangapi tumekuwa na tabia hii ya kutengeneza tatizo au tukio halafu unakuja kulitatua kuonyesha kuwa wewe ndio mwenye uwezo wa kutatua na unajali, kwa mfano

Kwa wanaume Upo nyumbani ulipopanga wapangaji wote hawapo unachukua balbu ya taa ya nje unaitoa unaweka iliyoungua badae wakija wakikuta giza hamna taa ya nje unajionyesha wewe kidume unachukua balbu ile ile unairudishia ili uonekana mkaka mzuri na unawajali wenzio kwa gharama zako.

Kwa wanaume unatengeneza tukio la kukorofishana na mkeo au demu wako ana chukia kweli anakasirika mnakosana maana ni siku nyingi hujamuona akichukia anakuwa mbogo unampigia magoti na zawadi juu unampa demu au mke anafurahi, ulichotaka wewe ni tukio hilo tu. ila uwe makini maana atakuwa anakasirika tu ili umpe zawadi kama hujampa siku nyingi.

Kwa kina dada una mahitaji yako ambayo unajua pesa hizo huwezi pata inabidi umfanyie mtu wako tukio maana unajua anakupenda sana sana kwa vyovyote vile unajifanya unaumwa au una shida flan unamwambia akutumishie kiasi cha pesa, anaamua kukutumia na asipo kutumia unajifanya umetatua mwenyewe na kujidai kwake kuwa mi sio ombaomba bhana nimetatua tatizo unamwambia jiandae maana naona huna hela ya kunistiri.

Kwa wanaume unamuona mbi dada unampenda sana ila yeye hakupendi, unamuombea kila kukicha apate tatizo au awe na shida flan yan ndio ombi lako kila kukicha au unajifanya kuandaa vijana kutaka kumkaba au kumshambulia halafu unajifanya kujitokea kutoa msaada wa haraka ili uonekane ni msaada zaidi na badae urudie kumtongoza akukubali.

Dunia ina mengi ila tabia hizi tuziache
 
ArIeN

ArIeN

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2017
Messages
7,525
Points
2,000
ArIeN

ArIeN

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2017
7,525 2,000
huu uzi una mlengwa wake halisi ila kutajwa hatajwi
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
24,759
Points
2,000
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
24,759 2,000
Inasiktisha sana...

Wapo watu wa namna hiyo... unapigwa matukio tuu...


Cc: mahondaw
 
Mung Chris

Mung Chris

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2017
Messages
2,215
Points
2,000
Age
40
Mung Chris

Mung Chris

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2017
2,215 2,000
TCRA wanapo tangaza kuanza kusajili laini tar 1 Mei, habari hizi wanakuwa hawajazisikia siku ile ile ili watoe katazo kwakuwa watanzania wote hawajawa na vitambulisho. au
 
Meeyah

Meeyah

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2016
Messages
15,113
Points
2,000
Meeyah

Meeyah

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2016
15,113 2,000
Hiyo ya kuweka bulb mbovu ni uanaume kweli?
 
Mung Chris

Mung Chris

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2017
Messages
2,215
Points
2,000
Age
40
Mung Chris

Mung Chris

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2017
2,215 2,000
Kwani anapokuja bfriend wako kwako anakuletea kitu kizuri unachokipenda kama zawadi unafanyaje si unafurahi, hata kama alikuchapa asubuhi mkakorofishana una change hapo hapo sio
 
kurlzawa

kurlzawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2018
Messages
6,308
Points
2,000
kurlzawa

kurlzawa

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2018
6,308 2,000
Wangapi tumekuwa na tabia hii ya kutengeneza tatizo au tukio halafu unakuja kulitatua kuonyesha kuwa wewe ndio mwenye uwezo wa kutatua na unajali, kwa mfano

Kwa wanaume Upo nyumbani ulipopanga wapangaji wote hawapo unachukua balbu ya taa ya nje unaitoa unaweka iliyoungua badae wakija wakikuta giza hamna taa ya nje unajionyesha wewe kidume unachukua balbu ile ile unairudishia ili uonekana mkaka mzuri na unawajali wenzio kwa gharama zako.

Kwa wanaume unatengeneza tukio la kukorofishana na mkeo au demu wako ana chukia kweli anakasirika mnakosana maana ni siku nyingi hujamuona akichukia anakuwa mbogo unampigia magoti na zawadi juu unampa demu au mke anafurahi, ulichotaka wewe ni tukio hilo tu. ila uwe makini maana atakuwa anakasirika tu ili umpe zawadi kama hujampa siku nyingi.

Kwa kina dada una mahitaji yako ambayo unajua pesa hizo huwezi pata inabidi umfanyie mtu wako tukio maana unajua anakupenda sana sana kwa vyovyote vile unajifanya unaumwa au una shida flan unamwambia akutumishie kiasi cha pesa, anaamua kukutumia na asipo kutumia unajifanya umetatua mwenyewe na kujidai kwake kuwa mi sio ombaomba bhana nimetatua tatizo unamwambia jiandae maana naona huna hela ya kunistiri.

Kwa wanaume unamuona mbi dada unampenda sana ila yeye hakupendi, unamuombea kila kukicha apate tatizo au awe na shida flan yan ndio ombi lako kila kukicha au unajifanya kuandaa vijana kutaka kumkaba au kumshambulia halafu unajifanya kujitokea kutoa msaada wa haraka ili uonekane ni msaada zaidi na badae urudie kumtongoza akukubali.

Dunia ina mengi ila tabia hizi tuziache
Kiki
 
K

Kwa maslahi

New Member
Joined
Apr 24, 2019
Messages
4
Points
45
K

Kwa maslahi

New Member
Joined Apr 24, 2019
4 45
Wangapi tumekuwa na tabia hii ya kutengeneza tatizo au tukio halafu unakuja kulitatua kuonyesha kuwa wewe ndio mwenye uwezo wa kutatua na unajali, kwa mfano
NAONA UMEJIDHIHIRISHA TABIA ZAKO
 

Forum statistics

Threads 1,296,486
Members 498,655
Posts 31,249,902
Top