Unatamani kukutana na mwanamke gani wa JF?

Mzigua90

JF-Expert Member
Sep 23, 2014
36,291
2,000
Wewe tu hunitafuti naona umepatikana sijui ni nani huyo mwamba . Hahaha kule bahari aisee kuna mambo..nilipenda ile vibe ya kule.

Sent from my SM-A605FN using JamiiForums mobile app
Hahahaaaa. Nilipatikana bwana Sema nimejitoa nimeshindwa. Sema nikija huko muda unakua mchache sana yani nashindwa kuonana na watu. Ila beach tutaenda

Sent from my SM-A715F using JamiiForums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom