Unatamani kukutana na mwanamke gani wa JF?

Kipangaspecial

JF-Expert Member
Mar 30, 2020
13,449
2,000
Jamani bby wangu. Hata nilishasahau jamani kama yupo. Mapenzi yetu yalikua ya jukwaani tu hata PM sidhani kama tuliendaga.
Nimejaribu kumtag hata ID yake siooni.

Sasa wivu ulikua unaona wa nini lakini?
Alivyokuwa anakubebisha, yaani kuna wakati nilitamani kumtumia watu wasiojulikana
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom